Mitsubishi Zinger

B_e

Xe điện
Tắc ở ngã tư Đại cồ việt , Thái Hà , Trung tự , trường chinh thì cụ chạy thế nào ??????????? Lúc đó vừa sái cả chân lẫn cờ .............. him ấy chứ :)):)):)):)):)) tốc độ 10-20km/h trong Hà nội chưa gọi là tắc đường đâu cụ ợ ............ lúc đó phải tính bằng cm /h mới chuẩn :P:P:P:P
Đấy là em nói có 10-20km/h thì không sợ mất kiểm soát lái nếu về mo cụ ợ, tốc độ càng chậm càng dễ kiểm soát chứ sao (b)

Nhà em ở Trung kính, 5 năm làm ở Trần Thánh Tông toàn đi Thái Hà - Chùa Bộc - Đại Cồ Việt mà, xe Jolie côn treo không trợ lực, em vẫn thấy nhàn lắm cụ ạ, quen rồi vừa đi vừa nghe nhạc :21: thậm chí chẳng buồn nhìn đường nữa, kiểu lý trí nó tự lái cụ ợ :)) Vậy mà chẳng đâm quệt bao giờ. Giờ chạy cái Paj thấy khổ hơn Jolie nhiều: nặng nề, kềnh càng, lái khó... :102:

NoWD

Xe Cứu Trợ
Em chắc lại vẫn là máy của jolie thôi, chỉ có vỏ là mới.
Máy con Gừng này 2.4 mà máy Jolie 2.0 sao mà giống nhau được nhỉ? :^)

Hiện VAMA đang còn ế rất nhièu xe jolie đấy thôi.
Câu này nói vào 10/2006 thì đúng! Xin chịu khả năng "lưu trữ" thông tin của bác! :ohmy:

Thật ra hôm nọ em nhìn 2 cái xe: Ỉn và Gừng đậu cạnh nhau thì thấy dài coi như bằng nhau, Ỉn to ngang hơn chút (4580x1770x1745), còn Gừng lại cao hơn chút (4.615 x 1.775 x 1.800), có điều bánh em Gừng to hơn tý tẹo.
Mỗi người một ý thích, tuy nhiên theo em thì em Gừng có vẻ hiện đại hơn, đồng thời do em thích xe bốc nhanh nên máy 2.4 là ngon, chứ cỏn Ỉn bốc chậm mà đi đường trường ồn lắm. Thêm nữa do Gừng nặng hơn Ỉn cả tạ (1690kg, so với 1565-1585kg), nên chắc chắn sẽ đầm và đỡ ồn/rung hơn.

Có điều nhiều bác nói Jolie đi lành, cái này em có tìm hiểu qua, thấy cũng ko sai lắm, tuy nhiên em cũng gặp 2 xe đời 2004 bị bệnh khá nặng về máy, ì kinh người, sang số nhiều khi không ăn (có điều vợ chồng cậu bạn chủ xe dứt khoát ko bao giời đổi sang xe khác & cũng ko chịu đi xe nào ngoài cái của nợ này, vì đi cái xe đấy nó kiếm được cả chục tỷ-đm., mê tín ** chịu được-).

@ các bác sales của Mít: em thật các bác muốn promote cái sản phẩm của mình thì nên chịu khó đọc các thông số kỹ thuật, ngồi xe lái thử, sau đó đưa ra những nhận xét khách quan, chứ chỉ ngồi nói khơi khơi kiểu "xe này đời mới", "xe này hiện đại",..., "xe kia dở",... thì cực kỳ phản cảm. Đành rằng cái bọn Mit Motors ở Vn là 1 bọn cực kỳ kém cỏi trong marketing (chưa nói là ngu, mẹ, như vụ promote cái Gừng này bị bọn Toy nó biết trước, nó đưa ra con Ỉn trước có 1 ngày! Vào tay em thì em cho cả ban giám đốc Vnstar nghỉ việc, mấy thằng Nippon đầu heo sẽ được đầy sang châu Phi, chỉ có lương, ko trợ cấp), nhưng các bá làm cho các đại lý thì cần phải tạo ra cái gì có chất riêng của mình, chứ chả lẽ lại giống bọn hãng.

Ducnamnd

Xe buýt
Em thấy con zing này đẹp đầu nhưng đít hơi xấu, với lại không có AT

Snackfish

Xe hơi
Đợt tới chắc lại đầy taxi Gừng cho mà xem. Em sơn nhất cái ông để cổ hút gió trước mũi thế này. Sau này mà hỏng gioăng thì chắc toi mất

Hanuman

Xe đạp
Hôm nay có bác nào cưỡi con zing này đi lội phố không đấy.
Cho thử cái nhận xét đê.:D

Chuột

Xe đạp
Hôm nay HN ngập nặng, cơ hội cho e Zing trổ tài (b)

quangna

Xe tăng
Ỉn gặp nước nó còn éc éc chạy được chứ Gừng mà gặp nước thì ko bít chạy kiểu gì? hay chịu úng ạ :P:P:P

tuanngocnhi

[Tịch thu bằng lái]
Pác cứ lì ra , nó chạy hay không kệ nó. Nếu cần Pác rút hầu bao chi cho nó nắm muối là nó lại thơm tho ngay thôi Pac áh.

hieu78

Xe tăng
Con này hình thức xấu, nội thất và tính năng cũng thường. Em chắc lại vẫn là máy của jolie thôi, chỉ có vỏ là mới. Hiện VAMA đang còn ế rất nhièu xe jolie đấy thôi. Còn chiêu làm thành 8 chỗ là để giảm tiền biển từ 2 kủ xuống còn 150K thôi mà, diện tích vẫn thế.:77::77::77:
chịu bác này luôn , tháng 10/08 mà vẫn thở ra được những post thế này:mad:

kklong12

Xe tải
Con này hình thức xấu, nội thất và tính năng cũng thường. Em chắc lại vẫn là máy của jolie thôi, chỉ có vỏ là mới. Hiện VAMA đang còn ế rất nhièu xe jolie đấy thôi. Còn chiêu làm thành 8 chỗ là để giảm tiền biển từ 2 kủ xuống còn 150K thôi mà, diện tích vẫn thế.:77::77::77:
Tôm ơi máy jolie 2.o còn zinger là 2.4 cơ mà:)

mochoat

Đi bộ
chào các bác , em mới ký em Zinger này hôm qua với giá 27k My~ , vợ cả của em là em Ỉn rồi nên muốn lấy thêm em này cho khác đi tý. bác nào đi rồi cho em biết chính xác 100km đừong trường và thành phố em này uống bao nhiêu lít bia nhé , hôm nào lấy xe sẽ chụp vài kiểu cho các bác ^^(b)