Mitsubishi Pajero Sport - Chinh Phục Việt Nam

Nhoc Bin

Xe đạp
Vậy bonus bác cái clip nè [YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=yhjCf-an5mg[/YOUTUBE] Xem đi, kích thích dễ sợ =))

Em quen rồi bác ơi, cứ cuối tuần là lên mạng vào forum theo dõi tình hình, cập nhật tin tức đấy mà!

mrsaturday

Xe đạp
Tks bác tập 2, em vẫn đang xem đây, đang tìm hiểu thông tin về nó nãy giờ, xem luôn mấy cái này mà kết dễ sợ :D
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=Z2NCoF0cDQ8[/YOUTUBE] Part 2 luôn này, cái nãy là part 1 đấy :D

Nhoc Bin

Xe đạp
Không có gì, chúc bác cuối tuần vui vẻ bên gia đình nhá, em đi ngủ đây g9 bác :)
Tks bác tập 2, em vẫn đang xem đây, đang tìm hiểu thông tin về nó nãy giờ, xem luôn mấy cái này mà kết dễ sợ :D

NeverStopToLove

Xe đạp
Chuẩn luôn bác, vodka rồi nhá, mới đọc được bình luận của bác đây nè :D
chưa cụ nào nói được thì em tự nói và tự thưởng vodka vậy

Ở các xe 7 chổ hiện nay, cần gập ghế nằm ở sàn. Người ở hàng ghế 3 phải nhờ người ở hàng 2 gạt mở giúp

ở Pajero sport, cần mở ghế nằm trên - nguồi ở hàng ghế 3 có thể chủ động bật ghế lên và đi ra rất thoải mái

Trinhthanh

Xe đạp
Thấy ham quá bác ơi, đang muốn dẫn vợ con đi du lịch đây, mà em buồn ngủ rồi đấy, chắc xí nữa đi ngủ luôn, không thấy em tl là biết rồi nha :D
Chuẩn luôn, đoạn này toàn biển với biển, cảnh tuyệt đẹp, làm mini album cho cả gia đình thì quá good :D

Trinhthanh

Xe đạp
Chào cả nhà, giải tán đi ngủ hết đi, chúc cho mấy bác nào đăng ký may mắn nhá, hẹn cả nhà mai chém gió tiếp :D

automotor

Xe tải
Website
www.facebook.com
Ok bác, hóng bài chi tiết của bác nhé :D
Em chào các cụ đây là tính năng hai cầu trên xe Pajero Sport máy xăng 2 cầu năm 2014 nhé các cụ.

Các cụ tham khảo thêm tính năng bài của cụ Conco4mat nhé
Bộ vi sai chống trươt ở hộp số và cầu là trang bị đột phá ạ.
Bộ này phổ biến trên các xe đắt hơn rất nhiều như Audi Mer..Mit lắp được bộ này mà giá xe vẫn ở mức 1 tỷ.

Bộ vi sai này có tác dụng chống trượt khi cầu trước hay sau rơi vào vũng nước.

Chi tiết hơn cu xem TẠM ở đây, em chỉnh lại sau.

Đối với các xe hai cầu phỏ biến hiện nay, khi đi nhanh trên đường cao tốc mà gặp nước, sẽ xãy ra hiện tượng trượt và vượt tốc cục bộ (của bánh xe đó), gây trượt, xoay vòng xe. Tai nạ này khá phổ biến khi trời mưa bão, đèo dốc, dường cao tốc..rất thiết thực ở miền bắc.