Mitsubishi Pajero Sport - Chinh Phục Việt Nam

mrsaturday

Xe đạp
Tiếc là em ở HCM nên cũng HCM - Nha Trang đã qua ngày đăng ký rồi, mấy cung đường kia thì phải bay ra đó, chi phí phải chi BTC tài trợ cũng đỡ được tý nào, mà bác đk cung nào thế?
Có chứ bác. Hi bác muốn tham gia ạ. Bác ơi bác đăng ký tại trang pajerosport.vn bác nhé. Bác có thể chọn cung đường mà mình thích trên đó có hết đấy ạ.

automotor

Xe tải
Website
www.facebook.com
Tiếc là em ở HCM nên cũng HCM - Nha Trang đã qua ngày đăng ký rồi, mấy cung đường kia thì phải bay ra đó, chi phí phải chi BTC tài trợ cũng đỡ được tý nào, mà bác đk cung nào thế?
Em sale bác ạ. Hí hí. Em đi thì đi với vsm đi từ hà nội lên sapa các cụ ạ. Lên sapa mát lắm :D

mrsaturday

Xe đạp
À,sapa mùa này đúng thích luôn ấy chứ :D, mà lần này lỡ rồi, năm sau có là nhanh tay đăng ký liền hehe :3
Em sale bác ạ. Hí hí. Em đi thì đi với vsm đi từ hà nội lên sapa các cụ ạ. Lên sapa mát lắm :D

Nhoc Bin

Xe đạp

NeverStopToLove

Xe đạp
Đi cung khác thì chi phí đi đến đó thì gia đình nào tự gia đình đấy lo đấy bác, khi về điểm xuất phát thì BTC hỗ trợ đấy, vậy cũng đỡ chi phí phần nào mà :D

HamNhau

Xe đạp
Còn bác, em đang lướt fb và game, cái clip bác thật là kích thức, máu phượt em nổi lên rồi đấy :D

Giờ này mà mọi người ngủ sớm thía, bác còn thức không xem cái này nè [YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=YVvJLsWggEE[/YOUTUBE]

mrsaturday

Xe đạp
Ok bác ơi, em đã thông ạ, những chắc hẹn năm sau haha :D

Đi cung khác thì chi phí đi đến đó thì gia đình nào tự gia đình đấy lo đấy bác, khi về điểm xuất phát thì BTC hỗ trợ đấy, vậy cũng đỡ chi phí phần nào mà :D

mrsaturday

Xe đạp
Thứ 7, chủ nhật là phải tranh thủ chứ ngày thường làm gì thức tới giờ này hả bác, với lại em đang ngắm xe [YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=PQ9uMOzPUDU[/YOUTUBE] đây nè bác :P

2 bác này thức ghê quá, à mà quên cuối tuần mà nên mai đâu có đi làm haha :))

Nhoc Bin

Xe đạp
Đúng là chinh phục mọi địa hình bác hỉ, không sợ đường gồ ghề, cũng chả sợ đường sìn lầy luôn, nãy cói cái clip phía trên của bác kia, nhìn ham vl :D

Giờ này mà mọi người ngủ sớm thía, bác còn thức không xem cái này nè [YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=YVvJLsWggEE[/YOUTUBE]

Nhoc Bin

Xe đạp
Định làm cú đêm hả bác =]]

Thứ 7, chủ nhật là phải tranh thủ chứ ngày thường làm gì thức tới giờ này hả bác, với lại em đang ngắm xe [YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=PQ9uMOzPUDU[/YOUTUBE] đây nè bác :P

Trinhthanh

Xe đạp
Gia đình mà bác, mà chắc có người giải thích bác rồi, klq cho lắm chứ đoạn này cảnh bao đẹp đấy ::-|

Có bác nào đi chặng này không nhỉ? đi thì em theo với, chứ mấy cụ nhà không cho dắt vợ con đi >.<

NeverStopToLove

Xe đạp
Kết kết lắm bác, em đang dự tính hốt 1 con đây nè, hốt về chở vợ con đi phượt :D

Đúng là chinh phục mọi địa hình bác hỉ, không sợ đường gồ ghề, cũng chả sợ đường sìn lầy luôn, nãy cói cái clip phía trên của bác kia, nhìn ham vl :D