Mitsubishi Outlander Sport - Bác nào mua xe rồi thì vào hết đây nhé

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net

Trên đầu JVC có phần chức năng này :)) Em dự là lắp khiển vô lăng xong chỉ cần vào đây để đầu JVC learning các nút chức năng là xong, hy vọng 10/2 khiển của em về em lắp thử xem.

Chỉnh sửa cuối:

mihkael

Đi bộ
Thế có chiến được ổ cứng (loại ko cần cắm nguồn) ko cụ? Vì file lossless thường lớn, nên USB (kể cả loại to như 16G) cũng chả mùi mẽ gì ợ.
Em chưa thử nên em cũng chịu a. Mới cắm đến có 16gb thôi ạ. Nhưng em này có 1 cái dở là cắm úb là nó chạy tuốt luốt. Em mò mấy hôm mà chưa ra cai chọn bài cho nó chạy

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em chưa thử nên em cũng chịu a. Mới cắm đến có 16gb thôi ạ. Nhưng em này có 1 cái dở là cắm úb là nó chạy tuốt luốt. Em mò mấy hôm mà chưa ra cai chọn bài cho nó chạy
Cụ chọn folder list trong phần search hình cái kính lúp là đc mà.

miagistevn

Xe tải
Website
www.baoholaodongnghiahoa.com.vn
Ấn vào hình cái kính loup, nó có đủ loại lựa chọn tìm bài cho cụ, theo folder,albulm, singer...

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn

Trên đầu JVC có phần chức năng này :)) Em dự là lắp khiển vô lăng xong chỉ cần vào đây để đầu JVC learning các nút chức năng là xong, hy vọng 10/2 khiển của em về em lắp thử xem.
Chính xác là có chức năng này nhưng cụ sẽ cần thêm Jack chuyển đổi sau đầu nữa mới chỉnh Okie....Khi nào về mời cụ qua cửa hàng em để nghiên cứu

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chính xác là có chức năng này nhưng cụ sẽ cần thêm Jack chuyển đổi sau đầu nữa mới chỉnh Okie....Khi nào về mời cụ qua cửa hàng em để nghiên cứu
ok cụ bao giờ khiển về em sẽ mang qua chỗ cụ nghiên cứu :D

1 M

Xe hơi
Chạy USB 32 là đủ dùng. Có chỗ search tìm kiếm bài, chia các file theo sở thích rồi tìm nhanh lắm

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em đặt cái chắn bùn gầm màu đen 219 tệ, hộp kính 78 tệ tổng là 1.470.000đ chắn bùn màu bạc của cụ là 150 tệ hay 219 tệ ah? Sao giá khác em thế nhỉ?

taivenh1

Xe tải
Giờ thì chắc chả kịp đặt điếc gì đâu các cụ nhỉ? Thôi ra Giêng em đặt 1 thể cho nó thư thả.

Nhu cầu của em gồm: Cản trước, sau inox + che gầm máy + vè che mưa + hộp kính + bệ bước chân (chả hiểu taobao có loại khác không, nhưng loại chấm bi tròn tròn như trên web thì em ko ưng lắm, thích kiểu như GLK cơ :-D )

Vụ khiển vô lăng thì em bận quá. Mà cái cụ H kia cũng bận, alo toàn báo ko có thợ. Em đang hỏi cụ Longthinh xem sao rồi.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Giờ thì chắc chả kịp đặt điếc gì đâu các cụ nhỉ? Thôi ra Giêng em đặt 1 thể cho nó thư thả.

Nhu cầu của em gồm: Cản trước, sau inox + che gầm máy + vè che mưa + hộp kính + bệ bước chân (chả hiểu taobao có loại khác không, nhưng loại chấm bi tròn tròn như trên web thì em ko ưng lắm, thích kiểu như GLK cơ :-D )

Vụ khiển vô lăng thì em bận quá. Mà cái cụ H kia cũng bận, alo toàn báo ko có thợ. Em đang hỏi cụ Longthinh xem sao rồi.
Vè mưa cụ ra chỗ cụ Hiệp Trung Yên mua và dán luôn tại chỗ đc mà :D

miagistevn

Xe tải
Website
www.baoholaodongnghiahoa.com.vn

Cản trước sau inõx thì e chưa thấy, nên ko rõ có hợp ko. Còn che gầm máy thì nhất thiết phải mua.

PhucNguyenVo

Xe đạp
Chào các anh, em hỏi ngu phát đừng ném đá tội nghiệp. Em đang định mua con OS này mà lăn tăn nhiều thứ quá, mong các anh đã đi xe rồi tư vấn thật tình giúp, các anh sale thì đừng góp ý làm gì nhé. Chả là sau bao năm danh dụm, em mới gom được nhiêu tiền mua xe, mới chỉ biết là Mitubishi có xe chứ hồi giờ em cũng không quan tâm thương hiệu này, nên em muốn hỏi là với thương hiệu không nhiều cạnh tranh như vậy tại việt nam thì:
- Chế độ bảo hành, bảo dưỡng có nhiệt tình, chu đáo, đầy đủ, nhanh gọn hay không?
- Phụ tùng thay thế có hiếm và đắt không?
- Sau một thời gian, nếu như dòng xe này không còn sản xuất nữa thì liệu 5, 7 năm sau có phụ tùng thay thế không (giống như mấy con mít tuyệt chủng rồi ấy)
- Các lỗi lớn hay gặp phải của OS nói riêng và của Mít nói chung mà các bác điên đầu?

Em biết khi các anh đã sở hữu cái gì đó thì thường hay bảo vệ nó, dù nó có lỗi cũng lấp liếm hoặc âm thầm chịu đựng, nhưng mong các anh khuyên bảo thật tình cho em với!
Xin cảm ơn các anh!

Chỉnh sửa cuối:

bugatti_hn

Xe tải
Chào các anh, em hỏi ngu phát đừng ném đá tội nghiệp. Em đang định mua con OS này mà lăn tăn nhiều thứ quá, mong các anh đã đi xe rồi tư vấn thật tình giúp, các anh sale thì đừng góp ý làm gì nhé. Chả là sau bao năm danh dụm, em mới gom được nhiêu tiền mua xe, mới chỉ biết là Mitubishi có xe chứ hồi giờ em cũng không quan tâm thương hiệu này, nên em muốn hỏi là với thương hiệu không nhiều cạnh tranh như vậy tại việt nam thì:
- Chế độ bảo hành, bảo dưỡng có nhiệt tình, chu đáo, đầy đủ, nhanh gọn hay không?
- Phụ tùng thay thế có hiếm và đắt không?
- Sau một thời gian, nếu như dòng xe này không còn sản xuất nữa thì liệu 5, 7 năm sau có phụ tùng thay thế không (giống như mấy con mít tuyệt chủng rồi ấy)
- Các lỗi lớn hay gặp phải của OS nói riêng và của Mít nói chung mà các bác điên đầu?

Em biết khi các anh đã sở hữu cái gì đó thì thường hay bảo vệ nó, dù nó có lỗi cũng lấp liếm hoặc âm thầm chịu đựng, nhưng mong các anh khuyên bảo thật tình cho em với!
Xin cảm ơn các anh!
Đồng chí khai thật là sale hãng nào? Nhìn nick đ/c này mà không muốn nói nữa.

Kia DVD 5.1

Xe tăng

Theo ý em hiểu, có lẽ là cụ nói đến cái ốp đầu, ốp đuôi phía dưới của xe (chứ cái đó không gọi là cản trước và cản sau inox), xe này mà lắp cản nhìn chuối lắm cụ nhé.. L-)

PhucNguyenVo

Xe đạp
Sale cái con khỉ, nhìn cách nói chuyện của bác thì biết bác cũng thuộc dạng tốt khoe xấu che rồi, người ta hỏi thật tình còn đa nghi này nọ, Bác sợ đụng chạm mấy anh sale trên này hay sao mà hỏi vậy? 1 tuần nay e đau đầu giữa Mazda3 HB và OS này rồi.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Màu đen cũng giảm giá còn 150 tệ, cụ kiểm tra lại xem.
Màu đen có 1 loại Aluminum (nhôm) là 150 tệ 1 loại Titanium (thấy hình quảng cáo là phủ bề mặt tăng độ cứng chịu xước xát) là 219 tệ. Em đặt loại 219 tệ. Thôi để ra tết hàng về thì xem có khác gì nhau ko ah. Cũng chênh nhau có 370k chứ mấy.