Mitsubishi Outlander Sport - Bác nào mua xe rồi thì vào hết đây nhé

miagistevn

Xe tải
Website
www.baoholaodongnghiahoa.com.vn
Cam hanh trình xe em lắp cái rồi quên luôn vì chưa có va quệt gì nhưng có cái cũng an tâm :))
cam hành trình thì e lắp cái x9, cũng chả xem lại, cứ kệ nó hoạt động, hy vọng ko phải xử dụng công dụng của nó.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cụ nào làm chuột cho longthinh test loa chưa ạ? Bên @longthinh.vn báo giá bao nhiêu ý nhỉ cụ @bwm350 [@Bamboochick;333945]
Loa gì hả cụ? Em lắp mỗi đôi tép Hezt và mang cái sub gầm đến Long Thịnh thuê cắm thôi. Long Thịnh tư vấn thay loa gì hả cụ?

miagistevn

Xe tải
Website
Loa gì hả cụ? Em lắp mỗi đôi tép Hezt và mang cái sub gầm đến Long Thịnh thuê cắm thôi. Long Thịnh tư vấn thay loa gì hả cụ?
Hôm off, xog mấy ae ra longthinh xem bác thêm đồ chơi cho vợ mới mà ko gặp ý. Bên longthinh có nhã ý để xe cụ cuongdm hay cụ nào ý lắp thử full loa theo mode của longthinh, đi test vài bữa hợp thì trả tiền, ko hợp thì trả loa, free. E vội về trước nên ko biết kqua ra sao. Giá rổ nữa

Chỉnh sửa cuối:

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hôm off, xog mấy ae ra longthinh xem bác thêm đồ chơi cho vợ mới mà ko gặp ý. Bên longthinh có nhã ý để xe cụ cuongdm hay cụ nào ý lắp thử full loa theo mode của longthinh, đi test vài bữa hợp thì trả tiền, ko hợp thì trả loa, free. E vội về trước nên ko biết kqua ra sao. Giá rổ nữa
Úi có vụ đó hả cụ? Hay đó nhỉ?

CuongDM

Xe tải
Tuần rồi bận quá nên chưa qua longthinh đc. Bên đó báo thay đôi loa trc với dán cán cửa chống ồn tầm hơn 5tr

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Cụ tư vấn cho nhà e cái bộ chia tẩu usb loại nào ngon bổ rẻ với, có cả cổng usb luôn ý ạ
Chính xác là cụ không cần mua sạc điện thoại...Bản thân cổng USB của DVD hỗ trợ sạc cho điện thoại luôn....

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Cụ nào làm chuột cho longthinh test loa chưa ạ? Bên @longthinh.vn báo giá bao nhiêu ý nhỉ cụ @bwm350 [@Bamboochick;333945]
Em chưa thấy cụ nào mang xe qua test cả... Em đã hứa như sau:
- Em sẽ thay thế cho các cụ 02 cặp loa cánh trước là loa Hertz DSK165.5 (giá loanh quanh khoảng 3 triệu) và làm Damping chống ồn 02 cánh này để các cụ trong hội cùng nghe thử và bàn bạc.
- Nếu Okie thì 1-2 ngày sau qua gửi tiền, nếu không ổn thì hôm sau qua em tháo loa ra và em tặng cụ chống ồn cánh cửa

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn

miagistevn

Xe tải
Website
Chính xác là cụ không cần mua sạc điện thoại...Bản thân cổng USB của DVD hỗ trợ sạc cho điện thoại luôn....
Cổng usb thì cắm usb rồi, mà nó có1â, sạc đt chứ ipad hay tab thì ko sạc đc

miagistevn

Xe tải
Website
- Em sẽ thay thế cho các cụ 02 cặp loa cánh trước là loa Hertz DSK165.5 (giá loanh quanh khoảng 3 triệu) và làm Damping chống ồn 02 cánh này để các cụ trong hội cùng nghe thử và bàn bạc.
- Nếu Okie thì 1-2 ngày sau qua gửi tiền, nếu không ổn thì hôm sau qua em tháo loa ra và em tặng cụ chống ồn cánh cửa
Ngon nhể. Giá rổ quá ngon. Nhg thế thừa 2 cái loa cũ, có tận dụng đc loa cũ , lắp vào đâu ko cụ

vinhdav

Đi bộ
Em mới tải video đuôi .mp4 và .mkv từ youtube vào usb nhưng không đọc được. Đầu JVC này có hỗ trợ các định dạng này không hả các cụ?

khongbietgi

Xe đạp
cắm bơm vào 2 cực acquy thế nào hả bác, bởi 1 đầu vào là bộ cắm vào tẩu mà, bác chỉ em cách đấu vào acquy với?
- trong bơm của tôi có đoạn dây nối khoảng 20 cm, một đầu là giắc nối giống đầu tẩu trên xe và một đầu là 2 kẹp Dương và Âm để nối vào acquy.
- nếu bơm của cụ không có đoạn dây nối có thể mua thêm đoạn dây nối hoặc mua 2 đầu kẹp ăcquy về cắt đầu giắc tẩu thuốc và đấu 2 đầu kẹp là dùng ngon lành.
Các bác dùng bơm công suất lớn nên đấu vào acquy vì cắm vào tẩu thuốc mà bơm lâu là rất dễ đứt cầu chì.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em mới tải video đuôi .mp4 và .mkv từ youtube vào usb nhưng không đọc được. Đầu JVC này có hỗ trợ các định dạng này không hả các cụ?
Cụ mở hướng dẫn sử dụng ra là có tên các loại file mà đầu JVC này hỗ trợ.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cụ ơi chi phí làm damping cách âm 4 cánh cửa xe là bao tiền cho xe Kia Morning 2012 ợ? Em còn 1 chiếc MN2012 nữa muốn làm cách âm cửa để nghe nhạc cho phê cụ ợ :D

taivenh1

Xe tải
Em chụp hình phía sau của 2 cụm điều khiển để các cụ cùng ngâm cứu nhé.

Xem cấu trúc thì rất đơn giản, mỗi cụm chỉ có 1 giắc cắm. Volume thì là giắc 4 chấu. CC thì là giắc 6 chấu. CÒn lại chỉ là mấy cái chốt để gài cho khoẻ.

Căn cứ vào hình thì em dự là cái bộ dây số 9 có vẻ là phù hợp ạ. Mấy cụ chuyên môn cao và phân tích hộ em cái
Giắc 6 chấu của CC đây ạ:

Giắc 4 chấu của VC đây ạ:

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em gửi cụ Hải Đt ship cái dây số 9 rồi ah. Loại có cả leather lẫn handfree cho nó chắc :)) có mấy trăm k thôi nên ko vấn đề gì ah.

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Vâng, e cũng vừa đc pm là có hai cụ sẽ qua làm tuần sau
Okie cụ....Hôm nay có 1 cụ nhận đặt làm vào chiều nay rồi, cụ nào rảnh mời qua cửa hàng em nhé
Cổng usb thì cắm usb rồi, mà nó có1â, sạc đt chứ ipad hay tab thì ko sạc đc
1A vẫn sạc được cụ nhé nhưng sẽ chậm hơn rất nhiều
Ngon nhể. Giá rổ quá ngon. Nhg thế thừa 2 cái loa cũ, có tận dụng đc loa cũ , lắp vào đâu ko cụ
Loa cũ cụ nên giữ lại, khi nào bán xe thì undo lại, mang loa độ lắp sang xe mơi
Cụ ơi chi phí làm damping cách âm 4 cánh cửa xe là bao tiền cho xe Kia Morning 2012 ợ? Em còn 1 chiếc MN2012 nữa muốn làm cách âm cửa để nghe nhạc cho phê cụ ợ :D
Cách âm em làm bằng vật liệu Mamat của Mỹ .... Giá cả trong hội thì luôn có giá tốt rồi cụ nhé