[Funland] Mipec rubik, đường Xuân Thủy Cầu Giấy.

kauto1912

Xe tăng
Lô CC2, KĐT Thành Phố Giao Lưu, Q. Bắc Từ Liêm, HN
TTTM, tiệc cưới ko hoàn thiện và vận hành là có vde rồi
Bác lại chém gió 😆 TTTM và TTTC nó ko ảnh hưởng đến chung cư bác nhé. Khi 2 cái vào bàn giao hoạt động chỉ làm tăng giá chung cư lên thôi ạ :)) TTTM thì bên Aeon thầu và qua Tết họ sẽ sửa theo ý họ. Bên TTTC giờ đag cbi nghiệm thu phòng cháy. Chắc qua Tết Âm vào mùa cưới tháng 2 âm là cho thuê thôi ạ.
Mà kể cả nó ko hoạt động vứt đấy thì chung cư nó vẫn hoạt động bth. BQT đã có, chung cư đã có sổ, giá thì lên theo tháng thì chắc chỉ ảnh hưởng đến các bác đang ngắm đây mà chưa mua được thôi ạ :))

Jerrrry

Xe tải
Bác lại chém gió 😆 TTTM và TTTC nó ko ảnh hưởng đến chung cư bác nhé. Khi 2 cái vào bàn giao hoạt động chỉ làm tăng giá chung cư lên thôi ạ :)) TTTM thì bên Aeon thầu và qua Tết họ sẽ sửa theo ý họ. Bên TTTC giờ đag cbi nghiệm thu phòng cháy. Chắc qua Tết Âm vào mùa cưới tháng 2 âm là cho thuê thôi ạ.
Mà kể cả nó ko hoạt động vứt đấy thì chung cư nó vẫn hoạt động bth. BQT đã có, chung cư đã có sổ, giá thì lên theo tháng thì chắc chỉ ảnh hưởng đến các bác đang ngắm đây mà chưa mua được thôi ạ :))
Cuối 2022 cũng bảo đầu 2023 đưa vào hoạt động :))).
Mipec vật tư , thiết bị hoàn thiện chỉ ở mức trung bình khá, cảnh quan ko có gì đặc biệt, tiệc ích chẳng có gì, ko bể bơi, ko sân tennis, cầu lông...khu vui chơi ngoài trời bé tí tẹo. Đường Xuân thủy hẹp, chật chội. Giá khoảng 55 thì hợp lý

kauto1912

Xe tăng
Mipec vật tư , thiết bị hoàn thiện chỉ ở mức trung bình khá, cảnh quan ko có gì đặc biệt, tiệc ích chẳng có gì, ko bể bơi, ko sân tennis, cầu lông...khu vui chơi ngoài trời bé tí tẹo. Đường Xuân thủy hẹp, chật chội. Giá khoảng 55 thì hợp lý
Vâng thôi bác cứ nghĩ giá tầm đó ạ :D Chứ ngó sang các khu cạnh như The Park Home, Chelsea Park, Discovery, Center Point cũng giá hơn 5x rồi ạ :D

Duyen177

Xe đạp
Mipec đang giao dịch hơn 70 triệu /m2 rồi đó ạ

taiadau

Xe điện
Em thường xuyên đi qua khu Mipec... thực sự là khu CC này trên mảnh đất rộng nhưng quá bí bách vì bị phần TTTM, TTTC và thấp tầng nó chiếm hết S, tiện ích lại cực it....tuy nhiên thời buổi này giá ở đâu cũng ko biết thế nào mà lần nên kệ cung cầu điều tiết thôi ạ.

taiadau

Xe điện
Ko biết cụ vào trong chưa chứ cái khu cầu giấy mỗi thằng Mipec này có khuôn viên cảnh quan tiện ích , trường học TTTM trong nội khu, theo cụ ở cầu giấy có chỗ nào rộng và rẻ hơn thế :))
Giá thì em ko bàn, đắt rẻ do cung cầu thôi, em chỉ nói là khu CC bí bách quá dù nằm trên 1 S khá lớn. Lý do là các phần TTTM và TTTC nó choán hết ko gian, thực sự là là ko gian của CC quá nhỏ

ncs

Xe buýt
Giá thì em ko bàn, đắt rẻ do cung cầu thôi, em chỉ nói là khu CC bí bách quá dù nằm trên 1 S khá lớn. Lý do là các phần TTTM và TTTC nó choán hết ko gian, thực sự là là ko gian của CC quá nhỏ
E cũng có chung ý kiến như cụ,chẳng có tiện ích gì,sân chơi chật chội. Nhìn hình thức bên ngoài ok nhưng nội thất và thiết kế bt, rất giống park home. Nếu mai kia mấy khu thương mại đi vào hoạt động sẽ rất đông và lộn xộn. Nói chung e không thích, em xem hồi giá đang 50

Jerrrry

Xe tải
Đúng là có căn góc tầng 9 ban công hướng tây vừa chốt giá 70 thật. Vãi chưởng giá

kauto1912

Xe tăng
Đúng là có căn góc tầng 9 ban công hướng tây vừa chốt giá 70 thật. Vãi chưởng giá
thế cụ đã tin là lên thật hay ko lên chưa ạ :)) ở đây còn chẳng có ai bán mấy ý cụ