Mercedes 190E 1989

BMW735

Xe tăng
Con xe của em chủ cũ cũng đã thay phun xăng điện tử, nhưng tình trạng hiện giờ, như hôm nọ em tháo sáu chiếc bugi ra thì thấy muội đen sì, có nghĩa là đang thừa xăng phải kô các bác, chỗ bác SHD có căn chỉnh lại được kô các bác nhỉ, hay lại phải tìm đúng bác thợ đã thao tác cái này, bác SHD và các bác vào tư vấn em cái(b)(b)

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
Cảnh báo không dùng được cho số tự động.....................!!!!!!!!!!!!!
Xe của bác là số tự nhẩy đấy chứ :)) Có cần đính chính là dùng được cho hộp số TĐ nhưng có thể làm hỏng hộp số như xe của bác không :21:

demo123

Xe máy
Xe của bác là số tự nhẩy đấy chứ :)) Có cần đính chính là dùng được cho hộp số TĐ nhưng có thể làm hỏng hộp số như xe của bác không :21:
Không đính chính đâu vì đấy là 2 trong 1 rồi không phải chỉ có duy nhất MS

SHD

Xe điện

SHD

Xe điện
Bác cho em xin địa chỉ và số điện thoại nhé, mấy hôm nữa em lấy một con c180 2001 về qua bác bảo chỉ tổng thể luôn
số cầm chân của em 0983232402, địa chỉ 86 hồ ba mẫu trung phụng đống đa HN, cụ qua đường tàu rẽ phải (qua bãi gửi ô tô) tầm 400m là đến chỗ em. Mong được giúp cụ

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Bác Tienna chuyên ngồi đồng ở trên các mạng rao vặt mà sao ko thấy phím cho mình con này nhỉ, để nó bán rồi, phí quá.
http://www.bonbanh.com/chi-tiet-xe/id,11944/Xe-Mercedes_Benz-G_class-300GD-1990-130-Trieu/
Bác xem có liên lạc với mấy đội ở HP, QN liên lạc thử xem con G-class này thế nào, chủ mới có sợ toát mồ hôi lạnh chưa thì mìh đến mua lại đúng giá. Nhé!
Phí quá, nếu mà thấy trước thì đẹp, mua thêm con này đỡ phải bán W124, chạy cả 2 con luôn

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
Bác Tienna chuyên ngồi đồng ở trên các mạng rao vặt mà sao ko thấy phím cho mình con này nhỉ, để nó bán rồi, phí quá.
http://www.bonbanh.com/chi-tiet-xe/id,11944/Xe-Mercedes_Benz-G_class-300GD-1990-130-Trieu/
Bác xem có liên lạc với mấy đội ở HP, QN liên lạc thử xem con G-class này thế nào, chủ mới có sợ toát mồ hôi lạnh chưa thì mìh đến mua lại đúng giá. Nhé!
Phí quá, nếu mà thấy trước thì đẹp, mua thêm con này đỡ phải bán W124, chạy cả 2 con luôn
Em không biết bác thích cả em này, lần sau thấy em phím bác nhé. Hôm trước em cũng thấy hay hay, có xin ý kiến chỉ đạo chỗ bác SHD, nhưng chốt lại là mua về không biết để làm gì. Chiều họp xong em điện cho chủ xe xin số chủ mới tâm sự xem thế nào rồi.

Chỉnh sửa cuối:

demo123

Xe máy
Sao phí thế này em tìm con này 2 năm rồi không có, có một con màu trắng ở Định Công em ngã mãi chủ xe không bán. Vì chủ xe bảo đã mất công độ MS rồi không bán nữa bác ấy chỉ cho mượn đi về quê, phê thật. Tiếc quá, .................

the tai

Xe tải
cho em hỏi thêm xe này bác lấy về tất tần tật bao nhiêu vậy bác.nhìn đẹp lắm đó chứ.

kili

Đi bộ
chuc mung bac...em me con nay lam...may lan dinh xuc 190e nhg nghe cac bac doa ... so wa lai thoi

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
chuc mung bac...em me con nay lam...may lan dinh xuc 190e nhg nghe cac bac doa ... so wa lai thoi
Bác nào dọa bác, bác mách em nhé.

Cuối tuần này xong giai đoạn 1, em sẽ mang ra chạy thử, hôm trước mới lên tới 140km/h, hôm tới cố lên gần 200km/h :)

kili

Đi bộ
an uong the nao bac...tram cay bao nhiu lit? phu tung dat ko?

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
an uong the nao bac...tram cay bao nhiu lit? phu tung dat ko?
Máy 2.3 số AT, đường trường 9l/100Km, đường phố 13l/100Km và thay đổi tùy theo cách bác đạp chân ga.

Phụ tùng đắt hay rẻ à? còn tùy thuộc vào việc bác đưa cổ ra cho ai chém, chỗ anh em trên OF thì có ối cái có thể xin được.

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
Xe của em đang chờ lắp má phanh tay và kiểm tra ắc qui, sáng mai xong thì cho qua chỗ bác Vietvoiz để làm sạch nội thất cho thơm tho. Thứ 6 này xong thì test luôn, nếu không kịp thì để sang tuần sau, thứ 7 này em cũng về quê ăn cưới.

GLPro160

Xe buýt
Hôm nào bác demo cho tôi xem cái xe đang dùng MS với nhé.

Pro car

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Lâu lắm rồi mới lượn sang box Merz đây. Nhà cháu thấy quyết định của bác về việc độ lại con 190E này là rất sáng suốt vì nó sinh ra đã để đua rồi. Sau khi độ xong công suất bác nên tiếp tục chiếc bộ bodykit của dòng 190E chuyên đua giải DMT hay gì gì đó là 190E Evolution II, quả bodykit này mà gắn vào xe đảm bảo xe bác chạy sẽ nhanh hơn và bám đường hơn nhiều đấy vì nó thiết kế khí động học rất tốt mà không những thế lại còn đẹp vãi linh hồn nữa. Khi nào xong quá trình "mần" em nó thì bác post chi tiết lên đây cho cháu xem với nhá!!!! Tuy chuyển sang Ford rồi nhưng vẫn rất hứng thú với Merz cổ ạ!!!!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

dung_taybien

Xe tăng
Những chiếc xe cùng đời này có một điểm đặc biệt là thân vỏ rất tuyệt vời, vì thế khi chạy nó làm cho mình có một cảm giác rất chắc chắn và an toàn. Còn động cơ thì lại khác, vì vẫn là đời sử dụng chế hòa khí, màng chia xăng(hay còn gọi là con bạch tuộc) nên mức tiêu hao nhiên liệu còn cao, khi có vấn đề về bộ này thì chỉnh rất khó và mất thời gian, ngoài ra nghế xe thiết kế như kiểm mình đang ngồi trên cái lò xo, ai ko say xe thì ngồi rất phê còn bác nào hơi yếu thì ngồi lên thì đảm bảo là thôi rồi

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
Lâu lắm rồi mới lượn sang box Merz đây. Nhà cháu thấy quyết định của bác về việc độ lại con 190E này là rất sáng suốt vì nó sinh ra đã để đua rồi. Sau khi độ xong công suất bác nên tiếp tục chiếc bộ bodykit của dòng 190E chuyên đua giải DMT hay gì gì đó là 190E Revolution, quả bodykit này mà gắn vào xe đảm bảo xe bác chạy sẽ nhanh hơn và bám đường hơn nhiều đấy vì nó thiết kế khí động học rất tốt mà không những thế lại còn đẹp vãi linh hồn nữa. Khi nào xong quá trình "mần" em nó thì bác post chi tiết lên đây cho cháu xem với nhá!!!! Tuy chuyển sang Ford rồi nhưng vẫn rất hứng thú với Merz cổ ạ!!!!
Em chưa độ gì thì xe đã chạy 140 -150 Km/h rất nhẹ nhàng, độ thêm công suất thì sợ không có đường để chạy. Hiện nay tay lái nhẹ quá và trả lái hơi kém, em đang nghĩ van tiết lưu của thước lái có vấn đề, đang kiếm 1 cái khác để thay.

Những chiếc xe cùng đời này có một điểm đặc biệt là thân vỏ rất tuyệt vời, vì thế khi chạy nó làm cho mình có một cảm giác rất chắc chắn và an toàn. Còn động cơ thì lại khác, vì vẫn là đời sử dụng chế hòa khí, màng chia xăng(hay còn gọi là con bạch tuộc) nên mức tiêu hao nhiên liệu còn cao, khi có vấn đề về bộ này thì chỉnh rất khó và mất thời gian, ngoài ra nghế xe thiết kế như kiểm mình đang ngồi trên cái lò xo, ai ko say xe thì ngồi rất phê còn bác nào hơi yếu thì ngồi lên thì đảm bảo là thôi rồi
Quan trọng là hệ thống treo và khung gầm, có mỗi cái bánh mà đủ loại thanh giằng trên, ngang, chéo,... nên xe vận hành rất đầm, mang lại cảm giác an tâm cho người lái. Ghế lò xo thì em thấy trên w124 300E, còn trên 190E ghế gắn cứng xuống sàn rồi, chỉ có đệm mút thôi bác à.