[Thảo luận] Mec GLK màu vàng cát phi vào cửa sắt ngõ hội vũ hàng bông

hellangel

Xe tăng
Vậy thì bác khí nhầm ạ! Em là em sợ các bác lắm nên em cứ phải tránh thật xa ạ :P

Em bức xúc vì em thấy có nhiều bác hễ ra đường là máu lên não hơi nhanh, kiểu "đường không phải là nhà chú, tránh ra không anh đâm bỏ mẹ bây giờ", tự cho mình cái quyền dọa dẫm và xử lý người khác, đành rằng người ta sai, người ta đi ngu, nhưng trách nhiệm của mình là tránh mọi tình huống xấu có thể xảy ra chứ không phải: "cho nó biết thế nào là lễ độ". Chẳng hạn như vụ chiếc GLK vừa rồi, theo các bác, muốn không xảy ra tai nạn có khó lắm không ?
Em thì lại ko đồng ý với cụ, cụ nói nhịn được trong những tình huống trên thì em nghĩ cụ là robot được lập trình bởi người sao Hỏa, hihii. Cụ đã bao giờ đỗ ở ngã tư, đi thẳng, đèn xanh bật bị oto dí vào đuôi còi ầm lên đằng trước một bác dừng xe chéo ngang đầu chờ đèn xanh phía rẽ trái chưa?? Cụ xử lý thế nào khi cụ bảo: anh đi đi không tắc đường bây giờ. Người kia bảo : mày mù ah?? đang đèn đỏ. Còn em thì không nhẫn được nên táng thẳng vào bô xe của bác í ( em đi 2b ). Nếu không có cái ăng ten em vẫn mang theo trong cốp thì bác ấy đã cho em và cả đường chờ tiếp 90s nữa ah.

etran

Xe buýt
hihi, bác thiên thần địa ngục hỏi khó thế :D Thú thật là hiện giờ ở nhà em nghĩ được có thế thôi, chứ cũng không chắc lúc ấy đang ở ngoài đường có nhẹ nhàng được không, nhưng dù gì thì chắc chắn em cũng không rồ ga với cả phi vào người ta như thế :)

Em dát lắm, với cả em không có "ăng ten" ở trong cốp nên trường hợp của bác chắc em sẽ nói "vâng, em xin lỗi, tí em đi thay kính" (vì em cận lòi :D) xong rồi nếu không lách lên được để đi tiếp thì em quay lại nhìn anh ô tô đằng sau nhún vai thôi :)