Chi hội Mec-Bim - Linh tinh chém gió

Tina Tran

Xe tải
thì ra là vậy....cio ko phải sợ đã có em đây ,,sợ gì nữa.:))
mợ không hiểu ý của cụ cio rồi, iem cũng thía, cảm giác và tâm trạng giống cụ cio nên có dám chém gì trên thớt đâu, để dành chỗ riêng tư cho đôi trẻ ...... =P~:-|=P~

SHD

Xe điện
Hê hê, đề nghị các cụ mợ đổi tên thớt này đê, hay mợ sói xinh lập thớt khác với tiêu đề nơi tụ tập các hunters với sói xinh hay tiêu đề nơi tâm tình với mợ nhể=))
Thấy cụ bíp đương hùng hổ chém bỗng nhiên lại nhũn như con chi chi? chắc là có giề tác động vào đây?:-|

kethy nguyen

Xe đạp
Lâu quá không vào , thấy nhiều việc mới lạ quá, nhất là mợ Sói, mợ sói thật là có ' duyên" cưa cẩm các cụ ^:)^

kethy nguyen

Xe đạp
Dạo này mợ Tí nhà mềnh nội lực có vẻ thâm hậu nhỉ, không bít có còn bị các cụ bắt nạt nữa không, khi nào em ra HN xin được off chui với riêng mợ, lần trước thấy mợ nói đi công tác Sg mà tiếc quá không giao lưu với mợ được, mợ cho em xin số cầm tay của mợ.

Tina Tran

Xe tải
Dạo này mợ Tí nhà mềnh nội lực có vẻ thâm hậu nhỉ, không bít có còn bị các cụ bắt nạt nữa không, khi nào em ra HN xin được off chui với riêng mợ, lần trước thấy mợ nói đi công tác Sg mà tiếc quá không giao lưu với mợ được, mợ cho em xin số cầm tay của mợ.
chào mợ, chẳng biết nên chào là mợ hay cụ vì giọng văn của mợ em thấy giống cụ nhiều hơn, cả nhà MBC đag rất tò mò về mợ và em cũng không ngoại lệ, ngoài ra mọi người còn nghĩ mợ là 1 trong những nhân vật trong nhóm và dùng nik ảo để trêu đùa mọi người nhưng e đang phân vân không hiểu nếu thế thì mục đích chính của mợ để làm gì ??? Nếu có thể, mợ nên làm sáng tỏ và mọi người luôn hoan nghênh và chào đón mợ.

linhcio

Xe hơi
oái, mợ ket ở sg ah??? e đang ở trong sg đây, ko biết mợ số mobile ntn nhể??? ;)

Huỳnh Tùng

Xe buýt
chào mợ, chẳng biết nên chào là mợ hay cụ vì giọng văn của mợ em thấy giống cụ nhiều hơn, cả nhà MBC đag rất tò mò về mợ và em cũng không ngoại lệ, ngoài ra mọi người còn nghĩ mợ là 1 trong những nhân vật trong nhóm và dùng nik ảo để trêu đùa mọi người nhưng e đang phân vân không hiểu nếu thế thì mục đích chính của mợ để làm gì ??? Nếu có thể, mợ nên làm sáng tỏ và mọi người luôn hoan nghênh và chào đón mợ.
Em cũng nghi nghi đấy. Cái này Min, mod người ta gọi là sử dụng âm binh. Nếu vì mục đích không tốt ví dụ như bán xe (tung hứng) thì có thể bị thẻ phạt. Còn trường hợp để chém gió thì Min, mod bỏ qua.

oái, mợ ket ở sg ah??? e đang ở trong sg đây, ko biết mợ số mobile ntn nhể??? ;)
He he, bác Cio ở SG thì alo cho cụ/mợ ket đi, kiểm chứng luôn mà. Cụ/mợ ket đâu rùi?

sói xinh

Xe hơi
Hê hê, đề nghị các cụ mợ đổi tên thớt này đê, hay mợ sói xinh lập thớt khác với tiêu đề nơi tụ tập các hunters với sói xinh hay tiêu đề nơi tâm tình với mợ nhể=))
Thấy cụ bíp đương hùng hổ chém bỗng nhiên lại nhũn như con chi chi? chắc là có giề tác động vào đây?:-|
da thôi thôi em đầu hàng...em ko dám nữa ạ..8->

Tina Tran

Xe tải
ái chà, nhà cửa vắng vẻ quá, năm mới các cụ/mợ đi nghỉ Lễ quên hết mọi người ở nhà rùi, hum nay iem vưỡn pải đi làm, cụ mợ nào rânhr rỗi không đi trà đá với em đi ;)

beefburger

Xe tăng
Cụ thấy em NHŨN hả cụ? Thế cụ giúp em làm nó hết NHŨN được không ạ? hay là cụ làm nó NHŨN tiếp đây!

SHD

Xe điện
da thôi thôi em đầu hàng...em ko dám nữa ạ..8->
Kìa mợ sói, cụ bíp đã làm mợ đầu hàng rồi à?:-|
@ Cụ bíp : cụ làm thía lào mà để mợ sói đầu hàng sớm vậy?=;
@ Mợ Tina: Tiếc quá hôm nay anh cũng đi làm, giờ mới online nên mới biết mợ rủ đi trà đá. lần sau mợ sms thẳng vào máy anh nhá:)]

sói xinh

Xe hơi
nhà minh hôm nay vắng vậy?ko có ai ở nhà trông nhà ạ....?

Tina Tran

Xe tải
@ anhdangtpa : thấy cụ anhdangtpa vào thớt liên tục mà chẳng bao giờ thấy ý kiến gì cả,
@ soi xinh: cả nhà trong thớt khá đông mà mợ nói không có ai là seo ???

sói xinh

Xe hơi
tại em thấy chẳng ai nói gì cả....? hóa ra các kụ chỉ đứng nhìn thui ạ?..hì:))

htcable

Xe hơi
Website
tga.net.vn
Sáng nay em gặp 1 chị đi C250 30F 5727 lướt qua mặt em, nhìn thật là thik thú ko biế có phải bác nào ở trong này không nhỉ. Nhìn các chị em đi C với E thik mắt quá đi mất. Em cũng mong sớm đc nhìn thấy các chị nhà mình cưỡi Mec fóng vù vù. Em làm việc mệt quá, vào chém linh tinh tí ạ

Gõ kiến

Xe buýt
Sáng nay em gặp 1 chị đi C250 30F 5727 lướt qua mặt em, nhìn thật là thik thú ko biế có phải bác nào ở trong này không nhỉ. Nhìn các chị em đi C với E thik mắt quá đi mất. Em cũng mong sớm đc nhìn thấy các chị nhà mình cưỡi Mec fóng vù vù. Em làm việc mệt quá, vào chém linh tinh tí ạ
@ Cụ cứ vào chiém thoải con à mái mọi việc có iem lo......................:))

Tina Tran

Xe tải
Cụ beef cho em xin cái hình mợ sói đi ... em xem tại sao cụ lại điêu đứng thía???
cụ vào bên thread ảnh xem đi cụ, có hình mợ sói bên đóa mừ, mà tốt nhứt thứ 7 ( 08-01) này cụ ra điểm hẹn của nhà mềnh mà mục sở thị, cụ beef cũng đã gặp mặt bao giờ đâu, lúc đóa ai nhanh chân thì được chở người đẹp và đi măm món xxx toa dần do cụ cio chủ trì ( iem ứ dám nói ra)

hungsang

Xe buýt