Chi hội Mec-Bim - Linh tinh chém gió

beefburger

Xe tăng
Cụ beef cho em xin cái hình mợ sói đi ... em xem tại sao cụ lại điêu đứng thía???
Phải đi xin hình thì kém lắm roài, chỉ cần trong tơ tưởng nó đã đắm và mê đi thía mới chuẩn đới. Cậu đi mà xin tớ không cân đâu. Giác quan thứ 6 nó mách đường roài.

beefburger

Xe tăng
Có sói ở đây, lại thêm mợ tina nữa, ai mà dàm nói trừ anh Beef và cụ SHD
Này này x-( ai làm gì đến nhà ông mà ông lôi tôi ra đây thía hả? ông muốn NÀNH NẶN không hay cho phát đi NUÔN GIỜ!

Tina Tran

Xe tải
cụ beef nhà mềnh dạo này giỏi đâm và chém gúm,chẳng nể anh em jề kả, không cần pải huynh đệ tương tàn thế đâu cụ, các cụ nhà mềnh nhường cụ hết đới.

linhcio

Xe hơi
cụ beef nhà mềnh dạo này giỏi đâm và chém gúm,chẳng nể anh em jề kả, không cần pải huynh đệ tương tàn thế đâu cụ, các cụ nhà mềnh nhường cụ hết đới.
thôi, mợ nói làm gì cụ beef ... cụ ấy giờ gấu lắm, chẳng còn ae gì đâu ... hiccc :(( ... a phải out từ lâu rồi, ko phải đầu lại phải tai chít ... =))=))=))

Tina Tran

Xe tải
@linhcio: cụ thật nà sáng suốt, out nhanh không thương tích đầy mềnh
@anhdangtpa: cụ cho ý kiến về buổi off thứ 7 này, hy vọng cụ có tham gia, thấy cụ trên thớt mà im im làm iem chẳng bít đâu mà nần

Chỉnh sửa cuối:

Tina Tran

Xe tải
cả nhà ơi iem vừa bị vote trừ, cụ bizviet xấu tính da man, cậy công lực khỏe, đúng là lớn bắt nạt bé, xấu tính

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
bên hội chứng khoán chúng em ko tham gia Mec Club, cơ mà toàn đi xe Merz SUV to cả đấy :D mã lực rất mạnh và hoàn toàn ko có chiếc C hay GLK be bé nào cả... vừa rồi có em mem mới của MC nhảy ra giữa box Merz giật cái tít kinh quá, bọn em nhắc nhở 1 tí mà bị mắng tơi tả, nên trừ điểm cho đỡ dài dòng.
có cụ nào bức xúc có ý kiến gì ko ạ? Mợ Tina Trần vô can bị hụt mất bao nhiêu em bù lại cho nhé :D

bizviet

Xe điện
Khẩu đại bác của em lâu ngày không dùng, hôm nay bắn thử ai dè đúng ngay mợ Trần (CE) =))
cả nhà ơi iem vừa bị vote trừ, cụ bizviet xấu tính da man, cậy công lực khỏe, đúng là lớn bắt nạt bé, xấu tính

Tina Tran

Xe tải
bên hội chứng khoán chúng em ko tham gia Mec Club, cơ mà toàn đi xe Merz SUV to cả đấy :D mã lực rất mạnh và hoàn toàn ko có chiếc C hay GLK be bé nào cả... vừa rồi có em mem mới của MC nhảy ra giữa box Merz giật cái tít kinh quá, bọn em nhắc nhở 1 tí mà bị mắng tơi tả, nên trừ điểm cho đỡ dài dòng.
có cụ nào bức xúc có ý kiến gì ko ạ? Mợ Tina Trần vô can bị hụt mất bao nhiêu em bù lại cho nhé :D
cụ thật nà đễ xương, ai bên thớt của cụ cũng thế có pải tốt không, chẳng hiểu vì nguyên cớ gì em bị 3 cụ buggy, cgbx,bizviet vote trừ, thế mới bực.
Bên MBC là những người yêu thjk Mec và Bim nên không nhất thiết phải chạy dòng xe đới cụ à, nếu có thể thì bên đấy giao lưu với bên MBC để trao đổi và học hỏi kinh nghiệm.

beefburger

Xe tăng
Cụ cứ phép công mà làm thôi, nhưng sao nó công bằng là được cụ ạ kẻo dân lành tự dưng bị đòn oan thoai

Chỉnh sửa cuối:

beefburger

Xe tăng
Em học mợ cách đâm chém đó Chứ mợ. Mà sao ai cũng chỉ nố em thía nhỉ! Cụ cio giờ còn này nọ Chu thôi e sợ roài. Đây mợ kêu tý min mod đa cứu mợ ngay roài, giờ mợ công lực ầm âm thế kia mà

anhdangtpa

Đi bộ
@linhcio: cụ thật nà sáng suốt, out nhanh không thương tích đầy mềnh
@anhdangtpa: cụ cho ý kiến về buổi off thứ 7 này, hy vọng cụ có tham gia, thấy cụ trên thớt mà im im làm iem chẳng bít đâu mà nần
Chào Mợ Tina, Em thấy các Cụ, Mợ chém nhau kinh quá. Em sợ... nên em thường " Tọa sơn quan hổ đấu". Mợ thông cảm nhé! Thứ 7 nếu không có gì thay đổi em sẽ tham gia bình thường Mợ ạ.

Gõ kiến

Xe buýt

Tina Tran

Xe tải
em học mợ cách đâm chém đó chứ mợ. Mà sao ai cũng chỉ nố em thía nhỉ! Cụ cio giờ còn này nọ chu thôi e sợ roài. đây mợ kêu tý min mod đa cứu mợ ngay roài, giờ mợ công lực ầm âm thế kia mà
em lào biết đâm chém ai đâu, cụ nói quá rồi đới ạ, cụ bây giừ là hot boy của MBC nên ai cũng muốn nổ với cụ, $-)
iem nà em rất ngưỡng mộ mợ sói, mới vào thớt mà mãnh lực thật đáng nể trọng, em có kêu min, mOd thì cũng không ăn thua gì đâu cụ beef ạh #-o

Chỉnh sửa cuối:

sói xinh

Xe hơi
em lào biết đâm chém ai đâu, cụ nói quá rồi đới ạ, cụ bây giừ là hot boy của MBC nên ai cũng muốn nổ với cụ, $-)
iem nà em rất ngưỡng mộ mợ sói, mới vào thớt mà mãnh lực thật đáng nể trọng, em có kêu min, mOd thì cũng không ăn thua gì đâu cụ beef ạh #-o
ối mợ ơi ...lại có gì liên quan đến em đấy.....em ko bít đâu nha..:-??

Huỳnh Tùng

Xe buýt

sói xinh

Xe hơi
em ko vào ddc đường link..nhưng em cũng chia buồn với kụ...