Thảo luận Mê nissan x trail hơn cả vợ...Ahihi

ThienAn80

Xe đạp
Chả là em mới rước em nó được 2 tháng. Lần đầu lên hương cũng tham khảo 1 vài dòng xe và quyết định quất e X trail này. Cảm nhận của em bây giờ là phê các bác ạ. Em khoái nhất là màn hình camera quan sát được khắp xung quanh, ngõ nhà em hẹp, lại đầu mối nhiều ngõ khác nữa nên lùi, đỗ tiện lợi. 3 lần đi công tác với em nó trên Cao Bằng, Sơn La và Hòa Bình thì cực thích cái hệ thống kiểm soát khung gầm chủ động. Êm ru mà đầm xe. Cứ đi đâu về là em phải dành ít nhất 30 phút lau chùi sạch sẽ. Thế nên mới bị mụ vợ chiến tranh lạnh, cấm túc không cho mần gì cả tuần :((. Lại còn xỉa xói em là 'Lấy màn mà mắc cho xe ko muỗi nó cắn'. Đấy, mua cho cả nhà hưởng mà bị vậy đó. Các bác cho em vài chiêu để mụ vợ em bình thường như xưa giúp. Đàn ông mà. :D

Chỉnh sửa cuối:

quanghuyvu

Xe đạp
Mới cưới vợ hai nên cụ còn mặn nồng thế thôi. Vài ba năm nữa lại cho em ấy ra rìa thì chết :)) Chứ chưa cần nói tới chuyện mợ cả nhà cụ hờn.

hongminhphat

Xe điện
cụ đưa mụ cả lên mụ 2 mần cho nó đỡ kêu :)) ,mà vẫn kêu thì cụ bảo bà đã được nằm trên nó còn gì nữa =))

Taxulo

Xe buýt
X-Trail 2.5 AWD thì quá ngon rồi chúc mừng bác chủ thớt. Em mà có tiền em cũng cưới ngay 1 em về làm vợ lẽ :D

VN_OTO_VN

Xe hơi
Để cưới được em nó mất tổng thiệt hại bao nhiêu hả cụ?

xuanxuan

Xe tải
Em cũng đồng ý là cụ dí vợ cả vào vợ hai. Biết đâu sau quả này vợ cả còn mê vợ hai hơn cả cụ :))
Cụ nào mua X-Trail toàn đề vợ chồng cùng lái, êm ả, an toàn, các mợ lùi đỗ dễ dàng.

xuanxuan

Xe tải
Để cưới được em nó mất tổng thiệt hại bao nhiêu hả cụ?
Vừa có giá mới đấy cụ, nói chung loanh quanh khoảng trên dưới 1 tỏi. Em vừa mua năm ngoái nên giờ cũng hơi tiếc tí. Nhưng nghĩ thôi, coi như mình bỏ tiền mua cái sướng. Tới giờ em chưa phải hối hận gì.

ThienAn80

Xe đạp
Mới cưới vợ hai nên cụ còn mặn nồng thế thôi. Vài ba năm nữa lại cho em ấy ra rìa thì chết :)) Chứ chưa cần nói tới chuyện mợ cả nhà cụ hờn.
Mới thế mà vk cả đã lồng lộn vậy rồi đó bác. Khổ tâm gê gớm :((

vyduong

Xe máy
Ô, em cũng đang định hốt em này. Cảm giác lái thế nào cụ cho em xin ít kinh nghiệm. Nhất là cái khoản chở gia đình đi xa cụ ạ. Vì vợ cả em hay say, đi xe nào chòng chành mệt lắm. Mệt nó, mệt cả mình.

ThienAn80

Xe đạp
Vừa có giá mới đấy cụ, nói chung loanh quanh khoảng trên dưới 1 tỏi. Em vừa mua năm ngoái nên giờ cũng hơi tiếc tí. Nhưng nghĩ thôi, coi như mình bỏ tiền mua cái sướng. Tới giờ em chưa phải hối hận gì.
Chuận cụ ạ, cụ ở đâu, bữa nào giao lưu nhỉ

ThienAn80

Xe đạp
X-Trail 2.5 AWD thì quá ngon rồi chúc mừng bác chủ thớt. Em mà có tiền em cũng cưới ngay 1 em về làm vợ lẽ :D
Cũng nhăn nhó phết đấy cụ ạ. Bây giờ vẫn còn nợ 1 ít nhưng vk ck em kham được. Nói chung là cứ mua rồi phấn đấu. Chứ chờ đủ thì biết bao giờ. Mình thích là mình phải nhích ngay.

Trường An33

Xe đạp
Vợ cả nhà bác được sướng mà không biết đằng sướng đây mà =))

Fun_fun

Xe tăng
Chả là em mới rước em nó được 2 tháng. Lần đầu lên hương cũng tham khảo 1 vài dòng xe và quyết định quất e X trail này. Cảm nhận của em bây giờ là phê các bác ạ. Em khoái nhất là màn hình camera quan sát được khắp xung quanh, ngõ nhà em hẹp, lại đầu mối nhiều ngõ khác nữa nên lùi, đỗ tiện lợi. 3 lần đi công tác với em nó trên Cao Bằng, Sơn La và Hòa Bình thì cực thích chế độ cua tự động. Êm ru mà đầm xe. Cứ đi đâu về là em phải dành ít nhất 30 phút lau chùi sạch sẽ. Thế nên mới bị mụ vợ chiến tranh lạnh, cấm túc không cho mần gì cả tuần :((. Lại còn xỉa xói em là 'Lấy màn mà mắc ko muỗi nó cắn em yêu của ông đấy'. Đấy, mua cho cả nhà hưởng mà bị vậy đó. Các bác cho em vài chiêu để mụ vợ em bình thường như xưa giúp. Đàn ông mà. :D
Cái chỗ em bôi đỏ đó là cái gì vậy cụ? Thế nay thì trèo đèo lội suối khác gì thần tiên nhỉ!

ThienAn80

Xe đạp
Em cũng đồng ý là cụ dí vợ cả vào vợ hai. Biết đâu sau quả này vợ cả còn mê vợ hai hơn cả cụ :))
Cụ nào mua X-Trail toàn đề vợ chồng cùng lái, êm ả, an toàn, các mợ lùi đỗ dễ dàng.
Ôi rời ơi, vợ em nó không biết đi ato đâu.

ThienAn80

Xe đạp
Cái chỗ em bôi đỏ đó là cái gì vậy cụ? Thế nay thì trèo đèo lội suối khác gì thần tiên nhỉ!
Em gõ hơi bị nhầm tí, cái đó nó là hệ thống kiểm soát khung gầm chủ động. Cụ đi thử đi sẽ biết mà. Phê lắm.

Chỉnh sửa cuối:
Chả là em mới rước em nó được 2 tháng. Lần đầu lên hương cũng tham khảo 1 vài dòng xe và quyết định quất e X trail này. Cảm nhận của em bây giờ là phê các bác ạ. Em khoái nhất là màn hình camera quan sát được khắp xung quanh, ngõ nhà em hẹp, lại đầu mối nhiều ngõ khác nữa nên lùi, đỗ tiện lợi. 3 lần đi công tác với em nó trên Cao Bằng, Sơn La và Hòa Bình thì cực thích chế độ cua tự động. Êm ru mà đầm xe. Cứ đi đâu về là em phải dành ít nhất 30 phút lau chùi sạch sẽ. Thế nên mới bị mụ vợ chiến tranh lạnh, cấm túc không cho mần gì cả tuần :((. Lại còn xỉa xói em là 'Lấy màn mà mắc ko muỗi nó cắn em yêu của ông đấy'. Đấy, mua cho cả nhà hưởng mà bị vậy đó. Các bác cho em vài chiêu để mụ vợ em bình thường như xưa giúp. Đàn ông mà. :D
quảng cái xe sang 1 bên cụ ạ, tỉ mỉ làm gì, nó cũng là cái xe thôi :))