Thảo luận Mê nissan x trail hơn cả vợ...Ahihi

ThienAn80

Xe đạp
cũng đồng quan điểm với chủ thớt. Mình phải yêu v2 thì v2 mới yêu lại mình chứ, còn vợ cả thì cụ chủ yên tâm đỏng đảnh tý thôi rồi cũng yêu v2 như cụ chủ thôi. Cái giống đàn bà như vậy đấy toàn thể hiện ngược với suy nghĩ của mình thôi, trong lòng thích nhưng ngoài thì lại ... Cũng mới cưới em nó được 1 thời gian, nói chung là hài lòng với số tiền đầu tư, máy móc, vận hành, an toàn verygood chỉ có vấn đề cách âm thì hơi lăn tăn tẹo. Theo các cụ có nên bổ sung thêm cách âm cho em nó không ạ? và làm như thế nào, ở đâu? Cụ nào có kinh nghiệm thì chia sẻ để các cụ cùng được biết
Em cũng đang lăn tăn khoản này, nhưng về cơ bản vẫn chịu đựng được nên cũng vẫn suy nghĩ.

ThienAn80

Xe đạp
Cụ đưa vk cả của cụ lên vk2 của cụ rồi cụ đưa ra chỗ hồ nào đấy mát mẻ rồi hạ kính xuống vừa tầm và mở cửa sổ trời toàn cảnh luôn (nhớ tắt đèn nội thất vì bây giờ gần rằm rồi nên ánh sáng cũng huyền bí lắm) và bật nhạc đúng khung cảnh và mần xem vk cả của cụ có còn thắc mắc gì không? chỉ sợ sau khi cụ mần xong thì vk cả của cụ lại trách cụ là sao không mua xe sớm hơn
Em đọc cứ ngỡ truyện ngôn tình =))