mazda 6 2013 đep thế sao ít ngưoi mua vậy

trungbattu

Xe buýt
Em thấy m6 quá ổn luôn, nhìn kiểu dáng ko chê vào đâu đc nhất là bản 2.5 . Tầm tiền đấy quá hợp lý vs chiếc xe nhập nhật. Mà nhất là đối vs thanh niên , nhà em mà đất rộng em quất luôn 1 em về đi luôn cho sướng!
Theo em, m6 giờ chỉ còn đối thủ là cam va mec thôi ( trong cùng phân khúc và tầm tiền). Nhưng người Việt mình vẫn chưa xóa bỏ được tư duy xe oto là xe tôyta. Mặc dù theo em, m6 quá đẹp hơn cam rất nhiêu. Em nghĩ nếu làm thị trường tốt, sau 1-2 năm nữa mazda sẽ tôt hơn tôyta, vì mazda cũng là xe Japan. Còn với tình hình an nịn hiện nay, sẽ ít người mua mec, vì đồ thay thế quá đắt và hay bị vặt đồ.

BTC_CTB

Xe máy
Nếu nói giá cao thì ko hẳn , vì nếu so sánh với các xe khác cùng phân khúc được nhập khẩu nguyên chiếc thì tương đương hoặc rẻ hơn , kiểu dáng chỉ phù hợp với độ tuổi 45 trở lại . Với quan trọng nhất là tâm lý của người tiêu dung việt , chưa mua nhưng đã nghĩ ngay đến chuyện bán có lỗ không . Ngay đến ản thân em trước hi mua đã rất lăn tăn về giữ giá cũng như dễ thanh khoản ko khi ko có nhu cầu sử dụng . Cuối cùng nhờ vợ động viên nên em mới đưa ra được lựa chọn đúng đắn khi cưới em nó về . Với cả Mazda maketing quá kém nữa , có lẽ phải học tập má lọc nước kangaroo may ra mới xóa đi đc lối mòn suy nghĩ của người việt . Cơ mà chẳng sao ít người mua cũng đc , mỗi lần lái xe lại thi thoang có vài người ngoái lại nhìn cũng thú hihi
Em đặt gạch xe cụ luôn từ giờ nhé. Tầm 4, 5 năm nữa cụ đi chán rồi có bán thì nhớ ới em nhé. Em sẽ về tích thóc dần đợi đến cái ngày định mệnh ấy :"> Quả thật em thấy M6 đẹp đến nao lòng, hu hu! :((

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Em đặt gạch xe cụ luôn từ giờ nhé. Tầm 4, 5 năm nữa cụ đi chán rồi có bán thì nhớ ới em nhé. Em sẽ về tích thóc dần đợi đến cái ngày định mệnh ấy :"> Quả thật em thấy M6 đẹp đến nao lòng, hu hu! :((
Cụ có tính kiên nhẫn chuẩn đấy! Em mà như thế chắc nguội rồi =))

speed9

Xe hơi
Chúc ừng cụ chủ nhé. Cụ chọn M6 2.5 là chuẩn nhất rùi, M6 đoạt gải nhất tại Bắc Mỹ về cảm giác lái, độ ồn và tốt nhất trong tầm sedan hạng trung đấy bác. Camry còn chưa có trong danh sách top 20 làm sao mà có thể so được với M6 2.5.

Nếu nói giá cao thì ko hẳn , vì nếu so sánh với các xe khác cùng phân khúc được nhập khẩu nguyên chiếc thì tương đương hoặc rẻ hơn , kiểu dáng chỉ phù hợp với độ tuổi 45 trở lại . Với quan trọng nhất là tâm lý của người tiêu dung việt , chưa mua nhưng đã nghĩ ngay đến chuyện bán có lỗ không . Ngay đến ản thân em trước hi mua đã rất lăn tăn về giữ giá cũng như dễ thanh khoản ko khi ko có nhu cầu sử dụng . Cuối cùng nhờ vợ động viên nên em mới đưa ra được lựa chọn đúng đắn khi cưới em nó về . Với cả Mazda maketing quá kém nữa , có lẽ phải học tập má lọc nước kangaroo may ra mới xóa đi đc lối mòn suy nghĩ của người việt . Cơ mà chẳng sao ít người mua cũng đc , mỗi lần lái xe lại thi thoang có vài người ngoái lại nhìn cũng thú hihi

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Chúc ừng cụ chủ nhé. Cụ chọn M6 2.5 là chuẩn nhất rùi, M6 đoạt gải nhất tại Bắc Mỹ về cảm giác lái, độ ồn và tốt nhất trong tầm sedan hạng trung đấy bác. Camry còn chưa có trong danh sách top 20 làm sao mà có thể so được với M6 2.5.
Cụ cập nhập thông tin chuẩn quá đấy! Cảm ơn cụ nhiều

mr.black01

Xe hơi
Kết luận là một chiếc xe đáng mua trong phân khúc! "Nếu ko chết vì thương hiệu"

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Kết luận là một chiếc xe đáng mua trong phân khúc! "Nếu ko chết vì thương hiệu"
Anh Hải đang làm lại thuơng Hiệu Mazda ở VN cụ ak! Dần dần ng dân sẽ lại biết đến thôi! Sẽ có nhưng tuy duy khác về xe

lacetti cdx 99a

Xe đạp
các bạn phải hiểu là người viet làm việc gì đó là theo tâm lý bầy đàn ko có cái nhận định riêng của chính mình hoặc tự dối mình để theo trào lưu !bởi vậy là có bạn chưa mua xe đã tính đến lúc bán rồi !chứ ko nghĩ mình mua một sản phẩm tốt và tiện ích cho phục vụ cho chính bản thân mình lên các bạn đừng bao giờ chạy theo thương hiệu quá mà đanh mất lựa chọn sp tốt hợp với mình còn thương hiệu nào cũng có sản phẩm tốt sấu cả với thời công nghệ phát triển như vũ bão này!chúc các bạn luôn là người tiêu dùng thông minh

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
các bạn phải hiểu là người viet làm việc gì đó là theo tâm lý bầy đàn ko có cái nhận định riêng của chính mình hoặc tự dối mình để theo trào lưu !bởi vậy là có bạn chưa mua xe đã tính đến lúc bán rồi !chứ ko nghĩ mình mua một sản phẩm tốt và tiện ích cho phục vụ cho chính bản thân mình lên các bạn đừng bao giờ chạy theo thương hiệu quá mà đanh mất lựa chọn sp tốt hợp với mình còn thương hiệu nào cũng có sản phẩm tốt sấu cả với thời công nghệ phát triển như vũ bão này!chúc các bạn luôn là người tiêu dùng thông minh
cụ nói đúng đấy! thị hiếu người tiêu dùng ở VN mình còn bị ảnh hưởng ảnh quá nhiều!

mr.black01

Xe hơi
Đúng là như thế nhưng mỗi người một phong cách, 1 gu khác nhau vì vẬy chúng ta mới có nhiều thuơng hiệu xe và mẫu mã xe khác nhau để ngắm ngoài đường chứ!

mazda 3s

Xe máy
cụ nói chuẩn.e với chú e mua xe cùng thời điểm,e chọn m3,chú e chọn vios(vì thương hiệu+giu giá).sau mấy tháng chú e phát biểu:"biết thế lấy m3 tổng hơn vios có 70cu mà hơn hẳn về mọi thứ".vios cái đầu tiên mở và đóng cửa xe e đã thấy ọp ẹp e đã thấy chán chứ chưa nói đến moi thứ khác.m3 đóng cửa nghe PHẬP 1 cái nghe đã sướng.chỉ vì thương hiệu và giữ giá hơn chút mà phải sử dụng sp ko làm cho mình thoả mãn thì e thấy ko đáng.tiền làm ra để phục vụ bản thân mà cụ.

techcombak

Xe buýt
M6 kén người hơn ah. Trẻ tí đi thì đẹp nhưng đứng tuổi tí thì lại thích Cảmy với Mec hơn.

anhhoang

Xe tải
Bác khen M6 thì em hoàn toàn đòng ý nhưng bác chê người Việt như trên thì em thấy người Mỹ cũng chẳng khác người Việt, vì thục tế ở Mỹ Cam vân luôn dẫn đầu phân khúc và số lượng gấp 7-8 lần M6 hàng tháng đấy.

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
M6 kén người hơn ah. Trẻ tí đi thì đẹp nhưng đứng tuổi tí thì lại thích Cảmy với Mec hơn.
Nói chung! Mỗi người 1 phong cách 1 tư duy và sở thích! Mazda thì ai đi cũng thấy hợp cụ ak

1888

Xe đạp
m6 có nhược điểm là trần xe phiad sau thấp không thoải mái

mr.black01

Xe hơi
E thấy cũng Ko khó chịu lắm đâu! Nếu là người việt chắc Ko có vấn đề gì đâu