Thảo luận Mazda 3 1st Gen (2004-2008)

Tigerforce

Xe điện

HIHIKI

Xe tải
Rẻng quá, e độ đèn taplo chơi, trời sáng nhìn k đc đẹp, để tối e coi thử lại xem sao :)

này thì AMB, thank cụ HIHIKI :):)
taplo đèn rực rỡ thế :D chúc mừng ãnhco đã hiện đủ AMB :D
Em dda

Em mới lượn vòng hà nội về đến nhà. Bận quá nên chả hẹn với cụ nào. Em định lên đời đây. Bác thích thì phi ra đông hà chơi
lần tới có dịp nhớ alo nhá :D

ãnhco

Xe tải

yang123

Xe buýt
HÌnh như cái đèn cá vàng chech engine trên xe của mình nó không hiển thị, thì kiểm tra chỗ nào cụ ãnhco ơi hihi:D

Mr.Roman

Xe máy
Cuối tuần e khoe body, nhìn cũng sexy phết

HIHIKI

Xe tải
Cuối tuần e khoe body, nhìn cũng sexy phết

càng ngày càng đẹp ra :D bóng bảy nhỉ :D
Vâng anh ạ, 1200km xuất phát 8h sáng thứ 7 đến 12 giờ trưa chủ nhât lại về nhà rồi nên đuối
wow, chạy hơi bị siêu đấy Me_accord ơi :D
HÌnh như cái đèn cá vàng chech engine trên xe của mình nó không hiển thị, thì kiểm tra chỗ nào cụ ãnhco ơi hihi:D
nhiều khi cứ phải tháo cực âm ra rồi cắm lại để xem nó có nổi nữa ko . hôm qua lau xe giật ghế ra sau mạnh quá :D đèn túi khí nổi mình cũng tháo cực âm cắm lại là nó lại lặn mất tiêu tìm ko thấy nữa mới đau chứ :D

ãnhco

Xe tải
Đèn này lúc bật on nó sáng mà cụ, nếu k sáng chắc hư thật cụ ạ. Còn cụ muốn test cái này thì lam như sau: khóa ở vị trí off ->nhấn giữ nút reset trên bảng hiển thị-> bật On (khóa nấc 2), chờ khi nào lcd hiện chử test thì cụ nhả cái nút reset ra, xong cụ nhấn lần lượt reset để test nhé

yang123

Xe buýt
Đèn này lúc bật on nó sáng mà cụ, nếu k sáng chắc hư thật cụ ạ. Còn cụ muốn test cái này thì lam như sau: khóa ở vị trí off ->nhấn giữ nút reset trên bảng hiển thị-> bật On (khóa nấc 2), chờ khi nào lcd hiện chử test thì cụ nhả cái nút reset ra, xong cụ nhấn lần lượt reset để test nhé
Thế thì xong xèng rồi cụ ãnhco nhà mình ơi, xe anh thay sang DVD rùi thì kiểm tra check kiêu mô đây hehe!:)):)):))
Nếu bị cháy đèn trên taplo thì mua ở đâu thay vậy M.A hay lại tìm trên Taobao hehe :D:D:D!
Cái này là do nghịch ngơm đấu độ các thứ linh tinh nên mới không lên đèn, đợt trước vẫn sáng vô tư, bây h lúc bât on riêng cái đèn cá vàng này ko hiển thị nữa rùi haha :((:((

Chỉnh sửa cuối:

ãnhco

Xe tải
Thế thì xong xèng rồi cụ ãnhco nhà mình ơi, xe anh thay sang DVD rùi thì kiểm tra check kiêu mô đây hehe!:)):)):))
Nếu bị cháy đèn trên taplo thì mua ở đâu thay vậy M.A hay lại tìm trên Taobao hehe :D:D:D!
dạ, cái nì trên cái mặt đồng hồ mà, có liên quan gì đến DVD đâu ạ( ý e nói cái lcd nhỏ nhỏ ở trên đồng hồ ấy cụ :).
Đèn thì e thay ra dư vài cái đây ạ, mà cơ bản cái đèn này nó khó hư đấy, e chỉ sợ chủ cũ ngứa con mắt tháo phăng nó ra thôi :)

yang123

Xe buýt
dạ, cái nì trên cái mặt đồng hồ mà, có liên quan gì đến DVD đâu ạ( ý e nói cái lcd nhỏ nhỏ ở trên đồng hồ ấy cụ :).
Đèn thì e thay ra dư vài cái đây ạ, mà cơ bản cái đèn này nó khó hư đấy, e chỉ sợ chủ cũ ngứa con mắt tháo phăng nó ra thôi :)
Không phải chủ cũ nó tháo đâu M.A ạ, đợt trước của anh còn sáng, đợt vừa rồi cho thợ họ lắp thêm cái mở cốp điện họ tháo phần điện ở khu vực đấy ra sợ tung bố nó đèn ra cung nên, hôm nọ anh kiểm tra cả cái đèn sáng ở ổ khóa khi mở cửa tự sáng lên thợ họ quên không lắp vào nên đèn cứ sáng ở bên ngoài thê mới đen chứ, hôm nọ anh kiểm tra thấy chưa lắp anh đã lắp vào rùi, bây giờ là đèn cá vàng, anh kiểm tra nếu cháy thì còn dư cái nào chuyển đây cho anh nhóe!

Mr.Roman

Xe máy
Đẹp quá cụ ạ!
Mà hình như cái đèn pha cụ dán decal à, nó có hạn chế độ sáng của đèn k cụ, nếu muốn dán mình mua lạoi nào thì dán tốt cụ nhỉ!?
Đèn pha e độ mỗi bên 2 bi Q5 + balast + xenon đấy cụ ạ. Còn cái vòng sáng sáng đấy là angel eyes.
Tổng thiệt hại cũng khá nhiều tiền hihi

Led gầm thì e đặt trên taobao

Chỉnh sửa cuối:

yang123

Xe buýt
em hỏi cái, trong hội nhà mình có bác nào độ bi-xenon chưa ah? em đang định lên bi-xenon Q5 ko biết có lắp đc hay ko.
Cụ thử chụp vài xu ảnh pots lên anh em ngăm xem tý để còn học hỏi độ lên nào cụ hehe:D:D:D