[Funland] May quá, Klara chưa tăng giá!

Hiện Đại

Xe đạp
Việc gì phải nhói ư?
Kiểu như tại sao người ta vẫn ngu thế? không thông thái như mình lại đi sử dụng các sản phẩm của lão tỷ phú để nó lại giàu thêm! Sao ko tẩy chay các sản phẩm của nó để nó phá sản nó nghèo như mình hàng ngày lên OF bàn chuyện nhân tình thế thái, Cuốc gia đại sự..vân vân và mây mây.. rất nhiều lý do để nhói..
Em thấy cụ cố tình nhói...

...chứ thật lòng cõi OF chỉ thấy nhói...mít với Klara thôi. Đương nhiên bọn VIN Nô như cụ thì ko kể vô.

Cậu hàng xóm nhà cụ làm tổ trưởng rồi. E e làm công nhân, làm 1 ngày đc nghỉ 29 ngày cơ!
Chứng tỏ lãi to, làm 1 ngày mà ăn lương cả tháng thì vip thật, còn chân công nhân nào ko cụ? cháu đi làm với,1 ngày làm việc 29 ngày còn lại cháu lên of chém gió tung hô vin vậy, có khi lại ăn 2 lương là công nhân vin và lương vin nô. Kèo này thơm à nha;))=))=))=))

MerB

Xe điện

...chứ thật lòng cõi OF chỉ thấy nhói...mít với Klara thôi. Đương nhiên bọn VIN Nô như cụ thì ko kể vô.
Em nó (Klara) đã trót làm gì mà các cụ OF bức xúc vậy?

daiminh

[Tịch thu bằng lái]

E đang cố gắng để đc sử dụng các sản phẩm của Vin mà chưa đc đấy!
Sang nhà bạn bên vinhomes RiverSide chơi em nhói lòng thật đấy, ko phải cố tình đâu ạ!

duy277

Xe tăng
Số 38 ngõ 860 Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Em thấy cái xe máy điện VF rất là đẹp, chắc chắn nó đúng là xe máy điện, giá như thế là hợp lý vì mình phải so giá với xe máy tay ga. Xe máy của em bền quá mãi ko hỏng chứ em cũng đang phấn đấu cố gắng 1 lần được làm khách hàng của Vin (ko tính cái Vinmart ạ).

MiTa

Xe lăn
Các thánh No bảo ở đâu chạy đầy e ko biết, chứ SG e đi rất khó để nhìn thấy 1 chiếc chạy ngoài dg.

hunggal

Xe tăng
Cá nhân em gặp klara ở ngoài đường ngày càng nhiều, đi các tỉnh thấy cũng nhiều! Đối với 1 sản phẩm mới xuất hiện như thế là quá ổn rồi. Không biết mấy bạn anti khi nhìn thấy có thấy nhoi nhói ở trong lòng không?
Ổn với ai chứ với Vin thế là thất bại rõ rồi còn gì. Đã không tăng giá được theo dự kiến mà còn giảm giá thì sao gọi là ổn?

MerB

Xe điện
Ổn với ai chứ với Vin thế là thất bại rõ rồi còn gì. Đã không tăng giá được theo dự kiến mà còn giảm giá thì sao gọi là ổn?
Ổn mà cụ. Cái giá tăng chỉ là cây gậy để thúc người mua thôi, chứ anh V không kỳ vọng bán mức giá đó đâu. Nếu giá hiện tại là lỗ thì chắc anh V cũng chả mong bán được nhiều.

Dangminhquan

Xe điện
À em mua cho lũ nhóc xe đài loan có hơn chục củ mà đi vẫn tốt , vinfast em ko với đc :P
Xe tàu xe đài không so sánh được với klara.Nói khách quan thì xe tàu nhựa mỏng,sơn xấu,trông rất có chất xe tàu.Klara sờ thử xem chắc nịch luôn,nói chung nó chỉ khác xe máy ở khoản động cơ.Em đánh giá cao nó ở cái cặp gắp sau làm bằng nhôm,đẹp mà rất hợp dáng xe.Thực tế nó là như vậy.

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Mẫu xe oto Vinfast em chê vì em thích nó phải phong cách hơn, mỹ thuật hơn.
Oto em thích Alfa Romeo rồi .

Nhưng mẫu xe điện Klara thì em lại rất ưng thiết kế của nó nhìn cũng chắc chắn và đẹp mắt. Nước sơn và màu sắc rất ok

inovavgj

Xe container
em có chê chất lượng đâu , em chỉ thấy là họ bán giá cao quá thôi , bản thân em cũng rất ủng hộ Vin vì ít DN VN nào làm đc như họ ,

4b em định múc Fadil chạy phố nhưng lại thôi vì thấy cái chính sách giá ko hợp lý

Xe tàu xe đài không so sánh được với klara.Nói khách quan thì xe tàu nhựa mỏng,sơn xấu,trông rất có chất xe tàu.Klara sờ thử xem chắc nịch luôn,nói chung nó chỉ khác xe máy ở khoản động cơ.Em đánh giá cao nó ở cái cặp gắp sau làm bằng nhôm,đẹp mà rất hợp dáng xe.Thực tế nó là như vậy.

Dangminhquan

Xe điện
em có chê chất lượng đâu , em chỉ thấy là họ bán giá cao quá thôi , bản thân em cũng rất ủng hộ Vin vì ít DN VN nào làm đc như họ ,

4b em định múc Fadil chạy phố nhưng lại thôi vì thấy cái chính sách giá ko hợp lý
Bản acquy hình như giờ 23tr.So với xe tàu thì giá cao hơn thật nhưng em thấy cũng hợp lý.Linh kiện toàn chơi hàng hiệu chứ không phải linh kiện tàu.Nói chung mấy cụ chưa được sờ,mới chỉ " thi thoảng thấy chạy trên đường" thì chịu khó phi ra mấy showroom, plaza của nó mà xem,chứ em nói trên này lại bảo em là vin nô thì tội em.Em làm cho đội Hàn cơ.

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Xe Klara của Anh Vượng có lẽ là thử xuất xem - em thấy ok nhất là chinh phục thị trường tỷ dân như TQ.

Dán nhãn Hàn cũng ok vì bên Vin đã hợp tác với SK.

Còn xe Vinfast khả năng xuất em không thấy có hứa hẹn trong phân khúc oto trên TG thật sự đấy

Hàng Than

Xe tải
trông các mợ chân dài đi Klara sang chảnh quá =((

hunggal

Xe tăng
Ổn mà cụ. Cái giá tăng chỉ là cây gậy để thúc người mua thôi, chứ anh V không kỳ vọng bán mức giá đó đâu. Nếu giá hiện tại là lỗ thì chắc anh V cũng chả mong bán được nhiều.
Bác cứ nói đùa. Anh ấy không bán được giá cao thì phải chịu giảm để ăn lãi ít thôi chứ làm gì có chuyện gậy gộc gì ở đây. Tỷ phú thì cũng có lúc sai chứ đúng được mãi đâu :)

xuanphuongccs

Xe điện
Vào đây thấy tuyền các cụ thông tuệ chê thằng này nói láo thằng kia bốc phét mà tuyệt không thấy có bằng chứng gì cả. Toàn ở mồm mà ra, quê em gọi là bốc phét xịt, đánh rắm rong. Tất nhiên chửi người khác thì cảm giác mình cũng đỡ hèn đi thật, em hồi thất nghiệp nằm nhà chưa chạy grab cũng giống các cụ ở đây nên hiểu.
Để đây và không nói gì

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Đắc tội với chã quá, e chưa liệt kệ "chuột bạch" mí khách hàng trúng thưởng của Vingroup :))

C

Chết, thế là em trong cái 3 hoặc 4 của cụ rùi. Vì em cũng đang chuột bạch 1 em Klara và dĩ nhiên chả phải đối tác hay nhân viên của anh Vova hehe ;))

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Nhập china về mà bán cho đỡ tốn kém chứ, mình là doanh nhân cứ cái gì có lợi thì mình làm thôi. Cũng nhờ mưu cao dựng cái nhà máy làm màu mà bọn ngu dân chúng nó tin là mình sản xuất trong nước toàn bộ. Chính quyền ngậm tiền rồi nên hiển nhiên cho mình nộp mức thuế ưu đãi của sản xuất ;)) Mình phục mình thật.
Do có luật ANM nên em hết sức quan ngại với đoạn bôi đậm của cụ :D