[Thảo luận] May mà xe mình không có đồ chơi

mapmaphp

Xe máy
Sáng nay vừa đi đưa tang Nam ruồi xong, thấy bảo: A hãy yên nghỉ!, Thằng Dương cứ để bọn em lo.
các bác nhầm to rồi,e dám chắc là sẽ chả có vụ báo thù đâu.hô hào mồm thôi.tốt nhất là đừng có dồn người ta vào đường cùng,ko thì nó bật lại,xé rách tem với số đấy.

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
các bác nhầm to rồi,e dám chắc là sẽ chả có vụ báo thù đâu.hô hào mồm thôi.tốt nhất là đừng có dồn người ta vào đường cùng,ko thì nó bật lại,xé rách tem với số đấy.
Đoàn Chuẩn, anh ý đi rồi, ai cung cấp tiền cho ong ve bay lắc nữa mà báo với thù, các e ý lo thân các em chưa xong hơi đâu đi lo cho người đã chết. Yêu mình chỉ bố mẹ, vợ con mình thôi. Ra đi sớm thiệt nhất là mấy đứa trẻ, vợ nó đi lấy chồng khác là khổ con mình. Ra đường bây giờ nguy hiểm quá...

xanha78

Xe buýt
Liệu chú 2b có được coi là tự vệ không các cụ nhỉ! vì bị đánh thế cơ mà!

oasiss

Xe hơi
em biết 1 vụ thế này rồi, hình như sẽ bị xử là ngộ sát, tầm 3-4 năm

X4.X4

Xe hơi
Ông này đã đến số phải chết rồi,trước ngày cưới cô vợ 2 thì ông này đã tự tử vì gia đình nhà gái ko đồng ý cho con gái cưới ông này,may lúc đấy gia đình ông này phát hiện kịp thời nên tạm thời giữ được mạng sống.Sau quả tự tử ko bất thành này thì gia đình 2 bên đồng ý cho cưới hỏi.Hôm trước ăn hỏi thì hôm sau cưới luôn,cưới xong thì k 5 hôm sau tử nạn,để lại nỗi đau tột cùng cho người vợ đang có bầu 5 tháng và còn bị tai tiếng là sát chồng.Ông này lấy em vợ của anh Duyên lùn nổi tiếng khu vực LÒ ĐÚC,PHẠM ĐÌNH HỔ về cho vay nặng lãi, cầm đồ...

dochanhvn

Xe máy
Sinh sự - sự sinh.
Một thằng hung đồ tấn công người khác bằng công cụ bị cấm. Một thằng sẵn dao, ''tự vệ quá mức cần thiết''.
Ô hô ai tai!

anhtuana5a

Xe hơi
có khi h ra dán tranh ảnh đầy người và đi lái xe toàn cởi trần có khi lại hay nhà...

IZZ

Xe tăng
Em xin phép đào thớt này lên để update thông tin cho bác nào quan tâm:

Xử tù thanh niên để xe lấn đường, hạ sát người góp ý

Dương đứng ăn kem cùng bạn gái, dựng xe gây cản trở giao thông nên xảy ra xô xát với một tài xế ôtô. Bị tấn công, Dương đã đâm chết người.
>Thiệt mạng sau lời góp ý

Ngày 28/6, TAND Hà Nội mở phiên xử Nguyễn Thái Dương (20 tuổi, phường Chương Dương, quận Hoàn Kiếm, Hà Nội) về tội Giết người.​
Nguyễn Thái Dương tại tòa. Ảnh: Việt Dũng.
Tối muộn 14/7/2011, Dương và bạn gái đứng ăn kem trên phố Hàng Mành, dựng chiếc LX dưới lòng đường, gây cản trở giao thông.​
Anh Nguyễn Hồng Nam (25 tuổi, ở phường Lĩnh Nam, quận Hoàng Mai) lái ôtô rẽ từ phố Hàng Gai vào Hàng Mành, vướng xe của Dương không đi được. Anh Nam bảo Dương để gọn lại.​
Hai bên lời qua tiếng lại, anh Nam cầm dùi cui và bình xịt hơi cay đuổi đánh Dương. "Bị cáo hoảng sợ nên bỏ chạy", Dương khai.​
Thanh niên này bị truy đuổi một đoạn đã quay lại, rút dao khua trúng tay anh Nam. "Thấy anh ấy vẫn tiếp tục tấn công, bị cáo đã đâm lại", Dương nói. Và nhát đâm chí mạng vào ngực trái đã làm anh Nam tử vong. Sáng hôm sau, Dương ra đầu thú.​
HĐXX cho rằng trước tòa, bị cáo khai nhận thành khẩn, đã bồi thường thiệt hại cho nạn nhân, bị hại cũng có lỗi một phần... nên phạt 6 năm tù. Mức án này thấp hơn hình phạt đề nghị của Viện kiểm sát (8-10 năm tù).​

Cảnh sát G.T

Xe điện
Em xin phép đào thớt này lên để update thông tin cho bác nào quan tâm:

..........................................
HĐXX cho rằng trước tòa, bị cáo khai nhận thành khẩn, đã bồi thường thiệt hại cho nạn nhân, bị hại cũng có lỗi một phần... nên phạt 6 năm tù. Mức án này thấp hơn hình phạt đề nghị của Viện kiểm sát (8-10 năm tù).
#-o 3 năm sau anh được tự do vì cải tạo tốt! Lại đưa người đẹp đi chơi, vẫn tiếp tục để xe máy dưới lòng đường! Thằng 4b nào bức xúc (bức xúc khi ngồi trên 4b tham gia giao thông ở HN như nào thì các bác biết rồi đấy) nhỡ đánh anh 1 cái, anh sẵn sàng xiên phát nữa ngay! Tại nó đánh anh cơ mờ! Nên anh phải giết nó! #-o#-o#-o

hellangel

Xe tăng
Các cụ không update vụ này chi tiết nhở! Cái anh bị xiên chết cũng hoành lắm đới, hôm đưa tang đám đệ tử còn thề trứoc vong anh là quyết páo trù cơ! Em dạo này cai đi chơi tối rồi. Ở nhà coi phim cho nó lành.

mazda6.

Xe buýt
Chết cha, xem thớt này xong em mới giật mình. Xe em cũng có đồ chơi nhưng chủ yếu là BCS.......... ;)
:)):)):))...
he he!! vái cụ!!
Chắc mai mốt lại có link đăng ... " hăng máu cụ SHTP lận đồ chơi vào .. rổi gắng sức.. thọc một nhát....đối tượng cũng không vừa... dùng hết sức kẹp cụ SHTP há mồm ... chết liền... trong vòng 30 giây...."
Ừa, mà hỏi nhỏ cụ tý : " cụ giấu " đồ chơi" chỗ nào để không bị lộ vậy?????":))

Chỉnh sửa cuối:

adco

Xe điện
Đám TN bây giờ giang hồ quá . Em ở SG , khg khí tuy khg trong sạch hoàn toàn nhưng cũng ít máu me như ngoài bắc nói chung . Báo chí đăng rất nhiều các vụ lủi xe vào CS, trong xe có hàng nóng ... đa phần là ngoài đó->rất dể xử nhau . Thế nhưng chuyện đời khg biết sao mà nói cho nên em về đến hẻm nhà mình rồi mà thấy xe máy đậu vương vãi thì cũng chỉ biết thò đầu ra ráng nhếch mép cười mà nói vui lòng cho mình qua cái . Kệ nó , hạ mình 1 tí còn hơn gặp mấy thằng nghiện mới ra

ToLaiNhanDan

Xe hơi
Chả hiểu vì lý do gì mà các ông 2B lại cứ ấm ức với 4B nhỉ, nhà cháu đi 2B thì ko sao nhưng từ hồi 4B là toàn đc nhận các ánh mắt thiếu thiện cảm thôi ah, dù nhà cháu chả làm gì nên tội. Haizzzzz, đúng là trâu buộc ghét trâu ăn.
người ta GATO với cụ mà trong khi người ta ở ngoài nắng gió thì cụ bên trong điều hòa nghe nhạc chấp làm gì :))

boonghaycb

Xe tải
haizz! một sự nhịn là chín sự lành!

Car_Dream

Xe tải
Đám TN bây giờ giang hồ quá . Em ở SG , khg khí tuy khg trong sạch hoàn toàn nhưng cũng ít máu me như ngoài bắc nói chung . Báo chí đăng rất nhiều các vụ lủi xe vào CS, trong xe có hàng nóng ... đa phần là ngoài đó->rất dể xử nhau . Thế nhưng chuyện đời khg biết sao mà nói cho nên em về đến hẻm nhà mình rồi mà thấy xe máy đậu vương vãi thì cũng chỉ biết thò đầu ra ráng nhếch mép cười mà nói vui lòng cho mình qua cái . Kệ nó , hạ mình 1 tí còn hơn gặp mấy thằng nghiện mới ra
Cụ nói thía lào chứ, iem đọc báo toàn thấy giang hồ xử nhau trong Nam(SG). Nhưng nói chung anh chị thì đâu chẳng có, cụ nhỉ.

tienthanhtq

Xe buýt
trời có mắt hết
thằng 4b này chết chả oan
tks các cụ update thông tin
giờ XH loạn quá
từng chứng kiến và cả thực tế bản thân
cứ va chạm cái dù m đã xin lỗi rồi mà chúng nó xuống xe chưa bt ai sai ai đúng là lao vào đánh dấm
chúng nó đầu toàn c..u.. sao mà nghĩ ngẵn thế
cứ btinh giải quyết chứ cái j cũng mang nắm đấm ra với nhau thi giải qt đc j chứ
nọ tối tầm 21h ngã tư cầu giấy - ng phong sắc
taxi đi đúng đường hướng Cầu íaayy - xuân thủy vừa dùng chờ hết đèn đỏ đến lượt đi.m đi ngay sau xe này
2 thằng thanh niên đi 2 bánh dream vượt đèn đỏ - lao nhanh- lạng lách đâm vào đầu trái bên lái oto
dựng đc xe lên chưa nói chưa rằng mở cửa lôi ai tài taxi la đấm
mẹ bố chúng nó
đấy các cụ xem cái loại như 2 thằng thanh niên đấy sống ích j?
chết ai thương ko ?

BEBETTA

Xe hơi
trời có mắt hết
thằng 4b này chết chả oan
tks các cụ update thông tin
giờ XH loạn quá
từng chứng kiến và cả thực tế bản thân
cứ va chạm cái dù m đã xin lỗi rồi mà chúng nó xuống xe chưa bt ai sai ai đúng là lao vào đánh dấm
chúng nó đầu toàn c..u.. sao mà nghĩ ngẵn thế
cứ btinh giải quyết chứ cái j cũng mang nắm đấm ra với nhau thi giải qt đc j chứ
nọ tối tầm 21h ngã tư cầu giấy - ng phong sắc
taxi đi đúng đường hướng Cầu íaayy - xuân thủy vừa dùng chờ hết đèn đỏ đến lượt đi.m đi ngay sau xe này
2 thằng thanh niên đi 2 bánh dream vượt đèn đỏ - lao nhanh- lạng lách đâm vào đầu trái bên lái oto
dựng đc xe lên chưa nói chưa rằng mở cửa lôi ai tài taxi la đấm
mẹ bố chúng nó
đấy các cụ xem cái loại như 2 thằng thanh niên đấy sống ích j?
chết ai thương ko ?
E rót mời cụ một ly :)

xe thủng lốp

Xe container
Đúng là chả nói chước điều gì đầu gấu vớ vẩn gặp chí phèo cũng toi

Why_Me

Xe buýt
Thấy tiếc cho con Mẹc vì nhiều cụ giống em, thích lắm nhưng chả có.