[Funland] Mấy cụ này chắc vừa ở Thu Hằng-Nguyễn Phong Sắc ra

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ồ nâu nâu, bỏ xe là kịch cmn khung đấy cụ ei =))
Đằng nào cũng kịch khung bỏ đi cửa vẫn sáng hơn đấy các cụ.
Đọt này bắt đầu cao điểm thổi cồn, nhịn mồm tí cho lành.

ruounephanoi

Xe buýt
Hôm cháu uống hai chai, ngồi nửa tiếng, thổi chẳng có tý nào. Mình phải biết tính khoảng bao lâu gan xử lý xong món đó thì hãy uống. Chứ uống xong mà đi ngay là tuyệt đối không được, lên xe làm ngụm nước to, kẹo nhai luôn là nó cũng hả. Trước khi thổi phả hai hơi ra rồi mới thổi cho chắc cú, cu này đội 6 hình như hôm đó cũng gọi cháu vào, lúc bắt lỗi cháu sai làn gọi vào, mình đi xe thì luôn đeo dây, cháu bảo anh không sai làn, đứng giải thích một hồi, cháu bảo nếu em thấy sai thì cứ lập biên bản, sau khi thổi đành cho cháu đi, đội này dạo này rất hay báo láo lỗi sai làn. Hôm đó mình vội chứ không phải kỳ kèo xin cái biên bản. Thấy cháu đi nhìn theo vẫn tiếc nuối lắm, chắc có chim lợn báo
Cụ uống 2 chai 0 độ à? Hôm trước có cụ uống 1 chai HN sau 2 tiếng vẫn dính như thường kia kìa, cụ chém thì chém vừa thôi

Patriots

Xe lăn
Cụ uống 2 chai 0 độ à? Hôm trước có cụ uống 1 chai HN sau 2 tiếng vẫn dính như thường kia kìa, cụ chém thì chém vừa thôi
Bia Hà Nội cụ ạ, cháu chém làm gì? Cháu uống dàn đều từ 11h đến 12h30 thì dừng, 1h bắt đầu lên xe. 1 chai nghỉ hẳn hai tiếng mà vẫn bị? Hay trong vòng hai tiếng uống một chai rồi lên xe? Ví dụ trước đó 10 phút cụ làm ngụm rồi đi thì khả năng dính

Hai Toan

Xe container
Mấy ông này có tiền mua xe, có tiền uống bia mà k có tiền lắp google đọc luật hay sao mà suy nghĩ như các cháu mầm non thế nhỉ, dỗi bỏ cmn về ;))
Nếu có cách khác thì vẫn dễ xử lý hơn ông có kết quả nồng độ cồn.

jazzzzz

Xe lăn
Chơi bài bỏ xe lại thì cũng khó xử lý nhỉ :(. Cùng lắm mất hơn củ tiền cẩu xe.
35 củ, giữ bằng 23 tháng, giữ xe 7 ngày và các chi phí liên quan đến cẩu/giữ xe.
Hành động bỏ đi này là ngu nhất, các trường hợp này khỏi xin vì có mấy ông quay phim, chưa kể nếu có tý chức sắc còn nặng nữa.

Hai Toan

Xe container
Nghe mấy ông dính nồng độ khai thì không chuẩn,em uống 3 lon sau 5 tiếng thổi không thấy gì.

vuanhanghi

Xe điện
Chơi bài bỏ xe lại thì cũng khó xử lý nhỉ :(. Cùng lắm mất hơn củ tiền cẩu xe.
Cụ nhầm to, ra thì còn có thể 50/50 được.
Bỏ đi tính kịch khung luôn, vẫn giữ bằng, mất thêm tiền cẩu xe. Công an check cam là ra ngay ông nào lái, ko ông nào lên nhận lái xe thì cứ chủ xe nã.

haiphdt

Xe buýt
Hôm cháu uống hai chai, ngồi nửa tiếng, thổi chẳng có tý nào. Mình phải biết tính khoảng bao lâu gan xử lý xong món đó thì hãy uống. Chứ uống xong mà đi ngay là tuyệt đối không được, lên xe làm ngụm nước to, kẹo nhai luôn là nó cũng hả. Trước khi thổi phả hai hơi ra rồi mới thổi cho chắc cú, cu này đội 6 hình như hôm đó cũng gọi cháu vào, lúc bắt lỗi cháu sai làn gọi vào, mình đi xe thì luôn đeo dây, cháu bảo anh không sai làn, đứng giải thích một hồi, cháu bảo nếu em thấy sai thì cứ lập biên bản, sau khi thổi đành cho cháu đi, đội này dạo này rất hay báo láo lỗi sai làn. Hôm đó mình vội chứ không phải kỳ kèo xin cái biên bản. Thấy cháu đi nhìn theo vẫn tiếc nuối lắm, chắc có chim lợn báo
Úi giời,cụ lại bày cách ra để chống chế nữa thì chết.Thôi,uống thì không lái,lái thì không uống.
Em uống được bia rượu kiểu "Trạng chết thì chúa cũng băng hà" nhưng kỳ lạ là em uống dù 1 cốc bia hay 1 chén rượu là lái xe,1 là buồn ngủ 2 là nhức đầu.Lúc đó đầu óc cảm giác không ổn

Patriots

Xe lăn
Cụ nhầm to, ra thì còn có thể 50/50 được.
Bỏ đi tính kịch khung luôn, vẫn giữ bằng, mất thêm tiền cẩu xe. Công an check cam là ra ngay ông nào lái, ko ông nào lên nhận lái xe thì cứ chủ xe nã.
Tiền đâu mà 50/50. Trong túi có 200k thì chịu khó ăn biên bản thôi. Có phải ai lúc nào cũng có 5 củ trong ví đâu cụ? Cháu ủng hộ mức phạt cao này, đỡ 50/50. Mình không có điều kiện đi taxi thì đừng uống. Đã uống là không lái nếu không có điều kiện nghỉ
Úi giời,cụ lại bày cách ra để chống chế nữa thì chết.Thôi,uống thì không lái,lái thì không uống.
Em uống được bia rượu kiểu "Trạng chết thì chúa cũng băng hà" nhưng kỳ lạ là em uống dù 1 cốc bia hay 1 chén rượu là lái xe,1 là buồn ngủ 2 là nhức đầu.Lúc đó đầu óc cảm giác không ổn
Mình tuân thủ pháp luật mà cụ, cháu còn xin cái biên bản sai làn mà lại không được nhận

Chỉnh sửa cuối:

Khac_trung

Xe đạp
Lại đi toi vài củ khoai rồi

Trục

Xe ba gác
Vài chục củ và quan trọng nhất là k có bằng gần 02 năm đó cụ ;)) vài củ là thế nào ;))
Vài chục củ thì không sợ bằng việc 23 tháng không bằng lái.
Đang sướng rồi, nên nhịn mồm nhịn miệng tí thì sướng được gần 2 năm. ;))

Trục

Xe ba gác

phuongmit

Xe cút kít
Vài chục củ thì không sợ bằng việc 23 tháng không bằng lái.
Đang sướng rồi, nên nhịn mồm nhịn miệng tí thì sướng được gần 2 năm. ;))
Khụ khụ 4 chục củ tiền ngu cũng xót lắm cụ ơi. Đi xe tầm 400 củ mà dư dc 1 quyển nộp phạt cũng k phải ai cũng sẵn :)) rồi còn phải lái xe đi làm đi ăn nữa, quay ra đi xe máy cũng khổ lắm chứ k đùa :))