[Funland] mất tất cả khi vào năm tuổi

starsn

Xe điện
Chém cho vui thì ko sao, nhưng lại nghĩ là thật mới khổ, mn có ý kiến thì bảo vệ đến cùng

Mà cái chém của cụ ấy nó cũng chỉ là chữ nghĩa mầu mè, chứ ko hề có định lượng, ví dụ gì cả: kiểu như huýt sao là có mặt, giúp nhà vợ nhiều hơn người nhà bên họ. bố vk ưỡn ngực tự hào ... :( :(
Nhỡ ông bv ấy không biết huýt sáo thì sao cụ nhỉ :)) thôi em dừng tám thôi, chuyện chả đáng mình không nói nữa.

Dream Thai

Xe điện
Nhỡ ông bv ấy không biết huýt sáo thì sao cụ nhỉ :)) thôi em dừng tám thôi, chuyện chả đáng mình không nói nữa.
Vâng, e cũng thôi

Nhỡ họ tốt thật thì sao, mình bỉ bôi họ lại ko tốt nữa, cả nhà ngoại lại trách e ^:)^ ^:)^

starsn

Xe điện
Vâng, e cũng thôi

Nhỡ họ tốt thật thì sao, mình bỉ bôi họ lại ko tốt nữa, có phải mình thành sai ^:)^ ^:)^
Em có bỉ bôi chuyện tốt với không đâu, em còm chuyện nói năng về vợ xấc xược thôi, với vì giàu nên được phép xấc xược như thế nữa.

Chỉnh sửa cuối:

Ocdaonho

Xe tải
Chẳng đàn nào cho mình có cái quyền được phép ong bướm đâu mợ. Mợ nhìn cánh đàn ông bọn em hơi xấu rồi đấy.
Nhưng nếu có ngoại tình thì có sự khác nhau giữa đàn:
- Đàn ông đa số ngoại tình chỉ về sinh lý, không có nhiều người nặng tình cảm với bồ đâu. Xong việc cái về đến nhà là quên luôn. Vợ vẫn là số 1.
- Đàn bà ngoại tình thì nặng tình cảm. Phải có tình cảm mới xxx được, ít khi NT chỉ vì sinh lý. Nên sau khi xxx thì về nhớ nhung, so sánh chồng mình với người tình và rất dễ bỏ chồng theo bồ.
Zời ơi đến giờ nhiều cụ vẫn cứ nghĩ đàn bà phải có tình cảm mới xxx được nhỉ? Thế thì cụ quá ngây thơ rồi ạ. Cái lí thuyết suông ấy chỉ áp dụng cho mấy em gái mới lớn, mà phải kiểu ngoan hiền ấy ạ.
Chứ giờ các em gái nó xxx vì nhu cầu, vì cô đơn, tình 1 đêm đầy ra, cụ lên mấy cái hội chăn chuối mà xem :))
Còn đàn bà đã có chồng mà xxx thì cũng rất nhiều ng ko cần tình cảm, đàn nào cũng dễ bị cuốn hút bởi thể xác cả thôi.

Thik Phê Pha

Xe tải
Zời ơi đến giờ nhiều cụ vẫn cứ nghĩ đàn bà phải có tình cảm mới xxx được nhỉ? Thế thì cụ quá ngây thơ rồi ạ. Cái lí thuyết suông ấy chỉ áp dụng cho mấy em gái mới lớn, mà phải kiểu ngoan hiền ấy ạ.
Chứ giờ các em gái nó xxx vì nhu cầu, vì cô đơn, tình 1 đêm đầy ra, cụ lên mấy cái hội chăn chuối mà xem :))
Còn đàn bà đã có chồng mà xxx thì cũng rất nhiều ng ko cần tình cảm, đàn nào cũng dễ bị cuốn hút bởi thể xác cả thôi.
Nhưng trong phạm vi ngoại tình thì phải có tình cảm thì mới cho xxx chứ cụ nhỉ, không thì thành Hà Thiên Nộn à :))

Ocdaonho

Xe tải
Nhưng trong phạm vi ngoại tình thì phải có tình cảm thì mới cho xxx chứ cụ nhỉ, không thì thành Hà Thiên Nộn à :))
Thì các cụ cũng thế mà :)) Các cụ ngoại tình xxx ko cần tình cảm, phụ nữ cũng rất nhiều người thế.
Em là phụ nữ, em nghe nhiều chuyện nó khác vs lí thuyết suông của các cụ lắm. Đàn bà giờ mạnh mẽ, lí trí lắm ko lụy như trước đâu.
Có chị ngoại tình vì chán chồng ko tâm lý, gặp thằng dẻo mồm hơn dễ xiêu lòng (nhưng vẫn ko phải là yêu, chỉ là nó yêu chiều mình thôi chứ ck mình vẫn hơn), có chị thì chồng yếu sl…Muôn vàn các lí do.
Túm lại, đàn ông ngoại tình muôn vàn lí do và phụ nữ cũng vậy. Và cả 2 khi ngoại tình đều có thể có tình cảm hoặc không.

cnvui2106

Xe buýt
Người vợ chắc:
1. Bà ăn chả nên ông ăn nem
2. Tình cũ không rủ cũng tới, vợ chẳng có lỗi gì
3.Tình yêu sét đánh, vợ nhàm chán
Tóm lại :
1. Giờ quay lại được thì lúc chịch đầu còn nghĩ đến cảnh thằng khác nó vừa móc lốp vợ ko?

Nếu bỏ qua được thì tìm mọi cách hàn gắn, kiên trì ắt thành công. Còn ko thể bỏ qua được được chắc chắn là phải li dị rồi.

2. Li dị thì dồn mọi thứ tốt đẹp nhất cho 2 con rồi mình đi lấy vợ mới.

Hết chuyện.

Dream Thai

Xe điện
Thì các cụ cũng thế mà :)) Các cụ ngoại tình xxx ko cần tình cảm, phụ nữ cũng rất nhiều người thế.
Em là phụ nữ, em nghe nhiều chuyện nó khác vs lí thuyết suông của các cụ lắm. Đàn bà giờ mạnh mẽ, lí trí lắm ko lụy như trước đâu.
Có chị ngoại tình vì chán chồng ko tâm lý, gặp thằng dẻo mồm hơn dễ xiêu lòng (nhưng vẫn ko phải là yêu, chỉ là nó yêu chiều mình thôi chứ ck mình vẫn hơn), có chị thì chồng yếu sl…Muôn vàn các lí do.
Túm lại, đàn ông ngoại tình muôn vàn lí do và phụ nữ cũng vậy. Và cả 2 khi ngoại tình đều có thể có tình cảm hoặc không.
Đàn ông thích chính phục, thèm của lạ, đặc biệt là nếu bị lộ thì dễ dc tha thứ
Pn thì hơi khác chút, nên để quyết định NT, thì lực đẩy phải cực mãnh liệt, chức ko kiểu như đàn ông, vợ xinh, yêu vợ, nhưng thấy gái xinh vẫn tán :),đúng như cc nói là như cái gậy của thằng ăn mày

chieuminh

Xe buýt
Cụ hằn học cái gì mà nói năng mất kiểm soát thế :))
Em thì chỉ đánh giá cụ biết 1 mà ko biết 2, thiếu tưởng tượng nghiêm trọng ợ,

Sao cụ ko nghĩ vợ em nó chăm lo cho gia đình bên nó bằng cách kén đc thằng rể chu đáo nhiệt tình nhỉ.
Nhà chồng nó như nào thì nó mới yên tâm và khôn ngoan chỉ giành lấy cái việc dễ là “dưỡng” chứ. Rồi chồng nó cư xử 2 họ 4 bên nhà vợ cũng phải như nào thì mới làm gương cho vợ nó cảm phục và chăm lại nhà chồng đc vậy chứ.
Về làm rể từ lúc cưới đến nay em ko cho vợ nhận bất kỳ hồi môn tài sản nào trừ mấy cái vòng kiềng gọi là kỷ niệm ra. Tài sản ấy mời các cụ cho con dâu cháu nội các cụ.
Động chút việc bố vợ huýt sáo phát là có mặt ngay. Bọn cháu nội bên ấy còn ko mấy khi đủ. Rồi lo công việc cho em, cháu nhà vợ còn nhiều hơn bên nhà mình.
Định kỳ tuần 1 lần chưa kể cỗ lễ sang uống r với bố vợ ko bao giờ sai. Du lịch tây tầu, trong nc… xuân thu nhị kỳ nhà vợ đầy đủ. Bố vợ sang nhà thông gia lúc nào cũng ưỡn ngực vì có con gái ngoan, đc nhà chồng yêu hết mực. Lần nào cũng say nghiêng ngả.
Tất nhiên để làm rể vậy ngoài cái tâm còn phải có nhiều thời gian và tiền nữa cụ ợ.

Cụ có đk làm rể chu đáo hơn em và chiều vợ đc hơn em em nhận chửi. Còn biết 1 ko biết 2 chửi cả vợ em vô tội vạ vậy thì mời cụ nhận lại cả nhé.

Với cả cụ đừng tưởng bở vợ em nó “đần” theo cái tiêu chuẩn của cụ mà chửi nó dễ thế. Với gia đình thì nó lành vậy chứ ra đường đứa nào động chửi vào nhà nó (như cụ chẳng hạn) nó cho ăn ml luôn ấy.
:)) :))
Cụ càng gân cổ cò co cổ ngỗng trong cái topic này em càng thấy cụ lố. Thôi trời nóng nghỉ đi cụ ạ.

Beu 4x4

Xe điện
Cụ càng gân cổ cò co cổ ngỗng trong cái topic này em càng thấy cụ lố. Thôi trời nóng nghỉ đi cụ ạ.
Thanks cụ vì lời khuyên dù cụ cũng chả tử tế gì.

Tính em đã dính vào nói chuyện thì muốn ra ngô ra khoai ợ. Và nhà em như nào em nói thế. Dù không chạm đc đến sự tưởng tượng nghèo nàn của vài người n Không thể là em mất tg ngồi gõ phím chỉ để nói phét.
Cụ mợ nào ở đây làm như vậy và cũng nghĩ người khác như các cụ mợ thì nên tự xấu hổ.

Biết là vào nx cái thớt tâm sự thì nx người bị cọc cạch nhiều hơn người thường. Em thật lòng xin lỗi những cụ mợ tử tế mà phải khó chịu hay chạnh lòng vì nx còm của em!
Thôi tuần mới rồi đi làm thôi mạng mẹo bớt đi các cụ mợ nhỉ,
:)

conco1978

Xe điện
Em đồng ý với mợ, thời này nó như vậy, nếu cứ khăng khăng nói là vợ/chồng mình mà ngoại tình thì bỏ ngay lập tức thì sẽ rất sốc khi sự việc xảy đến với mình, nói chung ko thể nói hay được nếu chưa gặp phải 😁

TorienT

Xe container
Cái đó chỉ là PR cho sản phẩm ấy mà mợ.

TorienT

Xe container
Đàn ông thích chính phục, thèm của lạ, đặc biệt là nếu bị lộ thì dễ dc tha thứ
Pn thì hơi khác chút, nên để quyết định NT, thì lực đẩy phải cực mãnh liệt, chức ko kiểu như đàn ông, vợ xinh, yêu vợ, nhưng thấy gái xinh vẫn tán :),đúng như cc nói là như cái gậy của thằng ăn mày
Phụ nữ cũng thích chinh phục, thèm của lạ bình thường cụ ợ. Sân thể thao em xưa có em có gia đình vẫn sưu tập đủ ae cả sân. Hehe, nó là câu chuyện hết thôi.

Dream Thai

Xe điện
Thanks cụ vì lời khuyên dù cụ cũng chả tử tế gì.

Tính em đã dính vào nói chuyện thì muốn ra ngô ra khoai ợ. Và nhà em như nào em nói thế. Dù không chạm đc đến sự tưởng tượng nghèo nàn của vài người n Không thể là em mất tg ngồi gõ phím chỉ để nói phét.
Cụ mợ nào ở đây làm như vậy và cũng nghĩ người khác như các cụ mợ thì nên tự xấu hổ.

Biết là vào nx cái thớt tâm sự thì nx người bị cọc cạch nhiều hơn người thường. Em thật lòng xin lỗi những cụ mợ tử tế mà phải khó chịu hay chạnh lòng vì nx còm của em!
Thôi tuần mới rồi đi làm thôi mạng mẹo bớt đi các cụ mợ nhỉ,
:)
Nếu cụ đối xử với bên vơ từ 2/3 đến bằng nhà mình thì ok, còn hơn nhà mình thôi cụ tự giữ trong lòng và đừng nói ra nhé, xâu hổ cánh đàn ông lắm :)

Dream Thai

Xe điện
Phụ nữ cũng thích chinh phục, thèm của lạ bình thường cụ ợ. Sân thể thao em xưa có em có gia đình vẫn sưu tập đủ ae cả sân. Hehe, nó là câu chuyện hết thôi.
Chắc chỉ là thiểu số thôi cụ nhỉ, nếu là đa số thì ... quá hay :)

Dream Thai

Xe điện
À phụ nữ đa số là tốt, đàn ông đa số là xấu. Cái đó thì tất nhiên rồi ạ.
NT giống như ăn bát phở, nếu bị lộ là giá bát phở
Với đàn ông giá là 50k, pn là 300k, nên đàn ông ăn phở nhiều hơn pn :)

cnvui2106

Xe buýt
Thế là anh em cả sân có nơi chọc gậy miễn phí à cụ ? Câu chuyện của cụ ảo ma ca na quá 🤣

xukthal

Xe lăn