[Funland] Manu vào tốp 4?

Linh_Chi

Xe buýt
Thằng này bước cuối đá tù lắm cụ:)), hợp với các đội trung bình khá, có khả năng chơi độc lập, càn lướt tạo đột biến khi gặp ông lớn thôi. Chứ thằng này teamwork khá lởm (hơi bất ngờ vì nó xuất thân từ La Masia) nên vứt vào đội lớn là khó đá ngay.
Giống trường hợp thằng Drenthe ngày xưa của Real, quẩy dẻo và càn khỏe, nhanh còn hơn cả Marcelo. Nhưng chính vì vậy nên bị áp tư duy chơi bóng cá nhân (kiểu C.Phượng), teamwork kém nên cuối cùng thành hàng xịt.
Em thấy nó assist kinh phết mà cụ, gặp đội nhớn đá phản công cho nó với rashford đuổi nhau thì khét lắm

hoangduc.sbr

Xe container
4 trận liền thắng cách 3 bàn, ko biết các cụ ấy đòi mua Kane về làm gì. Trung vệ thì có Eric Baily rồi, e thích cu này hơn Lindloff nhiều. Bán bớt Sanchez, Pereira, Jone, Mata, Smalling...đi, và đôn vài cu đội trẻ lên đội 1 là ổn. Mỗi lần mua sao về lại phá khung lương, tấm gương Sanchez còn sáng bóng đấy!
Tđ thì em nghĩ h/tại chỉ nên bổ sung 1 tđ cắm có tiếng đã già (như Mandzukik chẳng hạn). Sẵn sàng đá dự bị nhưng vẫn giữ đc tiếng nói trong việc truyền kinh nghiệm cho đàn em.
Tuyến cần bổ sung nhất h/tại là trung vệ và 1 chân chạy cánh phải có lối chơi sáng tạo, đột biến. Vừa làm dày đh, mà lại làm đối trọng để Gỗ xanh nó vẫn phải cố gắng p/triển.
Nếu mua bán tốt, thấy vẫn dư giả thì đắp thêm 1 vị trí tiền vệ trụ nữa là ổn.
Tay Ed có vẻ càng ngày càng biết mặc cả hơn rồi đấy, nên em nghĩ hè này chắc mất ko quá 150tr bảng để h/thiện những vị trí trên.

Cụ Muỗm

[Tịch thu bằng lái]
A
Em thì khoái thằng ku adama Traore, ông thần ấy to như con tịnh mà chạy vãi đái, thằng ku này là 1 bản super upgrade của chú em jame, vác chú jame sang đổi mẹ lấy nó các thêm ít xèng, cho nó đâm húc thì hàng công khủng long bạo chúa với chóng mặt phải biết

Em cũng khoái.
A dâm Trâu dê. To như con trâu mà nhanh và khéo phết.

Linh_Chi

Xe buýt
Tđ thì em nghĩ h/tại chỉ nên bổ sung 1 tđ cắm có tiếng đã già (như Mandzukik chẳng hạn). Sẵn sàng đá dự bị nhưng vẫn giữ đc tiếng nói trong việc truyền kinh nghiệm cho đàn em.
Tuyến cần bổ sung nhất h/tại là trung vệ và 1 chân chạy cánh phải có lối chơi sáng tạo, đột biến. Vừa làm dày đh, mà lại làm đối trọng để Gỗ xanh nó vẫn phải cố gắng p/triển.
Nếu mua bán tốt, thấy vẫn dư giả thì đắp thêm 1 vị trí tiền vệ trụ nữa là ổn.
Tay Ed có vẻ càng ngày càng biết mặc cả hơn rồi đấy, nên em nghĩ hè này chắc mất ko quá 150tr bảng để h/thiện những vị trí trên.
Tiếc ông baily nó ko chấn thương chính ra rất hợp với chí tài nhé

starfaixoan

Xe hơi
Chân trái như Van Persie, chân phải như C.Ronaldo cụ ạ. Đặc biệt là quỹ đạo bóng bay, vừa xoáy vừa lạng bóng, goal keeper có chạm đc tay vào bóng thì vẫn vào lưới nhặt bóng như thường .
Em rót mời cụ. Cụ nhận xét như idol Tạ Biên Cương của em 😁

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Từ ngày Bruno về thì MU là đội đáng xem nhất của em.
Trận nào đội hình có tam ca “Bruno+Póp+Matic” và Martial +Shaw thì tin chắc thắng cách biệt 2 bàn.

Trương tam phong

[Tịch thu bằng lái]
tối qua Mu bị bỏ qua mất 2 quả pen cụ chưa tính vào rồi
Vầng. Cụ nhắc e mới xem lại.
Th giống hệt tình huống trong trận gặp TOt trước đó, trận đó trọng tài cũng thổi pen ngay lập tức nhưng sau đó lại hủy. Nhìn cảnh thằng tt vừa thấy BF ngã cái k nghĩ gì chỉ tay luôn thấy rất hài. Phải gọi bọn đấy là kịch sỹ mới đúng.

Chỉnh sửa cuối:

Tướng cướp

Xe điện
Em vào hóng các cụ bàn luận MU33!
Em nhận định MU33 sẽ đứng thứ 3 khi kết thúc mùa giải! Vì:
1. Chè xanh còn phải gặp Li véc phun, Wolve và Sheff, trận vòng kế tiếp làm khách của Sheff em nghĩ lành ít dữ nhiều, vì thằng Sheff nó vừa hạ cả Tot và Wolve, nếu để thua thì Chè rất dễ thiu mùa này và ko được uống bằng cốc C1.
2. Leic làm khách của Bour đang rất cần điểm ngay vòng 35 để trụ hạng và làm khách của Tot và trận cuối gặp MU thì cũng rất gian nan, quyết định là ở trận cuối cùng,
3. MU 4 trận cuối nó chỉ phải gặm mỗi cục xương Leic ở vòng cuối, vì vậy cứ theo đà thăng hoa này thắng các trận còn lại thì vị trí thứ 3 là có thể.

mrductk111

Xe buýt
Vầng. Cụ nhắc e mới xem lại.
Th giống hệt tình huống trong trận gặp TOt trước đó, trận đó trọng tài cũng thổi pen ngay lập tức nhưng sau đó lại hủy. Nhìn cảnh thằng tt vừa thấy BF ngã cái k nghĩ gì chỉ tay luôn thấy rất hài. Phải gọi bọn đấy là kịch sỹ mới đúng.
nhiều ông tranh luận chán thật. chả trả lời vào trọng tâm câu hỏi mà cứ lái đi đâu đâu.

Linh_Chi

Xe buýt
Em vào hóng các cụ bàn luận MU33!
Em nhận định MU33 sẽ đứng thứ 3 khi kết thúc mùa giải! Vì:
1. Chè xanh còn phải gặp Li véc phun, Wolve và Sheff, trận vòng kế tiếp làm khách của Sheff em nghĩ lành ít dữ nhiều, vì thằng Sheff nó vừa hạ cả Tot và Wolve, nếu để thua thì Chè rất dễ thiu mùa này và ko được uống bằng cốc C1.
2. Leic làm khách của Bour đang rất cần điểm ngay vòng 35 để trụ hạng và làm khách của Tot và trận cuối gặp MU thì cũng rất gian nan, quyết định là ở trận cuối cùng,
3. MU 4 trận cuối nó chỉ phải gặm mỗi cục xương Leic ở vòng cuối, vì vậy cứ theo đà thăng hoa này thắng các trận còn lại thì vị trí thứ 3 là có thể.
Bọn Chè rất khó lường lúc húng thì đá rất kinh mà lúc hành kinh thì đá rất linh tinh cụ ạ chả biết mấy trận cuối nó có húng ko :)), tự dưng chú chipu dạo này đá lên hương vãi xoài, Mu rùa ko tự xìu thì quyền tự quyết h nằm trong tay rồi, Leicester thì cứ cho thằng thánh xoạc nó kèm Vardy là đỡ lo, phần còn lại các anh cứ nhuộm nhuộm nhuộm thôi

Cụ chủ cứ tự tin bỏ dấu hỏi chấm ở tít đi xem nào.
Bóng đá khó nói trước được. Em thấy thằng Leicester cũng đáng nể lắm, chỉ còn 4 trận nữa phải hy vọng nó hụt hơi mà không có gì chắc chắn cả.
Vòng cuối Mu có cơ hội đối đầu Leicester, trận chung kết với cả hai. Cả hai đều được tự quyết định địa vị của mình.
Kể cũng lạ, Leicester mất đi khá nhiều hảo thủ mà vẫn giữ được vị trí cao. Trường hợp Vandy cũng đáng chú ý, nổi lên tưng bừng cùng Leicester nhiều năm, mà không thấy ông lớn nào bứng đi. Vandy về Mu chơi cắm có lẽ cũng hay.

Chỉnh sửa cuối:

hoasuu88

Xe tăng
Điều kiện cần đã có rồi, Chè xanh đang bị dã 2 trái rồi, không biết điều kiện đủ ông Mu với ông Southampton dư lào nữa

TONGIA

Xe lừa
Cu Greenwood hàng nhà trồng sút quả nào cũng căng đét, lại thêm hai chân như 1 nữa. Xem mấy quả cu này sút phê thật các cụ ạ, hy vọng là em nó phát triển đều đều chứ đừng được 1 mùa rồi thọt mất.
Nó thọt, Bán!
Vài năm sau bỏ ra 150 triệu mua về
Lại Ngon

TONGIA

Xe lừa
Điều kiện cần đã có rồi, Chè xanh đang bị dã 2 trái rồi, không biết điều kiện đủ ông Mu với ông Southampton dư lào nữa
Thằng Chel nó tự bắn vào chân mình trong cuộc đua 3 mã về đích top 4.
Hy vọng Sol ko làm thế là Ngon