[Thảo luận] Mắng XXX đã nhiều rồi_ lắng lòng một chút các Cụ nhé

dulex

Xe tải
Em đồng ý với cụ vụ này. Không là CSGT mà ai ở hoàn cảnh này cũng làm tương tự. Một việc bé cỏn con mà cũng đưa lên báo chí. Em không muốn phủ nhận ai nhưng rõ ràng chuyện hết sức bình thường. Bé giúp việc nhà em 11h đêm nó còn đạp xe đạp đèo 1 ông cụ 80 tuổi bị lạc ở chỗ Quần Ngựa về nhà ở Nghĩa Đô.
thì đôi khi cũng phải lăng xê tý chứ cụ :D

bridge

Xe điện
Cảm ơn cụ chủ thớt đã đưa nhưng thông tin tốt, ích lợi cho xã hội ... :)>-
Chứ ở đâu cũng có người tốt và người chưa tốt, chứ riêng gì đâu XXX ... ?! ~X( Nhưng có lẽ do XXX tiếp xúc với quá nhiều mặt xấu của XH, tác động tiêu cực của đồng tiền, nên mới phát sinh tiêu cực thôi ...

Godfather77

Xe điện
Sáng nay em đi chùa sớm cũng gặp một chú đội trưởng giao thông, bình thường mặc quân phục đứng đường cái mặt lúc nào cũng gườm gườm rất ghét nhưng sáng nay ở chốn cửa Phật cũng hiền lành giác ngộ lắm.

Nhạc

Xe container
Đầu tiên phải kể đến người phụ nữ mà đưa em học sinh đến đồn CSGT chứ nhỉ.
Còn gặp chú CA rồi thì làm gì các chú ý chả tìm ra nhà để đưa trả về

HUNGSMUN

Xe container
Sáng nay em đi chùa sớm cũng gặp một chú đội trưởng giao thông, bình thường mặc quân phục đứng đường cái mặt lúc nào cũng gườm gườm rất ghét nhưng sáng nay ở chốn cửa Phật cũng hiền lành giác ngộ lắm.
XXX đi rửa tội đấy cụ ạ!

Người ta đưa cháu bé bị lạc đến thì kiểu gì xxx cũng phải đưa về...nhưng mà cháu bé mới học lớp 6 thôi...chứ không thì...8-}

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
Thực ra nói là xxx có người này, người kia thì cũng đúng. Nhưng em nghĩ đúng hơn là bản thân trong 1 con người cũng có mặt này, mặt khác, lúc này, lúc khác.

Các câu chuyện bẩn về xxx ở đây nó là vấn đề cơ chế, và kèm theo đó là văn hóa của chính những người tham gia giao thông. Mất bao tiền để được ra đứng đường, thế kinh doanh không thu hồi vốn (và có lãi) à? Mình ở HN, đi vào Vinh mà phạm lỗi, không "luật" luôn à, hay là thích 30 ngày sau quay vào đấy giải quyết tiếp? Bao nhiêu % người tham gia giao thông ở xứ mình có tí văn hóa nhường nhịn nhau? Blah blah...

Em là em cứ nói thẳng, mình cứ chửi xxx thế thôi, chứ "chẳng may" cái số mình phải đi làm xxx, có cụ nào dự được zằnng mình sẽ sạch, sẽ không nhận tiền, sẽ... 8->8->

Vuvit

Xe tăng
Một gương mặt tốt hiếm hoi

minh0075

Xe điện
Cũng thường thôi.

tuanzs

Xe container
F1 nhà em vẫn gọi là chú Công An mà :-$

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Thế XXX tiêu cực với con bò ạ?
Đã cụ nào trả lời câu này?

Thật ra các cụ ý bức xúc với xxx cũng chẳng qua là nhất thời mà tức thôi , chứ nhiều khi vẫn thầm cảm ơn đấy ạ . Nếu không có các chú ấy đứng ở trên đường lúc tan tầm đố cụ nào trong này đi được đấy . Vốt cho cụ chủ thớt !

xuanthu1326

Xe máy
tặng cho cụ XXX cả chai luôn, dù sao thì cũng là người cha mà.

Wakeup

Xe điện
XXX đi rửa tội đấy cụ ạ!
Chuẩn đấy bác ạ.
Chả cứ xxx đâu, mà những ông/bà ăn uống/múc hối lộ nhiệt tình thì lại càng chăm đi chùa chiền.

pacuapin

Xe buýt
Ai mà cũng đc như Cụ này thì chuẩn không cần chỉnh.

hoanggiaphim

Xe tải
đồng ý nghề nào cũng có người nọ người kia
xxx người tốt nhiều lắm chứ nhưng người xấu còn gấp n lần

getztam

Xe buýt
Súng gươm vứt bỏ lại hiền như xưa! (hình như bài thơ này có trong sách GK lớp 2-3)
:-*Hà Nội: CSGT giúp cháu bé bị lạc tìm bố mẹ
(Dân trí) - Tan học, Hoa đi chơi 1 mình và bị lạc. Sau khi được một người dân đưa đến chốt CSGT, Hoa đã được các chiến sỹ tại đây đưa về nhà, trao lại cho gia đình.
Khoảng 19h30 tối qua, 6/10, trong khi đang ứng trực đảm bảo TTATGT ở đầu phía Bắc cầu Chương Dương, Trung tá Lê Đức Đoàn - Đội CSGT số 1 thấy một phụ nữ đi xe đạp chở theo một cháu học sinh lớp 6 đi vào chốt.
Người phụ nữ này cho biết thấy cháu bé học sinh này vừa đi bộ trên đường vừa khóc ở bên đường Nguyễn Văn Cừ nên đã hỏi han song cháu bé vẫn không chịu nói tên tuổi, địa chỉ gia đình.
Không biết làm cách nào, người phụ nữ trên liền đèo cháu bé vào chốt của CSGT, nhờ các chiến sỹ tìm giúp bố mẹ cho cháu bé. Tại đây, Trung tá Lê Đức Đoàn đã động viên cháu bé và ân cần hỏi han tên tuổi, địa chỉ gia đình.
Sau khoảng thời gian bị hoảng hốt, cháu bé dần trấn tĩnh lại và nói tên là Lê Hoàng Hoa, học sinh lớp 6 trường Tiểu học Hoàn Kiếm, nhà ở số 3 phố Bảo Khánh. Sau khi tan học, Hoa một mình đi chơi và bị đi lạc. Ngay sau đó Trung tá Lê Đức Đoàn đã xin ý kiến của chỉ huy đơn vị và trực tiếp đưa cháu bé về với gia đình.
Nhận lại con từ CSGT, anh chị Lê Thái Long và Hoàng Minh Nguyệt - bố mẹ cháu Hoa đã không khỏi vui mừng, xúc động. Sau khi nhận lại con, gia đình anh Long đã viết thư cảm ơn Trung tá Lê Đức Đoàn và Đội CSGT số 1.
Tiến Nguyên

coldwinter

Xe tải
cay thì vẫn cứ cay, còn không thể phủ nhận họ được. Cứ tắc đường mà thấy các bóng ông ý là em thấy yên tâm hẳn, biết ít nhất mình còn đi được, còn không thì không biết bao giờ mới về được đến nhà. Nhiều lúc cũng tự nhủ tặng một ít anh em uống beer.