[Thảo luận] Mắng XXX đã nhiều rồi_ lắng lòng một chút các Cụ nhé

MaNuClub78

Xe đạp
Gương tốt điển hình, sự thực là cháu bé kia cũng đã quá gặp may,bởi lẽ trước khi được chú CAGT đưa về tận nhà,cháu bé đã lang thang 1 mình và thậm chí đã được 1 người qua đường ko quen biết đưa tới chốt CA, giả sử người phụ nữ kia là 1 mẹ mìn thì.............

hungbm

Xe điện
Thực ra lỗi không hẳn thuộc về XXX mà thuộc về xã hội vì lẽ " Hoàn cảnh tạo lên con người, chứ con người không thể tạo lên hoàn cảnh được"

kienbinh

Xe điện
Thay mặt bác tủ tướng e tặng chú xxx này huân chương hạng nhất

minhnguyen3107

Xe tăng
Em thì chẳng tin là xxx tốt thế, chẳng qua là có người dí cháu bé vào thì xxx phải làm thôi, chứ nếu mà báo là đằng kia có cháu bé bị lạc thì còn lâu xxx nó mới đến nhé.

TÔN

Xe container
hôm rồi em lên nhà bà em trên phố,thấy 1 chú GT trẻ đứng gác chỗ góc khuất.bảo thôi chú ý đứng đây tha hồ mà tóm vượt đèn với ko mũ rồi
em chạy sang hàng trà đá bên chỗ chú ý đứng ngồi la liếm 1 lúc
bất ngờ thấy ko mũ với vượt đèn đỏ lượn qua chỗ chú ý suốt,mà chả thấy tóm gì cả,chỉ có xe nào đỗ cạnh vỉa hè với lấn vạch chú ý mới ra nhắc nhở
lúc sau chú ý ngồi uống trà đá cạnh em.ngồi nói chuyện 1 lúc,thấy chú ý cũng hiền,tính tình hòa nhã
em hỏi sao lúc nãy mình thấy nhiều người ko mũ với vượt đèn đỏ mà ko bắt.chú ý bảo em cũng ko muốn bắt,vì buổi trưa người ta cũng vội nhiều việc ko muốn gây khó dễ,và sếp em ko có ở đấy :D việc của em hôm nay là giải tỏa chống tắc đường thôi :x

Can Khuong

Xe tải
Thế XXX tiêu cực với con bò ạ?
Đã cụ nào trả lời câu này?
Đôi khi một việc tốt nho nhỏ cũng đủ làm người ta quên đi những điều xấu to to!
Em có một thằng bạn là CSGT ở bằng tường, sang VN du lịch, em hỏi nó thích gì nhất ở VN, nó nói thích được làm CSGT VN!
Em làm nghề du lịch nên có dịp phỏng vấn một người khách du lịch nhật bản:
Anh thấy VN và NB khác nhau nhiều nhất ở chỗ nào?
Trả lời: nếu nhìn vào bảng lương thì quan chức VN nghèo hơn quan chức Nhật rất nhiều lần. nhưng nếu nhìn vào tài sản thì quan chức VN lại giàu hơn quan chức nhật bản.
thế mới tài! vậy nên mấy anh CSGT có này nọ một tí to to thì nó cũng bình thường thôi mà, các cụ nhỉ!

Chỉnh sửa cuối:

TÔN

Xe container
Em thì chẳng tin là xxx tốt thế, chẳng qua là có người dí cháu bé vào thì xxx phải làm thôi, chứ nếu mà báo là đằng kia có cháu bé bị lạc thì còn lâu xxx nó mới đến nhé.
cụ nhìn phiến diện quá
xã hội còn nhiều người tốt lắm

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Em có một LIỀM tin mãnh liệt rằng xxx sẽ tốt trở lại như thời chiến tranh chống Mỹ ngày xưa! Vấn đề là khi nào thôi các bác nhể!

Chỉnh sửa cuối:

namlieu102vnn

Xe điện
ở đâu cũng có tốt và xấu , chỉ khác là nó rơi vào hoàn cảnh nào và số lượng ít - nhiều .
Các bác voka khen em cái đi. Cái người có tên trong bài là ông anh trai con nhà bác ruột của thằng bạn vợ thằng hàng xóm nhà em ợ. Thân em lắm
nói là thân được rồi cụ lại còn trình bầy mối quan hệ ra nữa :))

anchibui

Xe điện
Theo em xxx chỉ xấu về $$$ thui. Còn các cái khác, mọi người cần xxx rất nhiều.

VP_Statham

Xe tải
mong là các chiến sĩ CAND ai cũng như anh ! và mong anh lúc nào cũng có những việc tốt cho đời như vậy! Cảm ơn anh!