Màn hình chi Civic

ca phung

Xe tải
Thạo thì chẳng thạo nhưng phức tạp như cái máy tính e còn nghịch được nữa là!Bác cứ mang đến off đi!ko làm đc gì thì cũng ít ra là đc ngắm con xe của bác, niềm mơ ước của hầu hết ae đi CIVIC đấy!
Còn vụ màn hình bác bổ sung cho e tí chi tiết nhỉ!E thì chỉ đủ tiền mua đồ dùng rồi thôi!Hehe!hôm trước ông lái ẩu bảo là cho sĩ diện lại ko lấy!ngu thế ko biết!(nguyên văn câu nói của ông ý đây ạ: "toàn ae cả, tiền nong giề")
Khà khà khà, cái nhà ông A CU VAO cồng kềnh lém, rủ thằng cha này đi off làm dề đỗ không khéo mất mịe LÓ 2 chỗ cho CIVIC thì bỏ BU:P :P :P :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))......
Màn hình thì cho tớ đi Cu, đang hết tèn rùi đây:102: :102: :102: :102:.....

honda acura

Xe điện
cái nhà bác cà búng này thì không cho đươc.
em đang máu độ đèn xe ,phải bán kiếm tí ti

dongnat

Xe điện
E là ủy viên thường trực, đăng ký cái giề:21: :21:
@ tiếu ngạo: ứ hiểu*-)
Dạo này trình tiếu lầm hơi bị kém, bác tiếu ngạo nhìn cái chữ ký của cậu đới, ke ke, chiều hôm nào lại beer cái nhể, gần nhà nó sướng thế mà không hưởng hơi phí

Badriver

Xe tải
Dạo này trình tiếu lầm hơi bị kém, bác tiếu ngạo nhìn cái chữ ký của cậu đới, ke ke, chiều hôm nào lại beer cái nhể, gần nhà nó sướng thế mà không hưởng hơi phí
Hihi, gặp xe đạp lông mà không để ý :P. Okie với bác vụ beer, rảnh em alo cho bác lun(b) (b)

CV7707

Đi bộ
chào các bác, tui mới zô, có gì mong các bác chỉ giáo -cho cái gáo!!!! Gớm, đi tìm cái CD secondhand chính hãng Honda cho con vợ hai em mà nghe chừng kho..mai ra bác MK thôi
Bác Badriver ơi bác...xinh hây???

dongnat

Xe điện
ặc úi, bác Baddriver đấy xinh lắm bác ạ, vừa xinh , vừa dịu dàng mà lại khéo ăn nói, nhiệt tình lắm, ai rủ cũng đi, không mất lòng ai bao giờ đâu ạ