Màn hình chi Civic

dongnat

Xe điện
Bác nên lắp biển rồi thứ 7 này chạy ra với bọn em! Về lắp gì thì lắp cũng chưa muộn, em nói thật đấy bác ạ !! Đối với em, NGUYÊN BẢN vẫn là đẹp nhất!:)
Hô hô hô, ai Đồng nát sắt vụn đê, mua màn hình cũ, giá rẻ đê ...!:))

HVB

Xe tăng
Bác nên lắp biển rồi thứ 7 này chạy ra với bọn em! Về lắp gì thì lắp cũng chưa muộn, em nói thật đấy bác ạ !! Đối với em, NGUYÊN BẢN vẫn là đẹp nhất!:)
Bác ơi, em nghèo tiền nên mặc dù thích AT mà vẫn phải lấy MT bác ạ, thành ra nó như cái hoang mạc ấy, có cái gì đâu. Hay bác để lại cái nguyên bản của bác cho em? (b)

dongnat

Xe điện
Bác ơi, em nghèo tiền nên mặc dù thích AT mà vẫn phải lấy MT bác ạ, thành ra nó như cái hoang mạc ấy, có cái gì đâu. Hay bác để lại cái nguyên bản của bác cho em? (b)
he he, bác hỏi thừa rồi, tay " Lái đểu" này trót làm mất "zin" em nó rồi:21:

Teppi80

Xe tải
Em đang có bộ của 1.8AT đấy (nguyên bản), nhưng các Kụ trên này bảo không nên bán, Bạc nghĩ thế nào?

HVB

Xe tăng
Em đang có bộ của 1.8AT đấy (nguyên bản), nhưng các Kụ trên này bảo không nên bán, Bạc nghĩ thế nào?
Đúng rồi bác à, ko nên bán, chỉ nên tặng thôi. Bác làm từ thiện cho em cũng đc mà (b)

Teppi80

Xe tải
Đúng rồi bác à, ko nên bán, chỉ nên tặng thôi. Bác làm từ thiện cho em cũng đc mà (b)
Ý kiến hay!!!
Em thì không thành vấn đề, nếu Bác có lòng thì mời tất cả anh em trong Hội Civic ọp lai một bữa từ a...z là em OK liền (chắc cạc Kụ cũng vậy:)), Bác sẵn lòng chứ ợ?
(b)[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right] (b)[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right] (b)[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right] (b)[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right] (b)[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right] (b)[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right] (b)[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right]

Badriver

Xe tải
Cụ mới cưới vợ nên khí thế còn đang hừng hực thế thôi, theo em cụ cứ kiềm chế vài hôm nữa cũng chưa muộn cụ ạ, ọp ẹp với bọn em xong thì cụ sẽ có được những quyết định ok nhất:)

HVB

Xe tăng
Ý kiến hay!!!
Em thì không thành vấn đề, nếu Bác có lòng thì mời tất cả anh em trong Hội Civic ọp lai một bữa từ a...z là em OK liền (chắc cạc Kụ cũng vậy:)), Bác sẵn lòng chứ ợ?
(b)[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right] (b)[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right] (b)[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right] (b)[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right] (b)[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right] (b)[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right] (b)[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right]
Vâng bác ạ, hôm nào em mời các cụ ọp lai từ a..z ạ. Biển của em 30L cơ mà, ngoài em ra, mời được tận 29 cụ nữa ạ (b):6:

HVB

Xe tăng
Cụ mới cưới vợ nên khí thế còn đang hừng hực thế thôi, theo em cụ cứ kiềm chế vài hôm nữa cũng chưa muộn cụ ạ, ọp ẹp với bọn em xong thì cụ sẽ có được những quyết định ok nhất:)
Vâng em cũng máu vụ ọp ẹp lắm ạ. Nhưng vợ mới mà chẳng được sờ sờ nắn nắn chỉnh hình chỉnh tiếng cho em nó thì cũng hơi quê bác ạ nên em sốt ruột lắm ạ.

BMWer

Xe tải
Đây đây bác ơi!
Tân An - 28 Hàng Muối!Caska dành cho Civic cùng màu luôn (đợt hàng mới)
Giá là 10 triệu, nếu bác bán lại bộ cũ thì các thêm 8T.Bác có thể gọi điện họ mang đến, ưng thì lắp, ko ưng thì thôi! Điện thoại:09199666666.
E thấy tác phong phục vụ rất đc!khổ mỗi cái là e chưa có tiền lắp bác ạ!:102:

Quả điện thoại này nhìn khủng nhỉ, nhưng hình như ko có thật :21:. em thấy nó cứ dài dài quá ý:^)

Philips

Xe tải
Các bác tham khảo của em nhé (lắp tại bác Khôi phệ đấy ạ)

Lúc nghe nhạc thì thế này:

Lúc cài số lùi thì nối với camera sau mông, xem thấy thế này: (y)

Còn lúc xem đĩa DVD, xem phim loại gì thì nó ra hình loại ý (b)

Chỉnh sửa cuối:

Trungmytu

Xe điện
e thấy taplo của CIVIC mà lắp màn hình vào trông đơn điệu quá!Mất hẳn cái tính hiện đại đi!hehe!nhưng nếu có tiền thì e cũng sẽ lắp!

Trungmytu

Xe điện
Quả điện thoại này nhìn khủng nhỉ, nhưng hình như ko có thật :21:. em thấy nó cứ dài dài quá ý:^)
Xin lỗi các bác e đánh thừa mất một số 6!
0919966666
Dù sao cũng có địa chỉ rồi mà!Chẳng biết có bác nào lắp Caska ở đây chưa?

tuanvinare

Xe đạp
Bác Phillips ơi, tổng thiệt hại của bác ra sao thế? E đang định ra bác Khôi đây, đang lăn tăn k biết lắp con nào, Caska 319 tích hợp đầy đủ các thứ (cả mặt dưỡng và điều khiển vô lăng mà k phải đấu dây gì hết) mà chỉ có hơn 10tr (bác Khôi báo giá e thế) nhưng mọi người lại bảo k ngon lắm.

Các bác tham khảo của em nhé (lắp tại bác Khôi phệ đấy ạ)

Lúc nghe nhạc thì thế này:

Lúc cài số lùi thì nối với camera sau mông, xem thấy thế này: (y)

Còn lúc xem đĩa DVD, xem phim loại gì thì nó ra hình loại ý (b)

HVB

Xe tăng
Báo cáo các bác, hôm nay sốt ruột quá nên em đã ra bác Khôi Phệ làm quả JVC AX 805 rồi, kèm theo cái camera lùi nữa.

Tổng thiệt hại hết 12 chai các bác ạ.

Thank bác Khôi nhé. Trông bác thế mà lại gọi là Phệ, hê hê.

Philips

Xe tải
Bác Phillips ơi, tổng thiệt hại của bác ra sao thế? E đang định ra bác Khôi đây, đang lăn tăn k biết lắp con nào, Caska 319 tích hợp đầy đủ các thứ (cả mặt dưỡng và điều khiển vô lăng mà k phải đấu dây gì hết) mà chỉ có hơn 10tr (bác Khôi báo giá e thế) nhưng mọi người lại bảo k ngon lắm.
Em lắp màn hình lần đầu, nên cũng nhè nhẹ tay để xem thế nào đã bác ạ. Khoảng 2 tháng rồi , vẫn chưa có vấn đề gị DVD của em là Skypine + camera lùi loại có vạch báo khoảng cách , tổng thiệt hại là 7,5 M (giá OF bác ạ).
Nếu có điều khiển vô lăng thì hay hơn rồi. Chúc bác sớm quyết định nhé (b)

Nazai

Xe buýt
Mình cũng đang định lắp con màn hình này, nhìn cũng ok, thấy bảo trong hãng CD cũ bán lại 8 quả rồi, không sợ tốn tiền chỉ sợ mua đăt..:ohmy:

honda acura

Xe điện
chào các bác
con xì vịt 1.8 at của em đã lắp màn hình dvd của jvc rồi , nhưng bây giờ em muốn đổi lại để lắp lại cái cd của nó.bác nào thích đổi thì liên lạc với em
em định lắp màn hình ở chỗ khác
mr Du 0983502449

dongnat

Xe điện
chào các bác
con xì vịt 1.8 at của em đã lắp màn hình dvd của jvc rồi , nhưng bây giờ em muốn đổi lại để lắp lại cái cd của nó.bác nào thích đổi thì liên lạc với em
em định lắp màn hình ở chỗ khác
mr Du 0983502449
ẹc, thế nào bác Trungmytu nhỉ, em thì đồng nát rồi, bác có làm tý đấu đá với em mua màn hình giá rẻ không đây:21:

Trungmytu

Xe điện
Có e đây!gạ của ông lái ẩu mãi ko đc!
e với bác đấu giá ngược thôi!người thắng cuộc là ngươi trả giá thấp nhất đc khổ chủ chấp nhận!thế nhé!
E trả 5 triệu!Bác thế nào?