Chi hội Mặc định - Sửa chữa, bảo dưỡng, thay thế phụ tùng xe Getz - mời các cụ vào đây

Trạng thái
Thớt đang đóng

Binbeau

Xe máy
Nhờ các cụ tư vấn hộ em với, cái nút sấy gương con getz của e bị hỏng, hôm vừa rồi đi trời mưa thấy khó chịu quá, ko biết mua ở đâu dc nhỉ hay có cách nào khắc phuc ko các cụ nhỉ, e cám ơn nhé

Bi Đức

Xe máy
Công tắc mình thì bt (bác ktra xem mạch sấy có bị hư ko). Mặt gg mờ và mạch sấy gg sơ xác...nên mình thay nguyên cặp mới ở bác Rotuyn lái hơn 3xi hàng mobis nhìn trong và nung ninh nàm sao.keke

Bi Đức

Xe máy
tiếng phát ra ở khúc bộ dây curoa bác ơi. nửa đem rãnh đưa lên các cao nhân bơi vào ngâm cứu hay vợ bác nào rên như vợ e ko?

Bi Đức

Xe máy
e đã biết cách tháo và lắp chỉ cần dạng tay xí là ok hết...châm rượu mời các bác
và e đã thay bộ mặt gg chỉ với hơn 3 sợi ở bác Rotuyn lái (pro như vậy ko biết có được quan tam ưu đãi gì ko bác lái nhể)X_X bao gồm mạch sấy ngon lành cành đào bác ag.đi ko sợ trời mưa đọng mặt kính nửa,ngon choét sướng thằng người8-}

Rotuyn lái

Xe buýt
e đã biết cách tháo và lắp chỉ cần dạng tay xí là ok hết...châm rượu mời các bác
và e đã thay bộ mặt gg chỉ với hơn 3 sợi ở bác Rotuyn lái (pro như vậy ko biết có được quan tam ưu đãi gì ko bác lái nhể)X_X bao gồm mạch sấy ngon lành cành đào bác ag.đi ko sợ trời mưa đọng mặt kính nửa,ngon choét sướng thằng người8-}
vậy là cụ ko còn thẹn thùng tẹo nào nữa rùi.kaka

ngochienkt

Xe hơi

Cái nút nằm đối diện nút AC ah. Cái này vừa sấy 2 mặt gương chiếu hậu vừa sấy kính sau[/QUOTE
em bật mà nó chẳng có tác dụng gì cụ ơi vậy là nó hỏng rồi à cụ cụ có thể nói cụ thể hơn giúp em

Cái nút nằm đối diện nút AC ah. Cái này vừa sấy 2 mặt gương chiếu hậu vừa sấy kính sau
em bật mà nó chẳng có tác dụng gì cụ ơi vậy là nó hỏng rồi à cụ cụ có thể nói cụ thể hơn giúp em

thanhlk386

Xe máy
Cụ bật một lát rồi lấy tay sờ vào mặt gương chiếu hậu thấy nó nóng thì ok. Còn không thì cụ lên đi kiểm tra ạ

congtuhhn

Đi bộ
Hàng đây cụ ợ, pin yếu đến quán nhậu ko khoá đc xe, vừa nhậu vừa coi xe đấy cụ. Cụ thử dùng 2 chìa cùng khoảng cách xem, cái remote trong chìa zin ở khoảng cách xa hơn đã nhận đc ùi.

qmha

Xe tải
Cụ xác định do cái gì mà sóng yếu chưa ạ? Em chưa thấy cụ nào bảo sóng yếu cả. Vì nó đơn thuần chỉ là thay vỏ nhựa bên ngoài mà cản sóng thì em cũng thấy lạ quá. Nó cũng rời hẳn chìa để nói chìa như anten tăng cường

congtuhhn

Đi bộ
Khả năng do chất liệu nhựa cụ ạ, của em lúc chuyển mạch sang, pin yếu rồi nên ngắc ngứ luôn nên em mới thử, thay pin là ngon ngay.

qmha

Xe tải
Khả năng do chất liệu nhựa cụ ạ, của em lúc chuyển mạch sang, pin yếu rồi nên ngắc ngứ luôn nên em mới thử, thay pin là ngon ngay.
Cụ bảo chất liệu nhựa thì món đó em chịu rồi ạ. Nhưng thực tế điều khiển này hoạt động không phải sóng kém thì nó phải tăng cường tiêu hao nhiên liệu để sóng khoẻ hơn đâu cụ ạ. Em nghĩ pin của cụ đến lúc ngắc ngoải đúng lúc rồi.

congtuhhn

Đi bộ
Cụ thử đo độ nhạy bằng khoảng cách xe nhận đc đkhiển từ remote sẽ thấy, với vỏ zin khoảng cách sẽ xa hơn vỏ gập. Thử trên 1 bộ mạch thôi, để khỏi phải lo pin khoẻ hay yếu. Em đang dùng với chìa zin ngon, lắp sang rất chập chờn, em thay pin mới, mới oki. Nói chung em vẫn dùng 2 cái, cả gập cả zin.

qmha

Xe tải
Cụ thử đo độ nhạy bằng khoảng cách xe nhận đc đkhiển từ remote sẽ thấy, với vỏ zin khoảng cách sẽ xa hơn vỏ gập. Thử trên 1 bộ mạch thôi, để khỏi phải lo pin khoẻ hay yếu. Em đang dùng với chìa zin ngon, lắp sang rất chập chờn, em thay pin mới, mới oki. Nói chung em vẫn dùng 2 cái, cả gập cả zin.
Vụ thử này ngại nhỉ, cứ phải tháo lắp. Thôi em cứ sài chìa gập cho gọn gàng ạ

Bi Đức

Xe máy
Cụ để cở 1p sờ vào bề mặt gg ko thấy mặt thấy ấm lên thì gở ra kiểm tra lại giắc có bị tuột hoặc đứt dây ko.
Ko thì thay mới cứ như e (mặt bao gồm mạch sấy gg cở hơn 3xi) rẻ bèo mà cảm giác mát con mắt sướng con ngưi lắm ag
vậy là cụ ko còn thẹn thùng tẹo nào nữa rùi.kaka
Nhe đợi bác phát thẻ khách hàng nhuyệt huyết đây.hehe

CLPT

Xe tải
Chào các cụ. Xe em bị chảy dầu ở cảm biến trục cam. Vào hãng thay cái gioăng cao su 2 lần chưa khỏi. Họ chỉ có cái gioăng của điều hoà. Ko có cái gioăng theo xe. Cụ nào bị như xe em và xử lý đc. Cho em xin kinh nghiệm xly ạ. Thanks các cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng