M3S với vài thay đổi (độ nhẹ) sau hơn 1 năm.

BảoNam

Xe tăng
ok cụ để e làm trước rồi phọt lên cho cụ xem :D

doremimon123

[Tịch thu bằng lái]
em thấy cái cảm biến áp suất lốp và camera hành trình là cấp thiết nhất :D

loidiep

Xe đạp
e không có ảnh, miêu tả bằng mồm hả cụ? với lại toàn đồ vớ vẩn, rẻ tiền nên hơi ngại đưa lên hehe. Em nói trước bằng mồm, rồi chụp sau các cụ nhé:
1/ Độ cam hành trình, cái này e tốn vào nó 2.5 củ, cũng được, đánh giá 5/5 điểm
2/ Độ cam tiến 3/5 điểm: Khi cụ đi qua đoạn đường hẹp, cụ bật cam này lên thì chỉ việc căn bên đó với xem bên lái mình là ngon, nếu không có cái này, các cụ đi 1 mình thì mệt phết, cái này nó đấu thằng dvd , có nút riêng, cần thì bật, không thì tắt, lắp ngay dưới guơng bên phụ.
3/ Độ bóng xenon 4/5 điểm: e order bên amzon hết 2.1tr chưa tính công lắp, màu 6000k, trời tối nhìn cũng rõ, nhưng mưa hay bình thường thì chưa ưng, tính sẽ làm bộ philips order bên TQ giá tầm 3.6tr, nhiệt độ 4200K, không biết có khác biệt nhiều không, nhưng chưa thử vì mới lắp xenon 1 tuần ạ.
4/ Độ bóng đèn led lùi 6000K: 4/5 điểm, thay cho bóng cũ của xe, vì bóng theo xe tối, và xe dán kính nên khó nhìn, độ cái này vào khi lùi buổi tối nhìn rất rõ trên màn hình, đã ngó xe cụ linhgiang độ rồi, hàng của e thì đang về. Chi phí thì tầm hơn 350k cho 1 bộ 2 bóng.
5/ Thảm lót sàn 4D, và lót cốp 3/5 điểm , chi phí 1.9tr, cũng tạm được, ưng nhất lót cốp vì nó sạch sẽ, để gì vào cũng không sợ
6/ Độ các thứ khác linh tinh như chân kính cong inox, nắm tay, ốp bậc inox đánh gia 2/5 điểm, nhưng nhìn khi lắp vào xe rất nổi và đẹp

Tổng chi phí hơn 2tr không nhớ
7/ Bơm lốp koido, kiểm tra áp suất lốp mitchalen 4/5 điểm, tổng 1tr, tiện ích không bằng TMPS nhưng cứ tầm 1 tháng e lại đo lại 4 lốp bằng súng kiểm tra này, độ chính xác cao , cái nào thiếu e bơm bổ xung rồi lại đô lại cho đến khi 4 lốp bằng nhau là ngon.
8/ Loa sub inifinity basslink , 2/5 điểm, chi phí 6.5tr, nghe cũng hay hơn chút.
9/ Thảm phủ taplo xe, bọc vô lăng 2/5 có hay không tùy sở thích.
10/ Đồ chăm sóc nội ngoại thất: 2/5 điểm: chăm sóc nội thất sonax, nước rửa xe sonax, đánh bóng xe maguiaer, dưỡng lốp và làm đen lốp 3M, dưỡng cao su bizol,bơm cao áp ....tổng mất tầm hơn 4 củ nữa
11/ Tạm e nhớ thế, còn mấy đồ vặt cho xe nhỏ tiền e không nhớ....
Cụ chụp ít ảnh cho các cụ trên OF chiêm ngưỡng chút, cụ miêu tả bằng mồm mà thèm quá, cụ mua thảm phủ Taplo ở đâu chỉ giúp tôi với.

tranhoangminh

Xe container
Cụ chụp ít ảnh cho các cụ trên OF chiêm ngưỡng chút, cụ miêu tả bằng mồm mà thèm quá, cụ mua thảm phủ Taplo ở đâu chỉ giúp tôi với.
e mua thảm bên TQ cụ ơi, cụ đặt luôn không? chiều nay e cũng vừa đặt cho 1 cụ trên này

loidiep

Xe đạp
e mua thảm bên TQ cụ ơi, cụ đặt luôn không? chiều nay e cũng vừa đặt cho 1 cụ trên này
Cụ đặt giúp tôi nhé, tôi ở Hạ Long-QN, số không dây 0912575808. Cám ơn cụ, mong có dịp đc ngắm xe của cụ cạnh bờ biển Hạ Long.

Chạy_Thử_QC

Xe hơi
có bán xe ko hả cụ

Nục

Xe tăng
em vừa mới đặt cặp pittong nâng nắp capo này,mời các cụ xem ạ

Nục

Xe tăng
cặp pittong này lắp vào khi mở capo không phải đẩy lên mà nó tự đẩy thủy lực lên ạ. có thanh chống bằng cơm nhưng em thích đổi tý cho đẹp ạ.

www.bka.vn

Xe tăng
Website
retrofit.vn
Cụ chủ cho em hỏi cái cần số ntn mua ở đâu, và đầu DVD của cụ có đọc đc USB, thẻ nhớ k. Cái dvd e giống hệt mà cắm usb với thẻ k thấy nó lên gì.

www.bka.vn

Xe tăng
Website
retrofit.vn
e không có ảnh, miêu tả bằng mồm hả cụ? với lại toàn đồ vớ vẩn, rẻ tiền nên hơi ngại đưa lên hehe. Em nói trước bằng mồm, rồi chụp sau các cụ nhé:
1/ Độ cam hành trình, cái này e tốn vào nó 2.5 củ, cũng được, đánh giá 5/5 điểm
2/ Độ cam tiến 3/5 điểm: Khi cụ đi qua đoạn đường hẹp, cụ bật cam này lên thì chỉ việc căn bên đó với xem bên lái mình là ngon, nếu không có cái này, các cụ đi 1 mình thì mệt phết, cái này nó đấu thằng dvd , có nút riêng, cần thì bật, không thì tắt, lắp ngay dưới guơng bên phụ.
3/ Độ bóng xenon 4/5 điểm: e order bên amzon hết 2.1tr chưa tính công lắp, màu 6000k, trời tối nhìn cũng rõ, nhưng mưa hay bình thường thì chưa ưng, tính sẽ làm bộ philips order bên TQ giá tầm 3.6tr, nhiệt độ 4200K, không biết có khác biệt nhiều không, nhưng chưa thử vì mới lắp xenon 1 tuần ạ.
4/ Độ bóng đèn led lùi 6000K: 4/5 điểm, thay cho bóng cũ của xe, vì bóng theo xe tối, và xe dán kính nên khó nhìn, độ cái này vào khi lùi buổi tối nhìn rất rõ trên màn hình, đã ngó xe cụ linhgiang độ rồi, hàng của e thì đang về. Chi phí thì tầm hơn 350k cho 1 bộ 2 bóng.
5/ Thảm lót sàn 4D, và lót cốp 3/5 điểm , chi phí 1.9tr, cũng tạm được, ưng nhất lót cốp vì nó sạch sẽ, để gì vào cũng không sợ
6/ Độ các thứ khác linh tinh như chân kính cong inox, nắm tay, ốp bậc inox đánh gia 2/5 điểm, nhưng nhìn khi lắp vào xe rất nổi và đẹp

Tổng chi phí hơn 2tr không nhớ
7/ Bơm lốp koido, kiểm tra áp suất lốp mitchalen 4/5 điểm, tổng 1tr, tiện ích không bằng TMPS nhưng cứ tầm 1 tháng e lại đo lại 4 lốp bằng súng kiểm tra này, độ chính xác cao , cái nào thiếu e bơm bổ xung rồi lại đô lại cho đến khi 4 lốp bằng nhau là ngon.
8/ Loa sub inifinity basslink , 2/5 điểm, chi phí 6.5tr, nghe cũng hay hơn chút.
9/ Thảm phủ taplo xe, bọc vô lăng 2/5 có hay không tùy sở thích.
10/ Đồ chăm sóc nội ngoại thất: 2/5 điểm: chăm sóc nội thất sonax, nước rửa xe sonax, đánh bóng xe maguiaer, dưỡng lốp và làm đen lốp 3M, dưỡng cao su bizol,bơm cao áp ....tổng mất tầm hơn 4 củ nữa
11/ Tạm e nhớ thế, còn mấy đồ vặt cho xe nhỏ tiền e không nhớ....
Anh còn đi M3 ko em cũng đang đi em M3 xanh da trời, hôm nào rảnh cafe ạ

tranhoangminh

Xe container
Anh còn đi M3 ko em cũng đang đi em M3 xanh da trời, hôm nào rảnh cafe ạ
Còn e ơi. Còn số a k? Dvd của bọn này muốn đọc usb với thẻ thì cứ cắm vào. Vào menu. Ấn giữ usb trên màn hình 3" thì nó đọc thẻ. Ấn thả ngay thì đọc usb . Đi e này sướng hơn AN nhiều.

www.bka.vn

Xe tăng
Website
retrofit.vn
Còn e ơi. Còn số a k? Dvd của bọn này muốn đọc usb với thẻ thì cứ cắm vào. Vào menu. Ấn giữ usb trên màn hình 3" thì nó đọc thẻ. Ấn thả ngay thì đọc usb . Đi e này sướng hơn AN nhiều.
em vẫn còn số a
SD em đọc được rồi mà USB nó ko nhận, thôi dùng SD cũng giống USB
anh còn dư bộ lọc xăng nào ko ạ

tranhoangminh

Xe container
em vẫn còn số a
SD em đọc được rồi mà USB nó ko nhận, thôi dùng SD cũng giống USB
anh còn dư bộ lọc xăng nào ko ạ
Xe cũ à mà đã cần lọc xăng. A còn bộ để dành cho xe a.à phải 3 năm nữa mới cần. E lấy thì ok

www.bka.vn

Xe tăng
Website
retrofit.vn
Xe cũ à mà đã cần lọc xăng. A còn bộ để dành cho xe a.à phải 3 năm nữa mới cần. E lấy thì ok
Vâng em mua lại bản nhập Nhật 2010
A chưa dùng thì để lại cho e với
E định order mà ngại chờ lâu

AKAH

Xe hơi
chuẩn luôn đó cụ, mua về vào hãng thay và kích hoạt là ok, có cả lẫy gẩy số.
E thấy có vài điểm khác so với các cụ ship về:
1. Vẫn còn nút Mute như nguyên bản của a Hải bán.
2. Không có nút đàm thoại rảnh tay.
3. Thêm lẫy gẩy số (không biết món này có plug and play không cụ nhỉ).

luyenok

Xe điện
E thấy có vài điểm khác so với các cụ ship về:
1. Vẫn còn nút Mute như nguyên bản của a Hải bán.
2. Không có nút đàm thoại rảnh tay.
3. Thêm lẫy gẩy số (không biết món này có plug and play không cụ nhỉ).
cái đó ko vấn đề đâu cụ, tuy theo từng vùng mà các nút đó sẽ khác nhau, nhưng về cơ bản có nút mute càng hay. Cái gẩy số thì phải nối thêm dây xuống cần số, trên này cũng có bài của cụ Harcing hướng dẫn rồi đó.