Lý do vì sao không nên mua Toyota cũ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Smile Lion

Xe buýt
vì có cái gì đâu mả hỏng, lại chả bền à cụ :)) Một cái công nông với 1 cái máy bay, cái công nông bao giờ chả bền hơn
Chắc bác đi cái Hoamai cao cấp hơn công nông nên nói vậy chứ máy bay tốt, bền và an toàn hơn cái công nông nhiều!
Hay quê bác ở Bắc Giang quen nhìn công nông chưa biết cái ô tô nào [-X

xtitan

Xe buýt
Chắc bác đi cái Hoamai cao cấp hơn công nông nên nói vậy chứ máy bay tốt, bền và an toàn hơn cái công nông nhiều!
Hay quê bác ở Bắc Giang quen nhìn công nông chưa biết cái ô tô nào [-X
Em biết sẽ có thể loại phân biệt vùng miền như bác nhảy vào ý mà, em đi xe gì có thớt khoe xe rồi, quê các cụ kị nhà bác chắc 10 đời ở Hà Nội, bác Hà Nội gốc rễ ạ :))

Cám ơn bác vì đã hiểu em, cái công nông mà em nói ở đây là Toyota, chả có cái của khí gì, chả an toàn chỗ nào, túi khí đâm thì không nổ, thế mà dân Việt Nam vẫn đổ xô vào mà mua, một số bác còn đội cả nó lên đầu mà thờ như bác gì hổ báo cáo chồn trên kia =)) =)) =))

Chỉnh sửa cuối:

au999

[Tịch thu bằng lái]
Cái công nông nếu chăm chút, thay sửa thì đảm bảo với cụ bền hơn, quê em vẫn có ông chạy phành phạch, chở gạch chở cát xưa đến giờ ạ, vẫn oách xà lách lắm :D
Thế thì bác nên vào công nông fun để tranh luận nó mới hợp:))

xtitan

Xe buýt
Thế thì bác nên vào công nông fun để tranh luận nó mới hợp:))
Hehe em mà đi em vào ngay, nhưng em không đi, thế mà vẫn bị đồng chí Smile Lion Hà Lội gốc kia chửi ngay là nhà quê ạ, đến ạ cái thể loại Hà Lội này =))

Smile Lion

Xe buýt
..Cám ơn bác vì đã hiểu em, cái công nông mà em nói ở đây là Toyota, chả có cái của khí gì, chả an toàn chỗ nào, túi khí đâm thì không nổ, thế mà dân Việt Nam vẫn đổ xô vào mà mua, một số bác còn đội cả nó lên đầu mà thờ như bác gì hổ báo cáo chồn trên kia =)) =)) =))
Chả cần xem xe bác khoe thế nào, chỉ cần nghe cái giọng cay cú hằn học và a dua với chủ thớt ở cái chỗ nhảm là biết ngay bác có dính dáng tới xe hàn :D

xtitan

Xe buýt
Chả cần xem xe bác khoe thế nào, chỉ cần nghe cái giọng cay cú hằn học và a dua với chủ thớt ở cái chỗ nhảm là biết ngay bác có dính dáng tới xe hàn :D
Hehe, em đi Mitsu, còn Mitsu của nước nào thì em để dân Hà Lội gốc như cụ phán giúp :)) Post của em cay cú hằn học chỗ nào ạ ? Cụ vui lòng chỉ giúp :)) EM rất fun từ nãy đến giờ, chỉ có thể loại đội cái xe lên đầu mà thờ mới nhảy chồm chồm lên thôi ạ

khkdgs

Xe điện
toyota đáp ứng đk vn ngon lành.

Smile Lion

Xe buýt
Hehe, em đi Mitsu, còn Mitsu của nước nào thì em để dân Hà Lội gốc như cụ phán giúp :)) Post của em cay cú hằn học chỗ nào ạ ? Cụ vui lòng chỉ giúp :)) EM rất fun từ nãy đến giờ, chỉ có thể loại đội cái xe lên đầu mà thờ mới nhảy chồm chồm lên thôi ạ
À thấy bác gọi cái xe nhiều người đi là công nông thì em thấy nó hợm hĩnh quá. Nếu biết sớm bác dùng cái bán tải của Mit từ sớm thì em phải ngưỡng mộ luôn chứ ai dám tranh luận vì nó đúng là dùng chở VL thì bền vô đối rồi :))

Chỉnh sửa cuối:

vua_luoi

Xe điện
Toy chán bỏ bu, nhiều nên đi đương thấy mình nhạt quá. Em đã chọn Venza rồi mà vẫn thấy mình kém cá tính.

Hằng Lê

Xe tăng
Có cụ gọi là Vân Già nghe cú thế nào ý :D

xtitan

Xe buýt
À thấy bác gọi cái xe nhiều người đi là công nông thì em thấy nó hợm hĩnh quá. Nếu biết sớm bác dùng cái bán tải của Mit từ sớm thì em phải ngưỡng mộ luôn chứ ai dám tranh luận vì nó đúng là dùng chở VL thì bền vô đối rồi :))
Thể loại anh hùng bàn phím, công kích cá nhân, ko cãi được là ale kéo bè, kích động thêm vào để *ó đàn như cụ thì em xin phép lượn, vì có nói nữa cụ chả hiểu, đang đoán già đoán non em đi xe Hàn, ếch phải thì cụ lật mặt ngay, cụ đội tiếp Toy nhà cụ lên đầu mà thờ :))

Xe tải nhà em chở cả lợn gà, chở xe máy được hết, xe đi làm chứ không thanh cảnh hóng hớt bằng cái Toy thần thánh như dân Hà Lội nhà cụ, cụ ở lại mà xoay đến hết xe Hàn xe Nhật ra nhé :))

Luu Lehong

Xe container
...Xe tải nhà em chở cả lợn gà, chở xe máy được hết, xe đi làm chứ không thanh cảnh hóng hớt bằng cái Toy thần thánh như dân Hà Lội nhà cụ, cụ ở lại mà xoay đến hết xe Hàn xe Nhật ra nhé :))
À vì bác chưa biết cội nguồn câu chuyện cái ông sale xe hàn vào đây mở mấy thớt nhảm để so sánh xe cộ. Fun cho vui thì chả sao, thế nhưng bác lại adua và đi rót vang rồi nói người khác là không suy nghĩ thì mới là đổ dầu vào lửa. Bác ở lại em tiếp trọn vẹn như những hảo hán T-S khi xưa, còn muốn lượn chỗ khác hay có khách gọi đi chở đồ thì bọn em cũng chả dám giữ :))

xtitan

Xe buýt
Tiếp nốt cụ câu rồi em té,

Một đời ta muôn vàn đời nó, xe là cái phương tiện đi lại, chứ mua được cái 4b rồi vỗ ngực oai như cóc, cho lên bàn thờ mà thờ như các cụ thì em chịu, có ăn có học như thế nó phí ra

Cụ công kích chụp mũ cái xe nửa tải nhà em làm gì, em chả xoắn đâu, phí công, làm thế trẻ trâu nó cười vào mặt cho, phỏng cụ :))

Dynamat

Xe buýt
À vì bác chưa biết cội nguồn câu chuyện cái ông sale xe hàn vào đây mở mấy thớt nhảm để so sánh xe cộ. Fun cho vui thì chả sao, thế nhưng bác lại adua và đi rót vang rồi nói người khác là không suy nghĩ thì mới là đổ dầu vào lửa. Bác ở lại em tiếp trọn vẹn như những hảo hán T-S khi xưa, còn muốn lượn chỗ khác hay có khách gọi đi chở đồ thì bọn em cũng chả dám giữ :))
Lắm lời! Thân! :)

Dynamat

Xe buýt
Em biết sẽ có thể loại phân biệt vùng miền như bác nhảy vào ý mà, em đi xe gì có thớt khoe xe rồi, quê các cụ kị nhà bác chắc 10 đời ở Hà Nội, bác Hà Nội gốc rễ ạ :))

Cám ơn bác vì đã hiểu em, cái công nông mà em nói ở đây là Toyota, chả có cái của khí gì, chả an toàn chỗ nào, túi khí đâm thì không nổ, thế mà dân Việt Nam vẫn đổ xô vào mà mua, một số bác còn đội cả nó lên đầu mà thờ như bác gì hổ báo cáo chồn trên kia =)) =)) =))
Đi Toyota mà cứ nghĩ là xe Sang. KHổ các bác già cả

Hằng Lê

Xe tăng
Hôm nay kiệm nhời quá nhể :))

Dynamat

Xe buýt
Xác nhận là bác đi Mít, và rất khách quan.

Hằng Lê

Xe tăng
Chưa biết thế nào, bệnh này khó trị tận gốc lắm :D

Luu Lehong

Xe container
..Một đời ta muôn vàn đời nó, xe là cái phương tiện đi lại, chứ mua được cái 4b rồi vỗ ngực oai như cóc, cho lên bàn thờ mà thờ như các cụ thì em chịu, có ăn có học như thế nó phí ra
Cụ công kích chụp mũ cái xe nửa tải nhà em làm gì, em chả xoắn đâu, phí công, làm thế trẻ trâu nó cười vào mặt cho, phỏng cụ :))
Bác nói trên dưới, suy nghĩ với việc làm lời nói mâu thuẫn quá. Ừ, thì cái xe chỉ là phương tiện thế nhưng sao bác nghĩ cái xe chở đồ nhà bác thì nó cao sang đến nỗi cái xe chở người của người khác thì bác lại gọi là công nông.
Em chỉ fun nói cái tay sale xe hàn bị mát IC đi mở thớt so sánh, ko động gì đến bác sao bác lại vào chỉ dạy người khác a dua với kẻ chọc phá với ngôn từ khiêu khích bằng tin nhắn khi rót vang! Đối với em đó mới là trò trẻ con, chỉ như muỗi đốt gỗ nhưng em phải ra nói để người như bác biết mình là ai và tuổi gì ở đây! Thế thôi, bác có thể lượn :-|

Trạng thái
Thớt đang đóng