Luyện kỹ năng đi cát cho VitClub

EZdong

Xe điện
Gấu nhà cháu hỏi bao giờ hội VIT lại đi Vân Đồn????????????~X(:((
Công nhận là đi Vân Đồn được cái khoảng cách vừa phải (200 km), chạy thong thả 4-5h là đến, lại có nhiều món tươi, ngon, bổ! Gia đình cụ raotro mà đi thì còn vui nữa, cụ nhể?[-O<[-O<[-O<

vanthe77

Xe tải
Đề nghị Nhà đèn tài trợ cho cụ Tò tí toe 1 bộ đèn pha cực sáng lắp trên nóc Vịt để lần sau ta sẽ được xem Video Clip rõ hơn.

Lúc tối về qua chỗ rừng thông em cũng thấy ngại, nhưng đi cùng cả đàn vịt nên cũng đỡ lo.

Công nhận nhà Viking có năng khiếu về khám phá :D

Em thấy cụ Vanthe77 đang thập thò, tặng cụ cái ảnh 3 anh em nhà cụ đang ngồi võng:

Phóng viên 1508:

Bộ tứ quỷ đỏ nhà em nhìn ngon phết nhẩy, còn một mụ quỷ cái cũng đỏ không biết chạy đâu rùi. Thanks Kụ nhé, chuyến đi quá tuyệt vời, Vợ em về cứ khen hội Vịt thân thiện dễ hoà đồng, lại hỏi bao giờ thì tổ chức đi tiếp:D

vanthe77

Xe tải
Công nhận là đi Vân Đồn được cái khoảng cách vừa phải (200 km), chạy thong thả 4-5h là đến, lại có nhiều món tươi, ngon, bổ! Gia đình cụ raotro mà đi thì còn vui nữa, cụ nhể?[-O<[-O<[-O<
Lúc gặp Kị Titoe Vợ cả nhà em hỏi sao Kụ titoe già thế mà vẫn ham chơi nhỉ, em bảo trẻ không có điều kiện chơi nên già đổ đốn ấy mà, Mụ cứ chờ ngày mai còn một Kụ trước đi Vịt còn giừ hơn Kụ titoe nữa cơ mỗi tội ít râu hơn:D. Lúc gặp gia đình Kụ xong về Mụ cứ lăn tăn không biết đến lúc già như các Kụ thì có còn đủ sức để ham vui thế nữa không.

A_ZIZOU

Xe tải
he he, vo cả nhà em khônng được gặp nhưng nhìn ảnh cũng tý té ngửa: " Ôi... sao già thế" ehhe

nguyenanhson113

Xe tăng
he he, vo cả nhà em khônng được gặp nhưng nhìn ảnh cũng tý té ngửa: " Ôi... sao già thế" ehhe
Kụ Ti Toe chưa kể nhưng em dự là khối đứa còn nói vào tai kụ ý "sao khỏe thế??????".

Lúc gặp Kị Titoe Vợ cả nhà em hỏi sao Kụ titoe già thế mà vẫn ham chơi nhỉ, em bảo trẻ không có điều kiện chơi nên già đổ đốn ấy mà, Mụ cứ chờ ngày mai còn một Kụ trước đi Vịt còn giừ hơn Kụ titoe nữa cơ mỗi tội ít râu hơn:D. Lúc gặp gia đình Kụ xong về Mụ cứ lăn tăn không biết đến lúc già như các Kụ thì có còn đủ sức để ham vui thế nữa không.
Chả phải Gấu nhà cụ đâu , đến em còn lăn tăn và nghĩ không biết đến lúc bằng tuổi cụ Tập Toẹ em có còn đủ phong độ như thế không :((

raotro

Xe container
Kụ Ti Toe chưa kể nhưng em dự là khối đứa còn nói vào tai kụ ý "sao khỏe thế??????".
Cháu chỉnh phát: "sao anh còn gân thế? Em nghiện anh đấy, Em thề!!!!!".....mà là giọng nữ các kụ nhá!:D

Vitgia6996

Xe buýt
Cụ Tptitoe ơi có khi lân sau đi cụ đảo ngói hay choi quả tóc giả vậy ! Kô các gâu cứ lo về già có theo đc như cụ như vày ko? Sao mà các gâu lo xa thế chứ nị . Kính thỉnh cụ một sáng nào qua TAN TAN ca fe ở 55 Trần Quốc Toản trao đổi kính bút nhá ~o)

raotro

Xe container
Cụ Tptitoe ơi có khi lân sau đi cụ đảo ngói hay choi quả tóc giả vậy ! Kô các gâu cứ lo về già có theo đc như cụ như vày ko? Sao mà các gâu lo xa thế chứ nị . Kính thỉnh cụ một sáng nào qua TAN TAN ca fe ở 55 Trần Quốc Toản trao đổi kính bút nhá ~o)
Nhà cháu qua rồi...nhưng thấy em Thao doxetheoytuong nên ứ dám vào. Cháu thề!:D

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Các bác ạ, hôm T7 ngồi chém gió với nhà Segovia, em nghĩ đến việc tổ chức thêm các hoạt động dã ngoại cho các chuyến đi thêm bổ ích và lý thú. Ví dụ: cho F1 thì có thể mua mấy khúc gỗ và búa + đinh hoặc ốc + cờ lê để thi đóng đinh hoặc vặn ốc. Các bố thì thi thay lốp, cưa gỗ, dựng lều v.v. Kiểu như thế này

Những hoạt động này sẽ giúp các cụ Vịt sẵn sàng đối phó với những trục trặc trên đường, giúp F1 thêm hiểu biết và hào hứng với kỹ thuật.

Mời các bác cho xin ý kiến thêm nhé,

Hai Nguyen

Xe điện
Phụ nhà em đây, đam mê từ bé đây à, em đăng ký cho Phụ nhà em thi thay lốp thay cho bố

Chỉnh sửa cuối:

Vitgia6996

Xe buýt
Các bác ạ, hôm T7 ngồi chém gió với nhà Segovia, em nghĩ đến việc tổ chức thêm các hoạt động dã ngoại cho các chuyến đi thêm bổ ích và lý thú. Ví dụ: cho F1 thì có thể mua mấy khúc gỗ và búa + đinh hoặc ốc + cờ lê để thi đóng đinh hoặc vặn ốc. Các bố thì thi thay lốp, cưa gỗ, dựng lều v.v. Kiểu như thế này
Cụ này một mũi tên trúng hai đích vừa đc lòng gấu mẹ , vừa day đc f1 khám phá , luyen kỹ nang , khám phá kỹ thuật . Chuẩn kô phải chỉnh , haha !

Những hoạt động này sẽ giúp các cụ Vịt sẵn sàng đối phó với những trục trặc trên đường, giúp F1 thêm hiểu biết và hào hứng với kỹ thuật.

Mời các bác cho xin ý kiến thêm nhé,
Chuẩn kô phải chỉnh nữa đâu ! Ai đồng ý dơ tay .

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

vanthe77

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

tptitoe

Xe tăng
Cháu chỉnh phát: "sao anh còn gân thế? Em nghiện anh đấy, Em thề!!!!!".....mà là giọng nữ các kụ nhá!:D
Mấy hôm nay Moa đi vắng, các toa nói xấu Moa nhé.

raotro

Xe container
Cụ mà biêt làm thính ngon xem thì chẳng phải bàn ạ !!! Mà độ nay chỉ chém gió thôi , mất mặt đâu chẳng thấy
1 tuần may ra được vài lần tranh thủ online lão ạ....nhà cháu đang bị đầy ở QL32 đoạn Diễn NHổn. Chào mừng 2/9.....:((

tptitoe

Xe tăng
1 tuần may ra được vài lần tranh thủ online lão ạ....nhà cháu đang bị đầy ở QL32 đoạn Diễn NHổn. Chào mừng 2/9.....:((
Muốn làm gì thì làm, nhưng cố gắng phải "vô tình" vài phát để 2/9 sang năm hội VIT chỉ cần đến đó OFF là đủ phê nhá.
Đỡ phải đi xa. (Khuyên thôi chứ không thề)=))