[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 5

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xe cu_Lai moi

Xe buýt
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
Cụ Xích Lô vàng ơi! Em tìm đc xe rồi! Biển 19, đời 2005. Nói chung tạm ổn. Để bữa nào em chụp ảnh rồi post lên, các Cụ oánh giùm em cái giá vào mẹt nhé! Giờ em có một việc muốn nhờ Cụ tư vấn: Đôi thụt sau của em bị ra dầu rồi nên có thêm người ngối sau là bánh sau hơi dẹo dẹo khi đi qua chỗ xóc. Giờ cụ cho em phương án giải quyết với ạ???? Cảm ơn Cụ rất rất rất nhiều ạ! Cụ nhớ cho phương án chi tiết và cụ thể nha!

Son Vu

Xe tăng
Cụ Xích Lô vàng ơi! Em tìm đc xe rồi! Biển 19, đời 2005. Nói chung tạm ổn. Để bữa nào em chụp ảnh rồi post lên, các Cụ oánh giùm em cái giá vào mẹt nhé! Giờ em có một việc muốn nhờ Cụ tư vấn: Đôi thụt sau của em bị ra dầu rồi nên có thêm người ngối sau là bánh sau hơi dẹo dẹo khi đi qua chỗ xóc. Giờ cụ cho em phương án giải quyết với ạ???? Cảm ơn Cụ rất rất rất nhiều ạ! Cụ nhớ cho phương án chi tiết và cụ thể nha!
Cái này thì đơn giản thôi. Cụ thay lại đôi phớt sau (nếu ti còn ngon chưa bị xước). Cụ ra Nam Nhung ở đối diện bến xe buýt phố Nguyễn Công Trứ mà làm, đừng lên Hoàng Hoa Thám (bọn trên HHT mất dạy lắm). Nhưng nói chung thì thợ ở đâu cũng vậy. Trước khi mang đi nên đánh dấu giảm xóc của mình để đỡ bị thay. Cụ đừng nghe bọn thợ gạ đổi giảm xóc nhé. Còn nếu không thì ra cửa hàng sửa xe máy quen bảo bọn nó đi làm cho. Khoảng đôi ba trăm thôi.

CuongDKH

Xe buýt
Cái này thì đơn giản thôi. Cụ thay lại đôi phớt sau (nếu ti còn ngon chưa bị xước). Cụ ra Nam Nhung ở đối diện bến xe buýt phố Nguyễn Công Trứ mà làm, đừng lên Hoàng Hoa Thám (bọn trên HHT mất dạy lắm). Nhưng nói chung thì thợ ở đâu cũng vậy. Trước khi mang đi nên đánh dấu giảm xóc của mình để đỡ bị thay. Cụ đừng nghe bọn thợ gạ đổi giảm xóc nhé. Còn nếu không thì ra cửa hàng sửa xe máy quen bảo bọn nó đi làm cho. Khoảng đôi ba trăm thôi.
Thụt thì phải ra Lý Văn Phức chứ bác Phong.

Son Vu

Xe tăng
Thụt thì phải ra Lý Văn Phức chứ bác Phong.
Vì chưa làm ở đấy bao giờ nên cũng k rõ. Kinh nghiệm là cứ bảo máy ông sửa xe quen đi làm cho vừa đảm bảo vừa rẻ hơn so với mình tự đi làm

win_100

Xe điện
Áo Win,áo OF,nhiều thế này thì hôm SN cứ 30 phút đổi áo luân phiên 1 lần hả Anh?:))
Cứ mua đi, sắp có việc cần dùng đến rồi đó. Ko lúc đấy lại bẩu là sao lại ko mua nhể.
Anh vừa thấy chú đấu giá cái sim 19 củ đấy, cứ liệu mà tiêu hết tiền đi, ko có BIA là chít với anh :))

win_100

Xe điện
Có cụ win nào nhà mềnh tham gia độp xe ko, tham gia vào tour Linh Đàm cho vui
Ảnh đây

dieplk91

Xe tải
anh sô lích ơi, còn ảnh của mấy anh em hôm ngồi với Mr. Trần Thư không ạ, gửi cho em với...!

CuongDKH

Xe buýt
Cứ mua đi, sắp có việc cần dùng đến rồi đó. Ko lúc đấy lại bẩu là sao lại ko mua nhể.
Anh vừa thấy chú đấu giá cái sim 19 củ đấy, cứ liệu mà tiêu hết tiền đi, ko có BIA là chít với anh :))
Em mà đấu trúng ko những tăng 1 BIA tăng 2 Sauna tới rét run luôn ạ:)).
Em cũng thấy khoái khoái món xế độp,hôm nào off Anh chỉ em vài đường cơ bản nhé.

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Chúc mừng cụ đã thỏa được niềm đam mê.

Cụ phục hồi lại thụt sau thì như chỗ các cụ trên đã chỉ dẫn.Về việc dẹo bánh có thể là do thụt,do càng(gắp)sau của cụ bị rơ bạc,cái này cần kiểm tra lại,nếu càng còn tốt không bị mục thì có thể mang đi nắn lại sau đó đóng bạc mới là ok.
Hôm nào off nhà cháu SMS cụ,cho nhà cháu chiêm ngưỡng em nó nhé,mà xe cụ đời 2005 thì là dè nhựa rồi à?

Xe cu_Lai moi

Xe buýt
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
Chúc mừng cụ đã thỏa được niềm đam mê.

Cụ phục hồi lại thụt sau thì như chỗ các cụ trên đã chỉ dẫn.Về việc dẹo bánh có thể là do thụt,do càng(gắp)sau của cụ bị rơ bạc,cái này cần kiểm tra lại,nếu càng còn tốt không bị mục thì có thể mang đi nắn lại sau đó đóng bạc mới là ok.
Hôm nào off nhà cháu SMS cụ,cho nhà cháu chiêm ngưỡng em nó nhé,mà xe cụ đời 2005 thì là dè nhựa rồi à?
Ui em nhầm! Con xe ghẻ ấy mà, 1995 Cụ ơi! Chiều nay bạn Tuấn bên Winclub xem xe em xong chê quá trời luôn làm em thấy chán quá! Em cùng làm xong giảm xóc rồi các Cụ ạ! Cảm ơn các Cụ nhiều lắm! Chạy thấy khác hẳn luôn!

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Ui em nhầm! Con xe ghẻ ấy mà, 1995 Cụ ơi! Chiều nay bạn Tuấn bên Winclub xem xe em xong chê quá trời luôn làm em thấy chán quá! Em cùng làm xong giảm xóc rồi các Cụ ạ! Cảm ơn các Cụ nhiều lắm! Chạy thấy khác hẳn luôn!
Chán làm sao được cụ ơi,niềm đam mê mới bắt đầu mà cụ,cụ cứ off cùng anh em thì em của cụ sẽ dần đẹp lên ý mà.
Xe cụ có phải xe biển 19 này không ạ

CuongDKH

Xe buýt
@Trưởng lão_100: Mau vào tư véo cho em con 770 bên gian hàng của cụ Khôi xem có được ko Anh nhé.

Son Vu

Xe tăng
@win_100: Cụ găm ảnh lâu thía. Post lên cho ae thèm đi cụ ơi

win_100

Xe điện
@Trưởng lão_100: Mau vào tư véo cho em con 770 bên gian hàng của cụ Khôi xem có được ko Anh nhé.
Mua Giant làm giề, làm con Trek hay hơn hoặc Cannondale nhá. Lên mạng sớt cụ Tùng Trek ( nick là Tungstarbikes thì phải ) hoặc mua con Scott Scale
@Win_100:Mãi không có ảnh tường thuật vụ off trưa nay thế cụ?
Chắc cụ lại phải chia tay mợ nhà để mai lên đường làm nhiệm vụ nên quên mất việc up ảnh rồi.
@win_100: Cụ găm ảnh lâu thía. Post lên cho ae thèm đi cụ ơi
Em đang ở Sài Gòn hoa lệ roài, nợ ảnh nhá, sang tuần mới zdia. Cụ sonic cho mấy số của cụ nào SG đê để em a nhô

Trạng thái
Thớt đang đóng