[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 4

Trạng thái
Thớt đang đóng

F.I.A.T

Xe điện
Xe anh Tuấn lam gi vậy bác Nôi` hơi. ;))
Xe lão Tuấn này đã ai nhìn thấy mẹt đâu, tháo lung tung từ mấy năm rồi, có lần đi off mang mỗi cái cần số đến để chứng minh là mình đang sở hữu win, nguy hiểm thật

xewin

Xe đạp
vụ dời nhà trong ngõ ra phố này cụ solích phải làm cái tiệc thôi,thời buổi nhà mặt tiền là dễ làm ăn nhá.

kokuma7706

Xe hơi
Bệnh khó nổ rất nhiều nguyên nhân,do xăng,điện,buji và cả phần hơi yếu cũng dẫn đến hiện tượng khó nổ.
Trong trường hợp này của cụ:Có thể là do thời tiết quá lạnh làm dầu trong máy đông lại tạo một nên một lớp keo loãng làm cho các chi tiết trong máy hoạt dộng sẽ nặng,về chế phun ra xăng cũng do áp suất trong buồng đốt nhiều khi đạp máy dồn ngược lại chế.
Nhà cháu thường sử là xả dầu máy ra rồi đạp máy vài lần sau đó đỏ dầu lại thì lúc đó xe đễ nổ và mọi chi tiết máy vận hành sẽ êm ái.
Đấy là ý kiến nhỏ của riêng cá nhân cháu,có gì sai mong các cụ góp ý ạ.
cảm ơn bạn đã chỉ giáo, xe mình lúc lên đèo hơi bị yếu, mấy con wave + future vượt ầm ầm, đi đường bằng thì hơi nét căng nhưng thỉnh thoảng đang đi tẹt ga được 1 lúc có hiện tượng xịt hơi như kiểu xăng ko vô, phải kéo le mới kéo lên tiếp đc.

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Kính các cụ "Win Hà Thành",

Do thớt đã đi sang hướng hoạt động Chi hội, hội, nhóm nhiều hơn nên em xin phép chuyển thớt sang mục "Chi hội hai bánh" để tiện hơn cho việc quản lý và theo dõi của thành viên.
Một lần nữa nhà cháu xin thay mặt các cụ Win Hà Thành cảm ơn sự quan tâm của mod đến nhà chúng cháu.
Mong rằng đây là sự khởi đầu tốt đẹp và sẽ có nhiều cuộc giao lưu với các chi hội khác trên diễn đàn.

giang_nq

Xe buýt
ớ hớ, chuyển nhà đi xa quá, em tìm điếu thấy

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
đời cao mà lại biển xanh nữa thì sành điệu nhất cụ sonic rồi,hôm nào cụ rửa xe e xuống ngắm e nó 1 tý, dưng mà chạy oto khách thôi chạy 2 bánh xuông rét lắm các cụ ạ

Ejum

Xe tải
Nhà mình mấy hôm vắng quá. Chắc các cụ lo tết hết rồi :)

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn

giang_nq

Xe buýt
he he, mai có off không các bác? mai em lên

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Lúc 9h30 phút sáng nay tại tổng hành dinh của Win Hà Thành đã diễn ra buổi họp báo nhanh giữa các táo trước khi lên vũ trụ.
Theo nguồn tin từ nhà báo ảnh kiêm bán báo Sonicvang thì sáng ngày 22âm lịch tháng chạp năm tân mão có cuộc họp nhanh về tình hình Winclub phía Bắc,phía Nam và Miền Tây Nam Bộ giữa ba táo đó là: táo Y Tế "anh Tế",táo Xây Dựng "anh Xây" và táo Du Lịch "anh Lịch".
Nhưng do anh Lịch mải đi Hái Hoa vào tối hôm trước tại Quê Lúa và bị mất tấm thẻ Visa nên đã vắng mặt.Có nhiều khả năng anh Lịch phải ở tại Quê Lúa đến hết tháng giêng năm sau để chờ cấp thẻ Visa mới.
Mặc dù thời tiết hôm nay có mưa phùn nhưng đúng 9h35 phút cuộc họp báo được tiến hành và chỉ có anh Tế và anh Xây chếm thế này

sau hồi chém gió thì hai anh lại thế này

và kết quả là đây

nghỉ giữa giờ thì nhà báo cũng góp vui

sau ít phút nghỉ giải lao và dạo vòng hồ thì hai Táo đưa nhau đến chỗ này,nhà báo cũng theo chân các Táo

Và các Táo đãi nhau

Nhà báo cùng chung vui

Sau khi mỗi Táo đã đi hết 1 chai Nếp Cái Hoa Vàng Hạ Thổ thì họ đã dắt nhau đi Karaoke mỏi tay tại quán Thùy Linh.
Vì lý do cuối năm bận rộn chạy nhiều nơi nên nhà báo không theo tiếp được bước chân các Táo nên việc đưa tin đến đây là kết thúc.
Xin chân thành cảm ơn các bác đã đọc tin.

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
ơ kìa , thế còn táo xuất nhập khẩu người còi còi đi con xê đê đâu nhỉ , sao không thấy điểm danh =))
báo cáo là cái lão táo xây dựng sau một chầu riệu thịt chó tham ăn tục uống rồi lại đi hát ( lành mạnh chứ không như nhà báo tố đâu ạ :D ) về bị say riệu, loạng quạng mò về đến nhà bị vợ xích cổ vào chân giường oánh cho tét mông ra òy, khả năng lớn là hôm nay sẽ không cưỡi nổi cá chép về giời đâu ạ =))

@ Sơn: tìm được ví chưa em?

Son Vu

Xe tăng
ơ kìa , thế còn táo xuất nhập khẩu người còi còi đi con xê đê đâu nhỉ , sao không thấy điểm danh =))
báo cáo là cái lão táo xây dựng sau một chầu riệu thịt chó tham ăn tục uống rồi lại đi hát ( lành mạnh chứ không như nhà báo tố đâu ạ :D ) về bị say riệu, loạng quạng mò về đến nhà bị vợ xích cổ vào chân giường oánh cho tét mông ra òy, khả năng lớn là hôm nay sẽ không cưỡi nổi cá chép về giời đâu ạ =))
Trộm vía, dạo này nàm ăn tốt nên trông ngon ghê. Hôm qua có 3 cụ thui à? Nhà cháu về quê đến tối mới ra.
Mà dạo này cháu thấy tình trạng bạo hành gia đình đang gia tăng, cụ làm cái đơn kiện đi cho nó biết tay. Dám đánh cả bố trẻ con.

giang_nq

Xe buýt
báo cáo anh 8896 là tìm thấy dồi ạ, trưa mai lại cà phê tiếp nhá

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
lạy cụ. nhà cháu có say riệu 1 hôm quên biển số từ 8895 thành 8896 mà cụ thù dai nhớ mãi, xoắn mãi nhà cháu là sao nhể b-(
chúc mừng nhà Sơn ét te ba nỗ vì cái ví đã quay trở về với khổ chủ nhá. tiền hậu tạ có đến chục chệu ko vậy?:P chốt lại là nhà cụ quên ở quán CÀ PHÊ TẨM QUẤT THƯ RÃN nào thì cứ nói toẹt ra đi . hehe. mai thì nhà cháu chịu rồi, chiều tối nay đi tỉnh để sáng mai kịp bàn giao lại khối lượng dở dang, tiện thể thu hồi thêm chút tiền công nợ kiếm tí tiêu tết đây không chết dở đấy :(

@ nhà VX 180: họp báo nhà win hà thành thế là xôm rồi, mấy ông táo... bón gần đủ hết rồi còn gì, winhathanh cũng góp mặt, winsaigon cũng có mặt thế mà cụ còn chê ít thì thế nào mới là đủ ạ :))
còn cụ muốn đi ọp với nhà win hà thành thì cứ đi, cụ đi bộ đến cũng chả ai nói gì miễn là máu + uống riệu khỏe là ok hết mà =)), rồi biết đâu đi ọp xong về lại có xe win đi đấy, cứ nhè tay XÍCH LÔ VÀNG đi con xe BÊ ĐÊ... ấy nhầm, đi con XÊ ĐÊ mà chuốc, hắn mà say thì có gì cho tất :))

Chỉnh sửa cuối:

dieplk91

Xe tải

win_100

Xe điện
Chúc mừng anh giang _np đã ra off với ae win Hà Thành.
Thấy tửu lượng ae win Hà Thành thế nào? Mới chỉ là tép riu đón tiếp thôi nhé, chưa có tôm hùm đâu, he he

VX_180

Xe buýt
Cám ơn các cụ đã đón tiếp nhiệt tình , cháu sẽ thường xuyên chém gio với các cụ nhá , cháu rót tạm mấy ly mời các cụ đã ...........

Trạng thái
Thớt đang đóng