[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 4

Trạng thái
Thớt đang đóng

win_100

Xe điện
#Solic: Dao găm thía hông bít.
#Giang_nq: Thế hôm nào chính thức cụ giang_nq ra Hn đấy để anh em còn đón tiếp. Mấy hôm nay lạnh kinh người, có tý cồn vào mới đi làm đc đấy ( dùng biện pháp mạnh để chống rét )

giang_nq

Xe buýt
chiều mai em ra đến nơi, tối phải họp với văn phòng miền bắc rồi sáng 6/1 về thái bình, cụ sonic nhớ đổ đầy dầu con santafe để em chạy cho yên tâm nhá, tiền nong tính vào đám phụ tùng hết :P, em sẽ bố trí lên họp với các cụ sau ạ

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
chiều mai em ra đến nơi, tối phải họp với văn phòng miền bắc rồi sáng 6/1 về thái bình, cụ sonic nhớ đổ đầy dầu con santafe để em chạy cho yên tâm nhá, tiền nong tính vào đám phụ tùng hết :P, em sẽ bố trí lên họp với các cụ sau ạ
Bỏ mệ nhà cháu tưởng cụ cuối tuần mới ra,nhà cháu lại cho thằng cu em họ của ông anh họ vợ của thằng bạn mượn Santafe đi ĐIện Biên rồi,cụ dùng tạm For Everest nhé.Chiều nay nhà cháu về rửa xe,đổ dầu,đăng ký đăng kiểm cháu để sẵn trong cốp,cụ ra là chỉ việc chạy thôi ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Son Vu

Xe tăng
Bỏ mệ nhà cháu tưởng cụ cuối tuần mới ra,nhà cháu lại cho thằng cu em họ của ông anh họ vợ của thằng bạn mượn Santafe đi ĐIện Biên rồi,cụ dùng tạm For Everest nhé.Chiều nay nhà cháu về rửa xe,đổ dầu,đăng ký đăng kiểm cháu để sẵn trong cốp,cụ ra là chỉ việc chạy thôi ạ.
Này này. Con Ford Everest cụ bảo cho thằng cháu họ của ông anh họ thằng em trai thằng cọc chèo ông anh vợ cháu mượn rồi cơ mờ. Cụ cho cái lão nờ quy mượn con CD50. Để đi từ HN về Thái Bình xem lão ý có thành diễn viên Hàn Quốc (Trym Quăn Nuôn) không??.

F.I.A.T

Xe điện
Kế hoạch ngày mai ra như thế nào, đi đứng ra sao thế, vợ con có ra ko?. nếu muốn off HN chiều mai, cho anh cái lịch, cái giờ anh lên NB đón chú về HN off cho đỡ rét. nhớ là mai vấn rét lắm đấy, sáng nay 11 độ mà đến trưa về chiều toàn 8-9 độ thôi, ngày mai vưỡn thế đấy, rét cứ gọi là sun các loại cờ him, kể cả trym siêu đại bàng nhá

Sonicvang

Xe tăng
Kế hoạch ngày mai ra như thế nào, đi đứng ra sao thế, vợ con có ra ko?. nếu muốn off HN chiều mai, cho anh cái lịch, cái giờ anh lên NB đón chú về HN off cho đỡ rét. nhớ là mai vấn rét lắm đấy, sáng nay 11 độ mà đến trưa về chiều toàn 8-9 độ thôi, ngày mai vưỡn thế đấy, rét cứ gọi là sun các loại cờ him, kể cả trym siêu đại bàng nhá
Trưa mai hắn ra tới NB rồi cụ ạ.

giang_nq

Xe buýt
cảm ơn các anh quan tâm, nuông chiều, mai em bay chuyến 3h chiều, 6h tối mới tới NB, quần áo rét không có, định lấy trộm cái chăn trên máy bay quấn, cụ sonic sẽ cử em vợ thằng bạn làm cùng cơ qua bà chị họ hàng xóm nhà anh ấy oánh con e vơ rét lên đón em về, đa tạ anh Hòa ạ, em đi cả gia đình lóc nhóc trẻ con nên chắc chẳng kịp gặp các anh, để vài ba ngày ổn định rồi em lên ạ. Cái nhà ở TB đi lâu quá nghe nói đang bị dột. bố khỉ

F.I.A.T

Xe điện
Ok. thế thì tốt rồi. chúc cả nhà thượng lộ bình an. về quê ổn định vợ con rồi lên kế hoạch off nhá, AE chém gió với nhau mấy năm rồi mà chưa gặp mặt

E vơ dét của lão buôn tân dược à cụ sô lít

Sonicvang

Xe tăng
Ok. thế thì tốt rồi. chúc cả nhà thượng lộ bình an. về quê ổn định vợ con rồi lên kế hoạch off nhá, AE chém gió với nhau mấy năm rồi mà chưa gặp mặt

E vơ dét của lão buôn tân dược à cụ sô lít
Không ạ lão buôn tân dược cuối năm bận đi khách nên khó gặp lắm.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Dè nhựa đâu cụ sonicvang oi,e đợi mãi

Sonicvang

Xe tăng
Dè nhựa đâu cụ sonicvang oi,e đợi mãi
Dạ thưa cụ đây ạ,nhà cháu cuối năm bận quá nên chỉ chụp ít hình với Tư Lệnh Duy và Tu Lệnh Tuấn thôi.
Lúc nào rảnh nhà cháu sẽ up lên sau ạ.
Nhà cháu trích dẫn lời của Tư Lệnh Duy:
hôm trước có đi công tác đột xuất kiểm tra tình hình quân khu 2,có ghé thăm chủ tịch win hà thành là bác solich,do vội vàng đi nên cũng có vài kiểu giao lưu về con vè nhựa của bác ấy.

đang ở cục quân báo khu 2

cụ solich bẩu chỉ nên làm phần đầu thôi,còn phần đuôi thì của việc cụ ấy

xe của em và cụ solich tại quán cờ tây gia truyền.

và như mọi khi thấy xe đẹp là lên....nhún

một lần nữa em vô cùng cám ơn bác solích đã tiếp đoàn chu đáo cũng như các đồng chí ở quân khu 9 và tao điều kiện cho em hoàn thành công tác tốt đẹp.

Chỉnh sửa cuối:

F.I.A.T

Xe điện
Cái tem đời mới này thực sự là mình ko thấy đẹp vì nó hơi lòe loẹt dẽ nhầm với cái loại có đề lém.

Tem đời cũ vẫn đúng chất hơn

Sonicvang

Xe tăng
Cái tem đời mới này thực sự là mình ko thấy đẹp vì nó hơi lòe loẹt dẽ nhầm với cái loại có đề lém.

Tem đời cũ vẫn đúng chất hơn
Thế cho nên nhà cháu không dám chụp nhiều hình up lên không lại bị các cụ mắng là hâm cho em 30L đi rước em này về.
Nhưng nhà cháu thích em này hơn em 30L.

giang_nq

Xe buýt
anh Hà chơi em nhá, bảo santa máy dầu hóa ra máy xăng 2.7, quả này về tb đổ xăng vỡ mồmX_X

F.I.A.T

Xe điện
Thế cho nên nhà cháu không dám chụp nhiều hình up lên không lại bị các cụ mắng là hâm cho em 30L đi rước em này về.
Nhưng nhà cháu thích em này hơn em 30L.
Lại thích gái trẻ cơ đấy. xấu nhưng kết cấu nó chuẩn.

anh Hà chơi em nhá, bảo santa máy dầu hóa ra máy xăng 2.7, quả này về tb đổ xăng vỡ mồmX_X
Cửn thựn ko lại đổ nhầm xăng với dầu nhá, nhá

kokuma7706

Xe hơi

http://www.facebook.com/photo.php?fbid=249153625154631&set=a.249143525155641.59875.100001799874109&type=1
.......
Phượt đón năm mới Hn-Mẫu Sơn-Ba bể. Sau hành trình thấy em Win có vài vấn đề nhờ các cao thủ chỉ giáo. Buổi sáng đạp xe bị kẹt rất nặng, gần giống như bị bó máy, nhưng vẫn đạp được, đạp mãi mới nổ đc, trong quá trình đạp thỉnh thoảng xăng từ trong chế xuất ra 1 phát như súng phun nước ý. Không biết cách khác phục bệnh khó nổ này như thế nào?

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng