Hải Phòng [Lưu trữ] OF - Hải Phòng - Địa chỉ các chỗ ăn chơi nhảy múa sáng trưa chiều tối

Trạng thái
Thớt đang đóng

sonata-y20

Xe tải

linhthuydanhbo_

Xe tải
em xin kính chào các cụ mơ chi hội hải phòng ạ.chúc các cụ mợ một buổi tối vui vẻ nha.có thời gian mời các cụ lên hà giang-cột cờ lũng cú cho biết ạ.trân trọng kính mời.rất hân hạnh đươc đón tiếp các cụ mợ.

aq79

Xe container
em xin kính chào các cụ mơ chi hội hải phòng ạ.chúc các cụ mợ một buổi tối vui vẻ nha.có thời gian mời các cụ lên hà giang-cột cờ lũng cú cho biết ạ.trân trọng kính mời.rất hân hạnh đươc đón tiếp các cụ mợ.
hihi, đợt bọn e lên HG được gặp mỗi cụ Khải và mợ What, chưa đc gặp cụ, sẽ có dịp tái ngộ ạ.

sieuga

Xe tải
hiền hoa giờ em thấy chán... mà đặc biệt máy chém hơi bị ngọt. :)

cerato08

Xe điện
Hải Phòng có bao nhiêu Of nữ các kụ? nhiều thì cho em tham gia với

thichxeoto

Xe điện
Hải Phòng ăn chơi, ngủ nghỉ ở đâu?

Em chào tất cả các cụ/mợ ở thành phố hoa phượng đỏ. Báo cáo với các cụ/mợ tềnh hềnh như thía này,Thứ 6 này em cho vợ em và f1 về Hải Phòng thăm các cô,gì, chú bác ở quê và ra thắp hương mộ tổ và các cụ,(Vì từ hồi cưới nhau cũng chưa về thăm quê được,em cùng huyện với anh Đoàn Văn Vương ạ:))),tiện thể cho vợ và f1 đi thăm thú quê hương chút nhưng không biết đi chơi ở đâu?ăn nghỉ chỗ nào hợp lý tiêu thức ngon,bổ rẻ chủ yếu là ăn hải sản:(,vì em ở trên núi về quê hương miền biển chỉ thích đồ hải sản thôi.Em viết những dòng này mong các cụ/mợ tư vấn giúp cho em với em xin cảm ơn nhiều.
Vokad em đã đặt một container ở nhà máy rượu Hà Nội rồi ạ,chúc các cụ/mợ OF Hải Phòng mạnh khỏe, gia đình hạnh phúc!

cháu lên 3

Xe container
Cụ ở trung tâm TP hay là ra Đồ Sơn thì mới tư vấn được chứ

aq79

Xe container
nếu cụ thích chơi ở quê thì có thể vào luôn khu suối khoáng Tiên Lãng, còn ko phi thẳng ra Đồ Sơn chứ trong nội thành thì ko có nhiều điểm vui chơi phục vụ cho cả gia đình lắm, ra Đồ Sơn thì cụ vào khu resort Hòn Dáu, mặc dù chưa hoàn thiện nhưng có 1 số hạng mục vui chơi có thể phục vụ cho Gấu và F1 chơi trong 1 buổi chiều lúc ấy cụ có thể nằm trên bờ để ... ngắm các e hoặc ... trốn (có thể đi bộ nhá) sang khu .... bến Nghiêng để rì phét tí.

thichxeoto

Xe điện
nếu cụ thích chơi ở quê thì có thể vào luôn khu suối khoáng Tiên Lãng, còn ko phi thẳng ra Đồ Sơn chứ trong nội thành thì ko có nhiều điểm vui chơi phục vụ cho cả gia đình lắm, ra Đồ Sơn thì cụ vào khu resort Hòn Dáu, mặc dù chưa hoàn thiện nhưng có 1 số hạng mục vui chơi có thể phục vụ cho Gấu và F1 chơi trong 1 buổi chiều lúc ấy cụ có thể nằm trên bờ để ... ngắm các e hoặc ... trốn (có thể đi bộ nhá) sang khu .... bến Nghiêng để rì phét tí.
Vokad cụ đã cung cấp cho em thông tin.

meoluoi

Xe điện
Em nghe bảo Đồ Sơn chỗ nào cũng chơi được, không biết thì lễ tân nó chỉ cho :))

thichxeoto

Xe điện
Em nghe bảo Đồ Sơn chỗ nào cũng chơi được, không biết thì lễ tân nó chỉ cho :))
Vì đi cùng vợ và f1 nên chỉ chơi trong sáng thôi chứ không phang trong tối ạ:)):)):)) vokad cụ cũng là một ý tưởng hay với đk đi với mấy ông đực rựa:))

Huntress

Đi bộ
Các cụ cho e hỏi là quán bò bittet ở chỗ ngõ Lê Quýnh sập tiệm chưa ạh ??? Đang tính đi ăn bò bittet mà chưa kiếm được chỗ
Thanks các cụ

cuong beo

Xe buýt
Các cụ cho e hỏi là quán bò bittet ở chỗ ngõ Lê Quýnh sập tiệm chưa ạh ??? Đang tính đi ăn bò bittet mà chưa kiếm được chỗ
Thanks các cụ
cụ ra BBQ mehico ở đường văn cao hay minh khai mà xơi,đich thực là bích tếch luôn, sườn nướng sốt chua ngot ở đó cũng rất ok và còn nhiều món khác nữa

Dauchankhongmoi

Xe hơi
Bò bittet các cụ ra đầu đường Lê Đại Hành-Quang Trung ấy, chỗ đỗ máy bay cũng có.
Bánh cuốn 66 Cát Cụt nhé ! Đây mới gọi là gia truyền, bán bánh cuốn nóng mà con cái toàn du học Anh với Pháp. Khiếp đặc !
Bánh đa cua đồng + tôm + bò + thăn chần thì ra quán vỉa hè đối diện 237 Lạch Tray nhé, 20k/1to. Ko ngon mang đầu em đi mà chặt , đến tầm 6h30 để đời thêm mát mẻ.
Bún bò nhừ ngõ Bác sĩ máy tính đối diện ngõ trường dân lập Thăng Long, quán vỉa hè bà già.
Dừa thạch thì ra cà phê Kều cũng đối diện ngõ dân lập Thăng Long. E quả quyết La 1 trong những chỗ bán thạch dừa ngon nhất xà phòng.

Trạng thái
Thớt đang đóng