Hải Phòng [Lưu trữ] OF - Hải Phòng - Địa chỉ các chỗ ăn chơi nhảy múa sáng trưa chiều tối

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dauchankhongmoi

Xe hơi
Em chào tất cả các cụ/mợ ở thành phố hoa phượng đỏ. Báo cáo với các cụ/mợ tềnh hềnh như thía này,Thứ 6 này em cho vợ em và f1 về Hải Phòng thăm các cô,gì, chú bác ở quê và ra thắp hương mộ tổ và các cụ,(Vì từ hồi cưới nhau cũng chưa về thăm quê được,em cùng huyện với anh Đoàn Văn Vương ạ:))),tiện thể cho vợ và f1 đi thăm thú quê hương chút nhưng không biết đi chơi ở đâu?ăn nghỉ chỗ nào hợp lý tiêu thức ngon,bổ rẻ chủ yếu là ăn hải sản:(,vì em ở trên núi về quê hương miền biển chỉ thích đồ hải sản thôi.Em viết những dòng này mong các cụ/mợ tư vấn giúp cho em với em xin cảm ơn nhiều.
Vokad em đã đặt một container ở nhà máy rượu Hà Nội rồi ạ,chúc các cụ/mợ OF Hải Phòng mạnh khỏe, gia đình hạnh phúc!
Bác thích ra Đồ Sơn ăn hải sản giá cả phải chăng thì alo số này 0169 5084159 tên a Luyến. Thật thà, Chu đáo, hải sản xuất xứ đâu nói đúng đấy , ko Văn vở lằng nhằng. Cụ bảo kê bàn ghế ra rìa bờ biển mà ngồi.

P/s : bảo chú An giới thiệu nếu cần.

CỬU VĂN LONG

Xe container
Hôm trước có mấy cụ Hải Phòng qua quán em, giờ vào PR trá hình cho quán tí, các cụ Hải Phòng có điều kiện lên Hà Nội thì qua quán em ăn nhậu oánh nhắm nhá nhá (b)

nemdagiautay

Xe buýt
Ủn hộ cụ Cửu phát, hình như có mấy món iem chưa được thưởng thức...

anhhuu123

Xe đạp
Nhất định có dịp sẽ ghé qua quán bác Cửu Văn Long , em là Cao Cầu đây , có gì bác nhớ giảm giá cho Cao Cầu nhé :D

nemdagiautay

Xe buýt
Nhất định có dịp sẽ ghé qua quán bác Cửu Văn Long , em là Cao Cầu đây , có gì bác nhớ giảm giá cho Cao Cầu nhé :D
chú chuẩn bị xiền đi a đưa đi, vấn đề là chú có uốn đc rịu líu đâu mà nhậu

Marlon Brando

Xe buýt
Bây giờ đớp gì cũng hem nhớ nữa là cụ sắp toi đới,khú khú

Cụ Cao Cầu bẩu nhà Cửu rảm rá cả e nữa nhá !!!
Có Ếck có rịu nà e na niếm,hị hị

@ Cửu: Con gì đứng khép,ngồi bành,ngửi tạnh,sờ thấy ướt ???

CỬU VĂN LONG

Xe container
hehe vâng còn nhiều món cụ chưa thưởng thức lắm, chẳng hạn như lỡ dở mấy món lày chẳng hạn :P

Vâng véo cằm cụ Cao Cầu, Phượng ớt trại chúng em là yêu anh Cao Cầu nhắm đấy :D

CỬU VĂN LONG

Xe container
Thôi xong,ướt cha nó hết cái bàn phím dồi,he he
công nhận nhà Cửu thâm thật,hôm trước mà đưa quả múa Aids này ra sớm thì bọn e đã chả phải lọ mọ gần 3h30 am mí về đến cái máng nhợn :))

Khổ thân chưa được soot đau lưng nào ở HN mà bi gấu trẻ ở nhà gọi về sớm thế anh :))

duth@$*&

Xe buýt
e hay ăn bún chân giò, chả cá ở chỗ gần Parkson :). cùng dãy vs mấy hàng cafe, cách parkson khoảng 200m thôi. chỗ để oto thoải mái. hay thấy có con Xuân Thàh Hà Tĩnh đỗ ở đấy mà ko biết tại sao :-s

Marlon Brando

Xe buýt
Khổ thân chưa được soot đau lưng nào ở HN mà bi gấu trẻ ở nhà gọi về sớm thế anh :))
Lên thủ đô cái gì cũng lạ lẫm k có ai chỉ thì làm sao biết Ếch múa nó nằm ở đâu,he he
Nhà Cửu về đây e chỉ có món "dưa hấu" múa ngon tuyệt,he he

CỬU VĂN LONG

Xe container
Lên thủ đô cái gì cũng lạ lẫm k có ai chỉ thì làm sao biết Ếch múa nó nằm ở đâu,he he
Nhà Cửu về đây e chỉ có món "dưa hấu" múa ngon tuyệt,he he

Dưa hấu này được bao nhiêu mùa cuống rụng rồi anh ? em chỉ khoái công chúa dưa hấu dư lày thôi :D

lyhoa75

Xe điện
Hp bao nhiêu chỗ ăn ngon mà lại bổ rẻ tn, em rủ nhà Mèo iem xuống ọp mới nhà Phòng ná ná các cụ ná:-ss

aq79

Xe container

lyhoa75

Xe điện
Sắp có hội Jeep cùng với nhà BVC giao lưu với Hp đấy, Mợ và nhà Mèo có ...bơi luôn ko?
Cụ cho em cái lịch trình cái vì nhà Mèo em dự ọp cùng nhà Phòng vào chiều tối t4 và t5 tuần tới đấy ợ.

Kangoora

Xe tăng
Cụ cho em cái lịch trình cái vì nhà Mèo em dự ọp cùng nhà Phòng vào chiều tối t4 và t5 tuần tới đấy ợ.
Ui, vụ này bọn e chỉ....hứa thôi. Sẽ cố gắng vì quá nhiều sự kiện gần đây òi. Khi khi, Gấu nó giựn thì toi nặng.

Trạng thái
Thớt đang đóng