Chi hội [Lưu trữ]Những bản tin và lời bình luận "hot" sau ngày sinh nhật lần thứ 1 của LPC!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

tetsu

Xe tăng
Diễu binh mà không có tăng,giáp với tên lửa thì mất hết hào khí các cụ nhỉ.

haha, hum nay chỉ vì cái vụ nè mừ iem thắng độ 1 chầu nhậu buổi trưa đới CỤ ơi, hum nay mà có mấy cái món đó thì iem toi :) đi tennis Sếp cứ cược với iem là có mấy món đó dưng mừ không có, iem phục iem quá, đơn giản thui, mấy cái đường vừa làm lại xong, cho mấy cái to to ấy đi lại là làm lại ngay, các BỐ nhà mình tiếc tiền lắm, iem bít ngay mừ, với lại cơ bản là chất lượng đường chẳng ra j nên ai dám =))
Cái đoạn đỏ đỏ ý chắc em nhầm. Hôm nay như thế chỉ là diễu hành thôi. Chán chít

bvhadelpiero

Xe lăn
Cái này em pót bên Cà fe, pết vào đây bình cho vui:
Em đang ngồi nghĩ lại xem đọng lại trong em là cái gì sau buổi diễu hành. Tẻ nhạt và không khác mấy với diễu hành Hội Khỏe Phù Đổng với đại hổi TDTT tổ chức ở các Tỉnh.
Nghĩ mãi thấy đập đi đập lại trong đầu là xe biểu trưng cho khối doanh nhân doanh nghiệp gì đấy trong đoàn diễu hành. Chỉ là tiểu tiết nhưng chả hiểu sao em chỉ nhớ mỗi thế.
Lấy hình tượng là tượng Thánh Gióng. Không hiểu cái ông có trách nhiệm lo cái biểu trưng này có sợ bị Thánh vật không mà duyệt cái tượng Thánh như thế.
Em xin lỗi chứ em thấy như phỉ báng Thánh thần ý. Ngô nghê, hài hước.
Hình như mặt tượng được chế từ cái mặt nạ chú Tễu, chú Cuội hay sao ý (cái mặt nạ mà mặt sưng sưng múa lân ý). Thân nhỏ mặt to, các cụ cứ thử tưởng tượng xem.
Em đang cố tìm thử nhưng chưa kiếm được ảnh. Có cụ nào chụp được thì cho em xem lại mới.
Iem thề với các CỤ là iem thấy đau xot nhất vụ nè, chẳng bít các CỤ có để ý không dưng mừ cái xe của khối nè lại viết tắt bằng tiếng ANH (VCCI hay VICC j đới), eo ơi, thật đau lòng cho niềm tự hào dân tộc, cả 1 quốc gia tổ chức diễu hành mà vẫn để cái hội trứng nè xảy ra, chẳng bít các Bác tổ chức nhà mình nghĩ j nữa :(

bvhadelpiero

Xe lăn
Diễu binh mà không có tăng,giáp với tên lửa thì mất hết hào khí các cụ nhỉ.

Cái đoạn đỏ đỏ ý chắc em nhầm. Hôm nay như thế chỉ là diễu hành thôi. Chán chít
hehe, chẳng bít nhầm hay không dưng mừ MÕ không nhầm :)) thía là MÕ thịt đc của Sếp bữa bia mất gần 3 củ, mình phục sự phân tích của mình quá =))

Kho

Xe điện
F1 mà lại hát vào lúc 3h sáng à, đời nèo ông tin, ông lại vớ vỉn roài, cẩn thận đới ná, bom nó không nổ nhưng mình ... thì ... :))
Thưa phó Mõ cháu nó trong dàn đồng ca 1000 thiếu nhi Thủ Đô đới...Oai k...hehe

ducan

Xe tăng
BTKien xuất hiện rồi nhá , F1 thế nào rồi em , khỏe chưa

bvhadelpiero

Xe lăn

BTKiên3103

Xe buýt
BTKien xuất hiện rồi nhá , F1 thế nào rồi em , khỏe chưa
Cảm ơn anh và mọi người đã quan tâm nhiều !

F1 nhà em cũng đỡ sốt rồi chỉ còn bị ho thôi.....
Chắc là mai em có thể yên tâm off rồi,hẹn gặp mọi người ngày mai nhé.

Một lần nữa em xin cảm ơn tới toàn thể anh em nhà LPC !

BTKiên3103

Xe buýt
Hôm nay Đại lễ 1000 năm Thăng Long-Hà Nội , nhà em cũng làm Tiểu lễ toàn thể gia đình tụ tập ăn nhậu suốt giờ mới xong...
Chẳng hiểu thế nào nghe GẤU nhà em nói sáng đi chợ từ 6h30 mà mồi đã hết sạch lại phải đi lên Nghĩa Tân mua mồi....Em tưởng mỗi nhà em ở nhà hoá ra nhiều gia đình ở nhà ăn nhậu mừng đại lễ quá...

Thấy ngoài đường đông vui nên cũng muốn đưa vợ con đi xem bắn pháo hoa , nhưng thấy các cụ chém nên có khi xem TV cho lành và an toàn (sợ cháu nhỏ lại ốm tiếp)

Chỉnh sửa cuối:

bvhadelpiero

Xe lăn
Cảm ơn ly R nhạt của Chú ná, anh trả Chú cái chai :P, mấy hum thấy mất tăm h mới xuất hiện, nhóc thía nèo roài, đỡ chưa, cháu nhanh nhanh khỏi để PAPA còn đi đàn đúm với các Chú các Bác chứ nhể ;), hy vọng mai iem ngồi tới cuối buổi ná

bvhadelpiero

Xe lăn
Cháu thích cái ăccu để cho Bố cháu dự phòng ạ....=))
keke, các CỤ nhà ta bảo kể không sai tẹo nèo, khôn như MÕ, dưng mừ mình cũng thuộc cái họ đới nên... rắn như MÕ, còn lâu ná, cho con thui ai lại BỐ đòi, BỐ hư con nhỉ :P

bvhadelpiero

Xe lăn
Các CỤ đi xem diễu hành chen chúc mệt qué rùi hay sao mà bín đâu mất hết toi roài ấy nhở alo alo alo... :)]

bvhadelpiero

Xe lăn
Dạo nài ông chém kinh thía, có bia kíp gì không @-) mai gặp nhé :ar!
hehe, bí kíp là chịu khó gõ máy tình nhìu thui, dạo nè soạn văn bản cho sếp nhìu nên gõ quen tay ấy mừ :P, nhớ logo của tui đới nghe chưa ông tướng :), cả logo đen lẫn cái logo sườn nhỏ, không có là chít với tui đới, MÕ gõ chít ;)

cukiss

Xe điện
Nhớ ròi, nói mãi :-* Ông cho tôi uống say quá, thank!! :o)Mà sao nick của ông lại ẩn thía @-)

bvhadelpiero

Xe lăn
Nhớ ròi, nói mãi :-* Ông cho tôi uống say quá, thank!! :o)Mà sao nick của ông lại ẩn thía @-)
hi, mình là người nổi tiếng phải dấu chớ không lại bu vào lấy chữ ký thi chít :P, cho oai tí, keke

cukiss

Xe điện
Vừa rồi nhà cũng nhiều chiện quá , dưng mà ngon ròi. Bây giờ " Đâu có giặc là ta cứ đi "... hehe :D

Anthq

Xe tăng
Mựa, pháo với chả hoa, ở nhà cho lành các cụ ơi (b)

bvhadelpiero

Xe lăn
Mựa, pháo với chả hoa, ở nhà cho lành các cụ ơi (b)
Sao cái nhà nè cứ hay có ý tưởng giống mình thía không bít, chỉ đc cái nói đúng, duyệt ở nhà cho LÀNH :P

Trạng thái
Thớt đang đóng