Chi hội [Lưu trữ]Những bản tin và lời bình luận "hot" sau ngày sinh nhật lần thứ 1 của LPC!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kho

Xe điện
Cả ngày hum nay các Cụ nhà mình lượn đâu hết rùi? 8-x

Chỉnh sửa cuối:

Kho

Xe điện
Kính thưa các Cụ và Mợ ! Trước tiên Iem xin gửi tới Cụ Giáo lời CHÚC MỪNG SINH NHẬT. Việc thứ hai iem xin đồng ý với quan điểm các Cụ đã nêu trong nhưng bài trên về việc THIỆN. Việc THIỆN cốt ở cái TÂM, làm như thế nào để cái TÂM anh em nhà LAC đến được với những đối tượng cụ thể thì mới đáng quý. Iem xin kêu gọi sự hảo tâm của các Cụ, lập ra quỹ ........ để các Cụ chúng ta chung tay cùng xã hội làm việc thiện. Về chương trình chi tiết iem nghĩ T2 11/10 chúng ta có cuộc họp mặt ra mắt thành viên mới tại lô cốt Lê Văn Thiêm ta sẽ bàn cụ thể cách làm cho đúng cũng như kế hoạch lâu dài của Quỹ LAC TÂM VIỆT. iem xin phép tạm gọi thế. Kính mong các cụ có mặt đầy đủ vào hồi 17h30 tại 54 Lê văn Thiêm để chúng ta thống nhất làm việc THIỆN
Chủ tịch đã có ý kiến mong các cụ thực thi ạ:)>-

bvhadelpiero

Xe lăn
Iem sợ chít lém, mai ở nhà xem TV cho lành, nhỡ cái lại giốn humnoj thì,,, các CỤ ứ nhìn thấy tận mắt nên chẳng khiếp, iem thấy tận mắt nên coi như xem rùi, giống hirosima ghê :(

bvhadelpiero

Xe lăn
Kính thưa các Cụ và Mợ ! Trước tiên Iem xin gửi tới Cụ Giáo lời CHÚC MỪNG SINH NHẬT. Việc thứ hai iem xin đồng ý với quan điểm các Cụ đã nêu trong nhưng bài trên về việc THIỆN. Việc THIỆN cốt ở cái TÂM, làm như thế nào để cái TÂM anh em nhà LAC đến được với những đối tượng cụ thể thì mới đáng quý. Iem xin kêu gọi sự hảo tâm của các Cụ, lập ra quỹ ........ để các Cụ chúng ta chung tay cùng xã hội làm việc thiện. Về chương trình chi tiết iem nghĩ T2 11/10 chúng ta có cuộc họp mặt ra mắt thành viên mới tại lô cốt Lê Văn Thiêm ta sẽ bàn cụ thể cách làm cho đúng cũng như kế hoạch lâu dài của Quỹ LAC TÂM VIỆT. iem xin phép tạm gọi thế. Kính mong các cụ có mặt đầy đủ vào hồi 17h30 tại 54 Lê văn Thiêm để chúng ta thống nhất làm việc THIỆN
Phát bỉu hoành tá tràng thía nè mà Ông tướng nèo không có mẹt thì cứ liệu liệu với các MÕ ná ;)

tetsu

Xe tăng
Hôm nay các cụ chém ít nhể.
Em vừa chiều Gấu với F1 lên hồ HK. Khiếp thật, người ở đâu mà đông khiếp. Không biết sâu bên trong có cái gì không vì đông quá em lại té về luôn.
Dù sao cũng được tiếng đã hòa vào Đại Lễ^:)^

Kho

Xe điện
Em vừa chiều Gấu với F1 lên hồ HK. Khiếp thật, người ở đâu mà đông khiếp. Không biết sâu bên trong có cái gì không vì đông quá em lại té về luôn.
A cũng giống chú lên đến Văn Miếu đông khủng khiếp lên té về cho nó con nhà lành dù sao cũng đã đi chơi Đại Lễ....hehe

Kho

Xe điện
Hum nay các Cụ nhà mình đi chơi Đại Lễ hết lên nhà cửa trống vắng quá.h này có mỗi mình e trông nhà:-??...hay các cụ nhà ta đóng đô trên quảng trường BD để chờ mai xem duyệt binh cho sớm nhẩy....^:)^

Chỉnh sửa cuối:

tetsu

Xe tăng
Lúc tối e đi thấy có mấy con Lac (có vẻ vừa) gắn thêm biển Taxi chạy lên Hồ.
Dịp Lễ này đang cháy Taxi, chả có nhẽ;))

Kho

Xe điện
k phải nhà a nhé a đi = 2 bánh,mà cháy taxi thật hả để a gọi thằng bỏ bu kia đi kiếm tí để T2 lấy xiền đi off nhẩy.Del ưi?=))

ducan

Xe tăng
anh cũng vừa lên 2 cái hồ làm 1 vòng cho nó có tí không khí đại lễ
lượn 2 cái hồ mà lại dùng 4 bánh nên cũng có khách vẫy , bụng chửi thầm nghĩ mình đi xiêu se dư lày mà chúng nó cũng vẫy , tuyền bọn ngoại tỉnh lên thủ đô ......có nhẽ thế thật=))=))=))

ducan

Xe tăng
Iem sợ chít lém, mai ở nhà xem TV cho lành, nhỡ cái lại giốn humnoj thì,,, các CỤ ứ nhìn thấy tận mắt nên chẳng khiếp, iem thấy tận mắt nên coi như xem rùi, giống hirosima ghê :(
phó mõ phét thì nó cũng vừa phải thôi chứ , cụ xem hirosima hồi nào mà phát biểu như đúng rồi ấy , nghe giang hồ đồn đại là vụ này chết cả trăm mà bưng bít các cụ ạ

tetsu

Xe tăng
k phải nhà a nhé a đi = 2 bánh,mà cháy taxi thật hả để a gọi thằng bỏ bu kia đi kiếm tí để T2 lấy xiền đi off nhẩy.Del ưi?=))
Cháy thật đấy a. Kiếm Taxi mãi không có nên nhà e lại vác xe đi. Gưởi xe hết mợ chăm k#-o
anh cũng vừa lên 2 cái hồ làm 1 vòng cho nó có tí không khí đại lễ

lượn 2 cái hồ mà lại dùng 4 bánh nên cũng có khách vẫy , bụng chửi thầm nghĩ mình đi xiêu se dư lày mà chúng nó cũng vẫy , tuyền bọn ngoại tỉnh lên thủ đô ......có nhẽ thế thật=))=))=))
Không biết chạy có phải đăng ký gì không anh nhỉ. Thấy thiên hạ kiếm xiền dễ em lại năn tăn quá:)). Chiệu bạc 1 tối chứ chả chơi@-)

bvhadelpiero

Xe lăn
BỎ bỏ cái je, đi chơi chán chê vìa lại bắt đầu, ông chém chít h

bvhadelpiero

Xe lăn
phó mõ phét thì nó cũng vừa phải thôi chứ , cụ xem hirosima hồi nào mà phát biểu như đúng rồi ấy , nghe giang hồ đồn đại là vụ này chết cả trăm mà bưng bít các cụ ạ
cả trăm thì có thể không đến, nhưng hàng chục thì chắc lun

ducan

Xe tăng
Cháy thật đấy a. Kiếm Taxi mãi không có nên nhà e lại vác xe đi. Gưởi xe hết mợ chăm k#-o

Không biết chạy có phải đăng ký gì không anh nhỉ. Thấy thiên hạ kiếm xiền dễ em lại năn tăn quá:)). Chiệu bạc 1 tối chứ chả chơi@-)
ối dời .....anh chạy cả buổi chiều kiếm có trăm hai (8h tối chỗ nhà anh cấm đường nên phải về sớm , cơ khổ nhà gần chỗ ông cụ nên bị cấm đoán đủ đường) , có nhẽ đâu chúng nó kiếm cả chiệu=))=))=))

bvhadelpiero

Xe lăn

Từ hum thay accu đã hỏng lại chưa để bắt đền A đến ủn xe chú nèo :))

bvhadelpiero

Xe lăn
ối dời .....anh chạy cả buổi chiều kiếm có trăm hai (8h tối chỗ nhà anh cấm đường nên phải về sớm , cơ khổ nhà gần chỗ ông cụ nên bị cấm đoán đủ đường) , có nhẽ đâu chúng nó kiếm cả chiệu=))=))=))
LPC phát hiện trưởng lão đi kiếm lẻ không rủ A E, thỉa nèo mai cũng bị đau bụng :))

tetsu

Xe tăng
Từ hum thay accu đã hỏng lại chưa để bắt đền A đến ủn xe chú nèo :))
Cái accu theo xe gara bảo hành cho e 1 năm, được 1 năm lẻ mấy ngày thì nó tèo.
Cái mới thay này BH 6 tháng. Đúng nhẽ là 6 tháng lẻ mấy ngày e sẽ tìm a nhờ đủn:)>-

Kho

Xe điện
Ngủ sớm mai đi xem duyệt binh thui các Cụ...To nhứt từ trước đến nay đới...=))

Trạng thái
Thớt đang đóng