Chi hội {LƯU TRỮ} MSC-Khu kỹ thuật, hỏi đáp tất tần tật về xe.

Trạng thái
Thớt đang đóng

nplinh

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi cái đèn hậu bên phụ (Spark) của em nó chập chờn lúc sáng lúc không, em mở ra thì thấy nó bị lỏng đã ấn vào, cậy cả cái lẫy đồng cho nó nhô ra để tiếp xúc nhưng lắp vào mấy hôm lại bị, làm 2 lần rồi ko hết, điên éo chịu được đang định thay. Có chỗ nào bán bóng và đui không các cụ hay em phải thay cả bộ đèn hậu.

bong07

Xe container
Các cụ cho em hỏi cái đèn hậu bên phụ (Spark) của em nó chập chờn lúc sáng lúc không, em mở ra thì thấy nó bị lỏng đã ấn vào, cậy cả cái lẫy đồng cho nó nhô ra để tiếp xúc nhưng lắp vào mấy hôm lại bị, làm 2 lần rồi ko hết, điên éo chịu được đang định thay. Có chỗ nào bán bóng và đui không các cụ hay em phải thay cả bộ đèn hậu.
cái chân nào nó tụt ở đui thì cụ lấy thiếc hàn chân của đèn cao lên là đc thôi, em đã làm như vậy với xe máy rồi cụ ơi?

Chuột lớn

Xe tăng
cảm ơn các cụ! năm mới các cụ lì xì e nhiêu kinh nghiệm hay. Tình trạng trên e không bật điều hòa và đã kiểm tra tất cả các cảm biến tới ECM rồi, còn máy phát hiện tại chết tiết chế nên không nạp. Tổng hợp ý kiến của các cụ e sẽ tiến hành kiểm tra một số vấn đề mà e chưa làm: vệ sinh delco sau đó chỉnh lại, vệ sinh họng hút và thay mới van không tải. Các cụ chờ e nếu thành công e hậu tạ các cụ sau #:-s
Cụ chỉnh xong xe cụ chưa? Mình cũng bi như cụ muốn hỏi ít kinh nghiệm.

nplinh

Xe hơi
Em không biết nên mới hỏi cụ ạ. Mua lẻ bóng và đui được không và mua ở đâu ạ?

nplinh

Xe hơi
Nhà em ở Kim Ngưu cụ ạ. Tý em lượn NCT xem có không nếu ko có em sang đó thay, em tưởng cuối tuần cụ giỗ chạp gì đó. Nếu cuối tuần em sang thì em alo cụ ae giao lưu.

bong07

Xe container
Nhà em ở Kim Ngưu cụ ạ. Tý em lượn NCT xem có không nếu ko có em sang đó thay, em tưởng cuối tuần cụ giỗ chạp gì đó. Nếu cuối tuần em sang thì em alo cụ ae giao lưu.
em gần nhà cụ rồi, em ở Thanh Nhàn.

Trạng thái
Thớt đang đóng