Chi hội Lưu trữ không xoá: Nhạc quán 01

Trạng thái
Thớt đang đóng

DHa2015

Xe container
Vâng, em có kêu gì đâu, em đã nói từ đầu trong #604 rồi,
chỉ mong rằng 2 người ấy Có Thể tha thứ cho em mà thôi.
Ôi, dững 2 người, thế này thì ... chắc lỗi đèo bòng òi (em fun chút xíu). Mà còm trước, em cũng cố hơi fun fun cho cụ đỡ buồn thôi.

laixe01

Xe container
Ôi, dững 2 người, thế này thì ... chắc lỗi đèo bòng òi (em fun chút xíu). Mà còm trước, em cũng cố hơi fun fun cho cụ đỡ buồn thôi.
Vầng, cảm ơn mợ đã an ủi em.

Pháo sáng

Xe tải
Em đóng góp vào đây : Bandari - The Sounds Of Silence

Âm thanh của sự tĩnh lặng

Hôm nay, tâm trạng em rất buồn. Ko muốn nói gì cả, và cũng ko thể nói thành lời.
Trong sự cố ý đến mù quáng, em làm khổ đến 2 người, tất cả là lỗi của em mà ra.
Em biết rằng, mình có nói gì đi nữa, cũng ko thể lấy lại những cái tốt đẹp đã mất dưới chính tay mình.
1 tâm trạng nặng nề, u uất, một tội lỗi mà ko làm sao diễn tả hết.
Ở 1 nơi nào đó, em mong rằng 2 người ấy tha thứ cho em.
Hối hận ! Ai cũng từng có lỗi lầm, ân hận và chỉ mong thời gian trở lại để có cơ hội sửa chữa sai lầm !

laixe01

Xe container
Hối hận ! Ai cũng từng có lỗi lầm, ân hận và chỉ mong thời gian trở lại để có cơ hội sửa chữa sai lầm !
Cảm ơn cụ đã an ủi, em sẽ cố gắng để vượt qua thời gian này

Pháo sáng

Xe tải
Dù những gì đã xảy ra có tồi tệ đến đâu nếu các bạn hạnh phúc với những điều đang có thì bạn sẽ đc tiếp thêm năng lượng để bước tiếp. Be happy các bạn nhé, Hallelujah !!!
Mời các bạn nghe 1 ca khúc vui mà mình đã chia sẻ cho bạn mình trong buổi sáng mưa buồn.

DHa2015

Xe container
Dù những gì đã xảy ra có tồi tệ đến đâu nếu các bạn hạnh phúc với những điều đang có thì bạn sẽ đc tiếp thêm năng lượng để bước tiếp. Be happy các bạn nhé, Hallelujah !!!
Mời các bạn nghe 1 ca khúc vui mà mình đã chia sẻ cho bạn mình trong buổi sáng mưa buồn.
Nghe Pháo sáng lúc nào cũng cảm thấy cuộc sống này thật đáng yêu.
Đã bao giờ Pháo sáng đối diện với chính mình chưa? như nội dung bài hát này.
Trong tiếng Ghi ta trầm đục, hắn như đang tự sự. Rất tiếc Cobain không chống nổi "con người kia - mặt trái của con người mình - Ma túy).

Pháo sáng

Xe tải
Nghe Pháo sáng lúc nào cũng cảm thấy cuộc sống này thật đáng yêu.
Đã bao giờ Pháo sáng đối diện với chính mình chưa? như nội dung bài hát này.
Trong tiếng Ghi ta trầm đục, hắn như đang tự sự. Rất tiếc Cobain không chống nổi "con người kia - mặt trái của con người mình - Ma túy).
Kể cả khi buồn nhất, đau khổ nhất mình cũng ko muốn chìm đắm trong đó sợ sẽ ko gượng dậy đc. Và sau cơn giông trời lại sáng, DHa2015 yêu thích Hallelujah vậy kia mà, đúng ko :)

glare

Xe điện
Chúc mọi người ngủ ngon trong giai điệu của tình ca Abrazáme

HenryVN

Xe tải
Ngày mới em vác It's my life vào nhà nghe cho máu :))

DHa2015

Xe container
Lại sắp mưa, sao mưa mãi thế, lai ơi, nghe này.

Gemy

Xe buýt
Lại sắp mưa, sao mưa mãi thế, lai ơi, nghe này.
Mưa cho mát, làm sao phải khóc? :P
Bé nghe người ta cười đây này, nghe ko hiểu gì thì nhìn cũng được. Bọn tây nó bẩu ý của bài này là: "Cười lên, dù trời mưa mãi không tạnh, dù bị ngã mấy phát cũng cố bò dậy mà đi, không được khóc ..." ;));));))

DHa2015

Xe container
Mưa cho mát, làm sao phải khóc? :P
Bé nghe người ta cười đây này, nghe ko hiểu gì thì nhìn cũng được. Bọn tây nó bẩu ý của bài này là: "Cười lên, dù trời mưa mãi không tạnh, dù bị ngã mấy phát cũng cố bò dậy mà đi, không được khóc ..." ;));));))

Chị tui giờ chơi cả nhạc Nga cưa đấy, lại còn biết nó bẩu cố bò dậy mà đi, ko được khóc. Chịu chị, cũng lần mò ghê há.

DHa2015

Xe container
Lâu lắm rồi, phải đến 10 năm rồi DHa mới có dịp để chia sẻ với mọi người một bài hát vô cùng phóng khoáng, lãng mạn, lãng mạn từ cái tên: Under the violet moon.
Ở các còm trước mình có nhắc đến cái tên ban nhạc Deep Purple, một band rock nổi danh những năm 70-80 với cây guitar lead R.Blackmore (một trong những cây solo hay nhất làng rock).
Như duyên trời định Blackmore gặp nàng Night, hai người nhanh chóng đến với nhau vì có cùng chung niềm yêu thích với dòng nhạc âm hưởng thời kỳ phục hưng (thiên hạ nói thế, còn DHa chưa tìm hiểu). Rời Deep Purple, Blackmore và Night thành lập ban nhạc Blackmore 's Night (Night yêu dấu của Blackmore hay Đêm của B.more cũng ko biết nữa). Chỉ biết rằng, có nhau, thứ âm nhạc của họ trở nên rộn ràng, yêu đời, phóng khoáng, rất digan. B.more ko còn hình ảnh một rocker hầm hố mà là tay digan thứ thiệt, bên người yêu của mình - nàng Night, dù tiếng guitar của hắn vẫn thế, điêu luyện, quyến rũ. (ghi chú: Bài này rất đáng để nghe)

Một thời Dha mê mẩn bài này, cả cái cảm giác buồn nản, bế tắc như nội dung của Soldier of Fortune (Deep purple)

Chỉnh sửa cuối:

DHa2015

Xe container
Sắp bội thực với Rock rồi nhỉ. Thêm phát nữa cho đỡ luyến tiếc trước khi chuyển sang trang mới.

glare

Xe điện
Cho thêm một dấu chấm nữa Ngộ nhận

Gemy

Xe buýt
Chị tui giờ chơi cả nhạc Nga cưa đấy, lại còn biết nó bẩu cố bò dậy mà đi, ko được khóc. Chịu chị, cũng lần mò ghê há.
Chị thích Vitas cực :D Thích ko phải chỉ vì hắn có giọng Dolphin Voice như này đâu (nhưng mà công nhận giọng Vitas thiên thần thật!)

Khi nào down, cứ nghe và nhìn thấy gì đó rang ngời vui tươi, thênh thang như này cũng tỉnh mà :P

Cái bài smile ý, cười chính ra phải như lúc Vitas hát trên sân khấu thì mới làm ng ta vui đc, nhưng mà chat lượng âm thanh tệ quá nên c post cái clip vừa nãy (C mê cả cách biểu diễn với nụ cười của V nữa) :)

Chị hay nghe Alexsander Ryback nữa, from Belarus, c hay nghe A.R trên xe lúc đi làm về. Bài này c post rồi thì phải.

DHa2015

Xe container
Gemy mê trai đẹp thì có.:D Mí cả clip đó nhìn cánh đồng ngô, đáng yêu xế chứ.
Em vừa nghe eve maria của chàng vitas, tuyệt vời.

Chỉnh sửa cuối:

DHa2015

Xe container
4U bạn của tôi, tôi ko biết, ko cần biết, nhưng thế đủ rồi. Mọi thứ rồi cũng qua thôi, Everything will flow.

Trạng thái
Thớt đang đóng