Chi hội Lưu trữ không xoá: Nhạc quán 01

Trạng thái
Thớt đang đóng

DHa2015

Xe container
Tặng mọi người bản rock hay nhất mọi thời đại. (theo bình chọn của ... bọn nào đấy không nhớ tên, hì). Rất nhẹ nhàng, ballad mà.

DHa2015

Xe container
Cảm ơn cụ pháo BM21 grad. Em họa mi nầy may mà cụ post clip khi ẻm còn trẻ trung, chứ gần đây ẻm xồ xề, giọng cũng hỏng theo. Hai bài trên của cụ hay quá, dù version của các ca sỹ khác cũng hay ko kém.

DHa2015

Xe container
Hẳn mọi người đã xem phim Ma tốc độ, với tài tử N. Cage và cô đào Eva Mendes, một trong những phim thành công của hãng Mavel
Điều hấp dẫn của bộ phim không chỉ là kỹ xảo ấn tương mà phần nhạc, trên bản cover bài Ghost rider in the sky

Cá nhân, tớ thích bản original của J. Cash hơn.

pháo BM21 grad

Xe container
Cảm ơn cụ pháo BM21 grad. Em họa mi nầy may mà cụ post clip khi ẻm còn trẻ trung, chứ gần đây ẻm xồ xề, giọng cũng hỏng theo. Hai bài trên của cụ hay quá, dù version của các ca sỹ khác cũng hay ko kém.
Em đính chính lại là cụ có chút hiểu nhầm ạ, cụ Pháo sáng không có liên quan gì đến em ạ :)

DHa2015

Xe container
Các cụ các mợ đi đâu hết cả, để mình em trống vắng thế này?

Pháo sáng

Xe tải
Chào cả nhà ngày đầu tuần với Hey !!!

HenryVN

Xe tải
Hôm nay tình cờ em mới biết quán mình..Em đóng góp một bản nhạc cho xôm tụ nhé..Cả tuần nay em đang nghe bản nhạc này - một bản nhạc lâu lắm rồi em mới nghe lại; nhưng cảm xúc vẫn vẹn nguyên..Chúc cụ, mợ 1 ngày vui..

Mời cả nhà nghe Promise me của Beverley Craven nhé..

DHa2015

Xe container
Hôm nay tình cờ em mới biết quán mình..Em đóng góp một bản nhạc cho xôm tụ nhé..Cả tuần nay em đang nghe bản nhạc này - một bản nhạc lâu lắm rồi em mới nghe lại; nhưng cảm xúc vẫn vẹn nguyên..Chúc cụ, mợ 1 ngày vui..

Mời cả nhà nghe Promise me của Beverley Craven nhé..

Vâng, promise me, you'll wait for me.... em cũng như cụ, rất cảm xúc khi nghe bài này. Rất cảm ơn cụ. Hi vọng cụ yêu thích và thường xuyên ghé qua top này nhé. @};-

HenryVN

Xe tải
Vâng, promise me, you'll wait for me.... em cũng như cụ, rất cảm xúc khi nghe bài này. Rất cảm ơn cụ. Hi vọng cụ yêu thích và thường xuyên ghé qua top này nhé. @};-
Vâng, cảm ơn cụ đã chào đón em..Vậy em sẽ ghé qua thớt nhà mình thường nhé..Em là mợ cụ ạ :D

laixe01

Xe container
Em đóng góp vào đây : Bandari - The Sounds Of Silence

Âm thanh của sự tĩnh lặng

Hôm nay, tâm trạng em rất buồn. Ko muốn nói gì cả, và cũng ko thể nói thành lời.
Trong sự cố ý đến mù quáng, em làm khổ đến 2 người, tất cả là lỗi của em mà ra.
Em biết rằng, mình có nói gì đi nữa, cũng ko thể lấy lại những cái tốt đẹp đã mất dưới chính tay mình.
1 tâm trạng nặng nề, u uất, một tội lỗi mà ko làm sao diễn tả hết.
Ở 1 nơi nào đó, em mong rằng 2 người ấy tha thứ cho em.

Chỉnh sửa cuối:

DHa2015

Xe container
Hôm nay, tâm trạng em rất buồn. Ko muốn nói gì cả, và cũng ko thể nói thành lời.
Trong sự cố ý đến mù quáng, em làm khổ đến 2 người, tất cả là lỗi của em mà ra.
Em biết rằng, mình có nói gì đi nữa, cũng ko thể lấy lại những cái tốt đẹp đã mất dưới chính tay mình.
1 tâm trạng nặng nề, u uất, một tội lỗi mà ko làm sao diễn tả hết.
Ở 1 nơi nào đó, em mong rằng 2 người ấy tha thứ cho em.
Tặng cụ bài Hard to say I am sorry, có vẻ có chút tương đồng.

Và cả bài này nữa, hi vọng có sự đồng cảm

laixe01

Xe container
Tặng cụ bài Hard to say I am sorry, có vẻ có chút tương đồng.

Và cả bài này nữa, hi vọng có sự đồng cảm
Cảm ơn mợ rất nhiều.
Đôi khi, trong lòng có những mâu thuẫn mà ko thể giải thích được.
Đôi khi, có những việc phải chấp nhận trong cay đắng, và, không khỏi đớn đau.

DHa2015

Xe container
Cảm ơn mợ rất nhiều.
Đôi khi, trong lòng có những mâu thuẫn mà ko thể giải thích được.
Đôi khi, có những việc phải chấp nhận trong cay đắng, và, không khỏi đớn đau.
Em cũng không biết phải chia sẻ với cụ như nào nữa. Mỗi khi buồn, em hay tìm đến những bản nhạc mình yêu thích. Nhiều khi nhạc nhẽo cũng chả làm mình bớt đi cảm giác trống vắng. Tuy nhiên, em thường ve vuốt nỗi buồn bằng những bản nhạc buồn (hâm thế chứ). Nhưng cách tốt nhất là thay thế, thay thế hình ảnh, thay thế kỷ niệm. Nếu mình có lỗi lầm, thì nhất thiết phải nói lời xin lỗi, dù rất khó khăn, nhưng rồi sẽ thấy thanh thản hơn.

laixe01

Xe container
Em cũng không biết phải chia sẻ với cụ như nào nữa. Mỗi khi buồn, em hay tìm đến những bản nhạc mình yêu thích. Nhiều khi nhạc nhẽo cũng chả làm mình bớt đi cảm giác trống vắng. Tuy nhiên, em thường ve vuốt nỗi buồn bằng những bản nhạc buồn (hâm thế chứ). Nhưng cách tốt nhất là thay thế, thay thế hình ảnh, thay thế kỷ niệm. Nếu mình có lỗi lầm, thì nhất thiết phải nói lời xin lỗi, dù rất khó khăn, nhưng rồi sẽ thấy thanh thản hơn.
Cảm ơn mợ đã an ủi. Giống như mợ, em cũng hay nghe nhjac, nhất là lúc buồn, dẫu rằng nghe nhạc nó cũng chả giúp mình xóa đi được hết nỗi buồn, nỗi chán chường.
Em cũng xin lỗi người ta rồi, nhưng quả thật, có những việc hối cũng ko kịp,
Em chỉ mong sao người ấy có thể hiểu và thông cảm cho em 1 phần của lỗi lầm này, mợ à.

DHa2015

Xe container
Cảm ơn mợ đã an ủi. Giống như mợ, em cũng hay nghe nhjac, nhất là lúc buồn, dẫu rằng nghe nhạc nó cũng chả giúp mình xóa đi được hết nỗi buồn, nỗi chán chường.
Em cũng xin lỗi người ta rồi, nhưng quả thật, có những việc hối cũng ko kịp,
Em chỉ mong sao người ấy có thể hiểu và thông cảm cho em 1 phần của lỗi lầm này, mợ à.
Theo thời gian, người ấy sẽ hiểu và thông cảm. Nghe như cụ nói, cụ cũng đáng phải chịu như vậy. Cố mà chịu, cụ nhé. :-s

laixe01

Xe container
Theo thời gian, người ấy sẽ hiểu và thông cảm. Nghe như cụ nói, cụ cũng đáng phải chịu như vậy. Cố mà chịu, cụ nhé. :-s
Vâng, em có kêu gì đâu, em đã nói từ đầu trong #604 rồi,
chỉ mong rằng 2 người ấy Có Thể tha thứ cho em mà thôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng