Chi hội [Lưu trữ] Hình ảnh anh em FIAT và bè bạn, gặp gỡ, giao lưu

Trạng thái
Thớt đang đóng

kiavuong

Xe điện
Thôi các cụ ơi. Cháu thếy cụ trannho phát bểu cũng đúng. Đúng trên phương diện cá nhân chưa hiểu biết hết về hội này. Mờ cháu thấy các cụ phát biểu mạnh dạn quá. Dưới những bài phát biểu của các cụ cháu thấy rút ra được 1 điều là lời của cụ Lờ rất thật lòng bởi vì sự thật mất lòng " điển hình là cụ trannho" nhưng sống có bạn mà phát biểu thật lòng còn khó hơn. Chính vì thế nên các cụ nhà ta bênh kinh quá. Tóm lại là lâu lắm rồi cháu mới thấy hội Fiac xôm tụ và đoàn kết như ri. Chính vì vậy cháu cũng rất tán thành các cụ tổ chức họp khẩn cấp kiểm điểm cụ Lờ vì những lời phê bình đúng đắn gây đoàn kết nội bộ dâng cao ạh :102::102::41::41:
Cụ không biết chứ ngày trước có vụ va chạm giữa anh em hội Fiat và mấy tên OS còn có mấy bác vỡ đầu chảy máu trong đó có em nhá.

E nhất trí luôn, cụ PCN cho E bản photo làm mẫu luôn E chỉ việc điền tên E vào rồi nộp ạ
:77::77::77: Vái cụ ạ rồi chân đi giầy chân đi tất về nhà như lần trước em tha về bà cả chửi cho té tát mà bác vẫn không chừa ah:21::)):21::)):21::))

Lada1207

Xe tăng
Cụ không biết chứ ngày trước có vụ va chạm giữa anh em hội Fiat và mấy tên OS còn có mấy bác vỡ đầu chảy máu trong đó có em nhá.

:77::77::77: Vái cụ ạ rồi chân đi giầy chân đi tất về nhà như lần trước em tha về bà cả chửi cho té tát mà bác vẫn không chừa ah:21::)):21::)):21::))
chảy máu cam hử. E cảnh cáo nhà Kiavuong nhé. bao nhiêu cái ko đẹp hèn kém của E Bác lôi lên đây hết, sao E còn dám nhìn mặt AE. Bác muốn E đề nghị kiểm điểm Bác luôn không

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
các Bác ơi, chốt lại là thế nào ạ, ngày mai có ọp không để E xin visa(b)

hoachuoique

Xe điện
Vậy ta cứ "chốt" tạm 1 cái nhá - Chiều Chủ nhật - ngày 15 tháng 03 năm 2009
Còn theo nhà em thì tùy theo tình hình thời tiết mà chọn "nước bia" hay "nước rựu" để quyết định địa điểm ợ!:102:

Đề nghị các cụ cho tiếp tục triển khai công tác ném đá to vào nhá!:21:
Em nhất trí với Cụ Phuongcuunet .

minhninh

Xe tải
Vậy ta cứ "chốt" tạm 1 cái nhá - Chiều Chủ nhật - ngày 15 tháng 03 năm 2009
Còn theo nhà em thì tùy theo tình hình thời tiết mà chọn "nước bia" hay "nước rựu" để quyết định địa điểm ợ!:102:

Đề nghị các cụ cho tiếp tục triển khai công tác ném đá to vào nhá!:21:
Hôm nay Kia vương tới QN, các cụ ráng chờ nhé, có khách đấy

Nghếch

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi cụ này là cụ nào ở hội Fiat ạ? Ảnh em chụp sáng qua ở Mạo Khê

Rồi em vượt lên thò tay ra ngoài vẫy vẫy, không biết cụ ấy có để ý không

Chỉnh sửa cuối:

qisheng

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi cụ này là cụ nào ở hội Fiat ạ? Ảnh em chụp sáng qua ở Mạo Khê

Rồi em vượt lên thò tay ra ngoài vẫy vẫy, không biết cụ ấy có để ý không
Dạ, chính em đây ạ (em xuống dự đám tang anh trai bác 9Dragon ở Hạ Long).
Ơ thế bác đi công tác hay là dân QN đấy ạ ?

Nghếch

Xe tăng
Em ở HN cụ ạ. Nhưng em có công trình ở QN nên đi suốt. Lúc em vượt lên có thò tay ra ngoài vẫy, chắc cụ không để ý, vì hôm qua em đi xe không có logo

qisheng

Xe buýt
Em ở HN cụ ạ. Nhưng em có công trình ở QN nên đi suốt. Lúc em vượt lên có thò tay ra ngoài vẫy, chắc cụ không để ý, vì hôm qua em đi xe không có logo
Em không để ý vì đường trơn và bẩn quá, nên chỉ chăm chăm nhìn đường thôi. Hôm qua xxx bắt xe nhiều thật, em đi đúng luật nên không dính.

Fiat_ELX

Xe điện
Em không để ý vì đường trơn và bẩn quá, nên chỉ chăm chăm nhìn đường thôi. Hôm qua xxx bắt xe nhiều thật, em đi đúng luật nên không dính.
Hì hì, bác đi sai luật mà không bị bắt thì mới giỏi chứ đúng luật bố ai dám bắt bác :21:
Đùa tý thôi chứ hôm trước em vừa bị xxx thịt mất 2K ở Phả Lại vì tội đè vạch :'(

minhquoc

Xe điện
2 tuần trước e đi Yên Tử cũng mất 2 him ở đoạn gần nhà hàng 559, lỗi đè vạch liền

Nghếch

Xe tăng
Hì hì, bác đi sai luật mà không bị bắt thì mới giỏi chứ đúng luật bố ai dám bắt bác :21:
Đùa tý thôi chứ hôm trước em vừa bị xxx thịt mất 2K ở Phả Lại vì tội đè vạch :'(
thôi chết, có phải đoạn giữa Phả Lại và Sao Đỏ không cụ? Em có chụp được 1 cái ảnh ông xxx đang chụp ảnh ở đoạn đó

qisheng

Xe buýt
Hai tuần vừa rồi em đều có việc về Hạ Long và đều chứng kiến xxx bắt lỗi đè vạch ở đoạn gần Phả Lại. Do đã được các bác OF cảnh báo nên em kiên quyết đi đúng tốc độ, không đè vạch, kể cả lúc trời mưa hay giữa buổi trưa.
Đoạn ở Phả Lại là một khúc cua, các bác lái xe nhà ta không kiềm chế được cứ thế là lấn làn để vượt xe, và thế là alêhấp, 100 m sau khi vượt là bị bắt dính.

Nghếch

Xe tăng
Hai tuần vừa rồi em đều có việc về Hạ Long và đều chứng kiến xxx bắt lỗi đè vạch ở đoạn gần Phả Lại. Do đã được các bác OF cảnh báo nên em kiên quyết đi đúng tốc độ, không đè vạch, kể cả lúc trời mưa hay giữa buổi trưa.
Đoạn ở Phả Lại là một khúc cua, các bác lái xe nhà ta không kiềm chế được cứ thế là lấn làn để vượt xe, và thế là alêhấp, 100 m sau khi vượt là bị bắt dính.
Em còn hơn cụ. 2h sáng vẫn đi đúng tốc độ và không đè vạch :21:

M&M

Xe điện
Các cụ không bằng cháu. Hôm đi cửa ông mặc sức cụ ELX với cụ Minh quốc chạy nhanh cháu cứ tèn tèn 50km cháu chạy thế mà cũng đến nơi đới :)):)):)).
@Bác Hùng: Sao bác bị xxx tóm mờ mất có 2k :102::77:. THế bác mất 2kVNĐ hay 2kMỹ hay 2k Lào thế. Nếu 2k VNĐ thì bác làm thế nào mà giỏi thế

Fiat_ELX

Xe điện
Tuần nào cũng đi mà vẫn dính bác ạ. Tuần trước trời mưa, em có tý chủ quan nên chỉ đi đúng tốc độ, tránh 1 bác xe tải hơi xa tý nên đè vạch. Dạo này cẩn thận rồi, hôm qua em về thấy xxx bắt khá nhiều, Cẩm Phả chắn cả 2 đầu, Phả Lại cũng chắn 2 đầu, chủ quan tý là chết ngay.
@Tuấn Anh: mất 2 trym uncle Hồ, chả xin xỏ gì.

hoachuoique

Xe điện
Mưa thế mà đi Quảng Ninh, đường bẩn, đi sớm có sương mù, các cụ đi vất vả quá .

hanx

Xe đạp
Hội nhà Fiat vưỡn thế... ồn ào, mất trật tự quá :102:

Trạng thái
Thớt đang đóng