Chi hội [Lưu trữ] Hình ảnh anh em FIAT và bè bạn, gặp gỡ, giao lưu

Trạng thái
Thớt đang đóng

trannho

Xe đạp
Dạo này bị xua đuổi đi tỵ nạn nên lâu không thấy nhau nhề .
Nhà cháu nghĩ thế này:
....
- Cụ nào Sì pam cũng vô tư - nhưng phải trên tinh thần đoàn kết ợ (cụ Fiater nào ngứa mồm muốn đuổi 1 số anh em nhà cháu ra khỏi Hội Fiat thì cứ giờ hồn).:102:
....

Kính các cụ!
Em đã đăng ký vào Diễn đàn từ 2007 rưng chưa kiếm được xe Fiat nên chưa dám xuất đầu lộ diện!:69:
Rưng thấy Hội Fiat lúc "lên bổng, lúc xuống trầm" thấy cũng buồn quá! Rưng rõ ràng là "có chuyện", em thấy các cụ cứ né tránh nhau hoài nên bức xúc quá!:102:
Nên họp kiểm điểm cái cụ Hát Lờ này, cụ rất mất đoàn kết, dùng từ ngữ, câu chữ thấy chán!:102:
Cụ này hết xua cụ Minh Quốc (vì cụ ấy chuyển sang Ford), rồi cụ Minh Ninh (vì cụ ý sang xe Civic), nay lại đến cụ PCN (chắc vì cụ ấy sang xe Củ Sâm đây) - nhưng cụ ấy chắc viết ra mà không hiểu mình nói cái gì thì phải(?):ohmy:
Các cụ thử đọc câu trích của nhà iem trên đây thì biết, cụ PCN chắc cũng bực mình rồi!:102:
Hôm nào đó họp chắc iem sẽ cố đến tham dự để xem cụ Hát Lờ cụ ấy muốn gì nữa?
Vậy em xin đề nghị phải họp mờ kiểm điểm nghiêm khác để không ảnh hưởng đến cái Hội mà em đương mong ước được tham gia ợ.
Có đôi dòng mong các cụ tham khảo, có gì không đúng thì cứ coi như em "chẻ người lon rạ" ợ!:102:

trannho

Xe đạp
Xem ảnh thì cụ này (@FiatSienaHL) còn ngon (trẻ) rưng được các cụ phong là "già làng trưởng bản" mờ ăn nói thiếu suy nghĩ quá!:6:
Các cụ không đem ra kiểm điểm, còn có ý bênh vực thì em cũng sẽ suy nghĩ lại việc gia nhập cái Hội của các cụ đấy ợ!:102:
Em nà cứ thẳng nuôn cho ló vuông ợ!:ohmy:

minhninh

Xe tải
Hôm lào tranh thủ ra tham dự với hội Fiat một bữa thì cụ sẽ rõ tại sao thôi mà:6:
Dưng mà có cụ đòi kiểm điểm cụ HL thì phải tổ chức họp để kiểm điểm triệt để nhé(b) em xin tham dự từ xa ạ

M&M

Xe điện
Cháu tán thành kiểm điểm cụ Hát Lờ ạh. Dưng mờ cháu còn bé không thể lập thớt đòi kiểm điểm lãnh đạo được. Vậy kính đề nghị chuyển lên trên, nơi các cụ cấp cao đang ngồi mở 1 thớt chuyên về đấu tố tội trạng cụ Hát lờ trong công cuộc chia rẽ sâu sắc nội bộ Fiat. Để thực hiện được việc đó cháu cũng xin kiến nghị các cụ cho phép họp và thành lập tổ công tác liên ngành chuyên bắt lỗi cụ Hát lờ ahj (b)(b)(b)(b)

Lada1207

Xe tăng
Em đã đăng ký vào Diễn đàn từ 2007 rưng chưa kiếm được xe Fiat nên chưa dám xuất đầu lộ diện!:69:
Rưng thấy Hội Fiat lúc "lên bổng, lúc xuống trầm" thấy cũng buồn quá! Rưng rõ ràng là "có chuyện", em thấy các cụ cứ né tránh nhau hoài nên bức xúc quá!:102:
Nên họp kiểm điểm cái cụ Hát Lờ này, cụ rất mất đoàn kết, dùng từ ngữ, câu chữ thấy chán!:102:
Cụ này hết xua cụ Minh Quốc (vì cụ ấy chuyển sang Ford), rồi cụ Minh Ninh (vì cụ ý sang xe Civic), nay lại đến cụ PCN (chắc vì cụ ấy sang xe Củ Sâm đây) - nhưng cụ ấy chắc viết ra mà không hiểu mình nói cái gì thì phải(?):ohmy:
Các cụ thử đọc câu trích của nhà iem trên đây thì biết, cụ PCN chắc cũng bực mình rồi!:102:
Hôm nào đó họp chắc iem sẽ cố đến tham dự để xem cụ Hát Lờ cụ ấy muốn gì nữa?
Vậy em xin đề nghị phải họp mờ kiểm điểm nghiêm khác để không ảnh hưởng đến cái Hội mà em đương mong ước được tham gia ợ.
Có đôi dòng mong các cụ tham khảo, có gì không đúng thì cứ coi như em "chẻ người lon rạ" ợ!:102:
Xem ảnh thì cụ này (@FiatSienaHL) còn ngon (trẻ) rưng được các cụ phong là "già làng trưởng bản" mờ ăn nói thiếu suy nghĩ quá!:6:
Các cụ không đem ra kiểm điểm, còn có ý bênh vực thì em cũng sẽ suy nghĩ lại việc gia nhập cái Hội của các cụ đấy ợ!:102:
Em nà cứ thẳng nuôn cho ló vuông ợ!
Bác TranNho, nếu lần sau mà Bác dùng từ cẩn thận hơn là E rất cảm ơn Bác đấy. Hội Fiat đối xử với nhau rất tốt, tình cảm nữa, có lẽ Bác chưa hiểu hết các Cụ ấy nên hiểu nhầm thôi, chúng E hiểu được tình bạn già của các Cụ ấy, châm ngôn của các Cụ ấy là Thấy vậy mà không phải vậy và chúng E cũng đã quen cách trêu đùa của 2 Cụ già nên thấy rất bình thường.
Việc Bác tham gia hội FIAT chúng E rất hân hoan chào đón, nhưng Bác suy nghĩ lại việc vào hội thì E cũng ủng hộ luôn ạ.
Vài lời cùng Bác.

Chỉnh sửa cuối:

kiavuong

Xe điện
Bác ấy trẻ người non dạ nhưng cũng sống từ cái thời Pháp thuộc rồi chống Mỹ cứu đất nước này bác ạ,cũng là người có công duy trì phong trào hội ta ngày càng đi lên.Còn em cũng nói thẳng với bác nhé anh em bênh vực cụ ấy như bác cho là sai và việc bác phải suy nghĩ gia nhập hội thì em khuyên bác không nên nhập hội đâu ạ,anh em ở đây chắc không ai đến tầm học rộng tài cao như bác nên anh em vưỡn nói chuyện với nhau như vậy đó bác ạ(ngoài đời còn chửi nhau ác nữa cơ)!Chúc bác vui vầy với anh em nhe(l)(l)(l)

minhquoc

Xe điện
:77::77::77::77: thêm cả cái nón nữa, '' không có kụ thì hội vẫn đông ạ'', mà e nghĩ nếu cụ có tham gia thì cũng chẳng ai chấp nhận đâu mà phải nghĩ và suy gì cho nó mệt cái đầu kụ ạ. Kụ đừng lăn tăn nữa nhá :21::21::21::21:

hoachuoique

Xe điện
Mất trật tự quá, để cho Phuongcuunet phát biểu nèo .

Phú Ông

Xe container
Mất trật tự quá, để cho Phuongcuunet phát biểu nèo .
Thực ra là vấn đề ở đây là tại cụ chém gió mạnh quá đây mờ! :102:
Nhà iem vưỡn vô xờ tư nhá, cụ nào có ngứa mồm thì cũng vô xờ tư luôn!:21::21::21:
Không có cụ Mèo là không xong vụ này - nghĩa là lại phải mở "Hội thảo cấp Phường" về kiểm tra "tư tưởng của xe Fiat" thôi nhể(?):))
Vấn đề kinh nghiệm, cụ nào thích "rút" thì "rút", cụ nào không thích rút (mà chỉ thích "thò") thì cũng Ô kê! Cuối tuần này họp các cụ hỷ?(b)(b)(b)

Đề nghị cụ @trannho (người có công khơi mào vụ này), phải đem cái mặt đến để kiểm điểm luôn cả nhá! Riêng nhà iem thì đã có bản đánh máy sẵn (vưỡn dùng mấy năm nay roài), giờ chỉ việc in ra, điền ngày là nộp luôn mờ!:6:

Lada1207

Xe tăng
Nhà iem vưỡn vô xờ tư nhá, cụ nào có ngứa mồm thì cũng vô xờ tư luôn!:21::21::21:
Không có cụ Mèo là không xong vụ này - nghĩa là lại phải mở "Hội thảo cấp Phường" về kiểm tra "tư tưởng của xe Fiat" thôi nhể(?):))
Vấn đề kinh nghiệm, cụ nào thích "rút" thì "rút", cụ nào không thích rút (mà chỉ thích "thò") thì cũng Ô kê! Cuối tuần này họp các cụ hỷ?(b)(b)(b)

Đề nghị cụ @trannho (người có công khơi mào vụ này), phải đem cái mặt đến để kiểm điểm luôn cả nhá! Riêng nhà iem thì đã có bản đánh máy sẵn (vưỡn dùng mấy năm nay roài), giờ chỉ việc in ra, điền ngày là nộp luôn mờ!:6:
E nhất trí luôn, cụ PCN cho E bản photo làm mẫu luôn E chỉ việc điền tên E vào rồi nộp ạ

M&M

Xe điện
Thôi các cụ ơi. Cháu thếy cụ trannho phát bểu cũng đúng. Đúng trên phương diện cá nhân chưa hiểu biết hết về hội này. Mờ cháu thấy các cụ phát biểu mạnh dạn quá. Dưới những bài phát biểu của các cụ cháu thấy rút ra được 1 điều là lời của cụ Lờ rất thật lòng bởi vì sự thật mất lòng " điển hình là cụ trannho" nhưng sống có bạn mà phát biểu thật lòng còn khó hơn. Chính vì thế nên các cụ nhà ta bênh kinh quá. Tóm lại là lâu lắm rồi cháu mới thấy hội Fiac xôm tụ và đoàn kết như ri. Chính vì vậy cháu cũng rất tán thành các cụ tổ chức họp khẩn cấp kiểm điểm cụ Lờ vì những lời phê bình đúng đắn gây đoàn kết nội bộ dâng cao ạh :102::102::41::41:

kiavuong

Xe điện
Bá cáo các bác chiều chủ nhật này bác Tungrau sẽ có mặt ở Hn bác ấy tha thiết có 1 buổi họp mặt với anh em để về với SG thân yêu vậy kính mong các bác mở lòng đứng lên chủ trì 1 cuộc họp khẩn cấp để hỏi bác ấy lý do vì sao mà về!Bá cáo hết ạ.
Nhà em 1 suất nhá bác nào chốt thời gian và địa điểm luôn nhé (CỤ Nét,Cụ HL,CỤ Mèo..........hay cụ nào cũng được chốt 1 câu nhanh ạ)

M&M

Xe điện
Nhà cháu 1 suất ạh. Mà các cụ chuyển địa điểm về 1B Bắc Sơn cổng sau công viên bách thảo đi. NGồi đó vừa có chỗ để xe, vừa có bia ngon đồ ăn nấu được, không gian rộng rãi thơ mộng dứoi các tán cây:69::41::41::41:

Phú Ông

Xe container
Vậy ta cứ "chốt" tạm 1 cái nhá - Chiều Chủ nhật - ngày 15 tháng 03 năm 2009
Còn theo nhà em thì tùy theo tình hình thời tiết mà chọn "nước bia" hay "nước rựu" để quyết định địa điểm ợ!:102:

Đề nghị các cụ cho tiếp tục triển khai công tác ném đá to vào nhá!:21:

NMV

Xe hơi
Em tham gia với các cụ ơi(b)(b)(b)

Lada1207

Xe tăng
E đặt cái ghế nhựa nữa, nước rượu hay nước bia E cũng thầu tất, dạo này máu thế ko biết nữa

trannho

Xe đạp

Dạ! Có cái mặt em đây ợ! Em đã ghi ĐT của 1 số bác để liên lạc trước khi đến chỗ nào đó theo triệu tập của cụ PCN ợ!:6:

Phú Ông

Xe container
Dạ! Có cái mặt em đây ợ! Em đã ghi ĐT của 1 số bác để liên lạc trước khi đến chỗ nào đó theo triệu tập của cụ PCN ợ!:6:
Ấy cụ lại nhầm rồi, đang chờ ý kiến cụ Chủ tịt Mèo mờ cụ!:6:
Chúc mừng cụ đến với Hội Fiat nhá, hy vọng cụ sẽ là thành viên tích cực đóng góp cho anh em nhà Fiat!(b)

M&M

Xe điện
Nhà cháu thấy cụ Mèo bửn thấp thoáng đâu đây thế mà ứ thấy cụ ý lên tiếng. Các cụ già làng trưởng bản lên tiếng đi ah

Trạng thái
Thớt đang đóng