Chi hội :::[Lưu trữ] Giao lưu... Tết nhất, tất niên, đón chào năm mới NHÂM THÌN...:::

Trạng thái
Thớt đang đóng

vudinhquang

Xe container
Lại tất niên nữa hả các Cụ?

Linhlovely

Xe tăng
Ha ha, lại gặp mợ ở đây dồi. Chào mợ nhá, không ngờ otofun bé thía:)), hôm nay mấy giờ mợ về? Lần sau nhà cháo sẽ tháp tùng mợ đến nơi đến chốn ạ:))
5h E về ạ, vì fai? đi ăn cưới

SHD

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

npn123

Xe tải
Tình hình là các cụ ọp ẹp thì làm ơn sms cho em vài tiếng để em thu xếp ạ

Phú Ông

Xe container
Mợ tham gia luôn cái hội fiat này đi, vui lắm mợ à.
Cụ Phú ơi bao giờ thì có tất niên đấy hả cụ?
Tình hình là các cụ ọp ẹp thì làm ơn sms cho em vài tiếng để em thu xếp ạ
Hôm nay là Rằm, nay đên Tết vị chi là còn 2 tuần...!!! :D
Vậy ta bố trí ọp độ 3 buổi các cụ nhề??? :D
Trong đó có ọp vào 2 buổi trưa cuối tuần cho tiện các cụ ợ, nếu các cụ có thêm "phần 2" - ca-za-cô-zê nữa cũng thoải mái mà.
Hum nọ mới được nghe rọng cụ Khói, cụ Phếch mí cả cụ Bỉm, giờ nhà em đương muốn... nghe lại đơi ợ!!! :D
Còn lại 1 buổi trưa hoặc chiều rưng sẽ vào Thứ 7 hoặc Chủ Nhật để ưu tiên cụ Chuồi mí cả cụ Tung-của ợ!!! :42:
Các cụ bóng bàn, sau đó em chốt hạ và sẽ SMS đến các cụ....

Phú Ông

Xe container
Nhà cháo nhận được tin nhắn lúc đang trên đường đi bắc giang kiếm mấy món này đây (các cụ cho cháo hỏi, đựng gì thì chuận nhỉ):

Cụ kiếm cái chất cay cay trong vắt như suối đổ vào thì nhất cụ à
Cái bi-đông thủng này chỉ để sưu tầm thôi mờ cụ. Nhà cháo cũng còn mấy cái... cất kho mờ!!! :D

xinh thía này mà phải lo j...để đó ae fiat còn chiêm ngưỡng chớ...:)
Hic...thảo Lào cái nhà Não Nạc Nong Quân hum ấy nhậu xong chẳng muốn vìa nữa...kứ...kứ...nấn ná ở Nại chiêm ngưỡng...mợ Mưới
Thoai nhà cháo càu xin cụ Phú đừng xóa cái mặt nhà mợ muối nhá, [-O< cụ tháo mợ ấy ra khỏi thớt và chuyển hết cho cháo nhá. Cháo xin cảm ơn trước cụ Phú nhá:)) :))
Các cụ tổi trẻ, tài cao nhanh thía...!??? :))

Ha ha, lại gặp mợ ở đây dồi. Chào mợ nhá, không ngờ otofun bé thía:)), hôm nay mấy giờ mợ về? Lần sau nhà cháo sẽ tháp tùng mợ đến nơi đến chốn ạ:))
Mợ tham gia luôn cái hội fiat này đi, vui lắm mợ à.
Cụ @LinhLovely lâu nay vưỡn là thần tượng của nhà cháo đới. Cụ SHD có nhiệm vụ... lừa bằng được cụ ấy dzô Hội đới nhá!!! :41:

BMW_6688

Xe container
Trong đó có ọp vào 2 buổi trưa cuối tuần cho tiện các cụ ợ, nếu các cụ có thêm "phần 2" - ca-za-cô-zê nữa cũng thoải mái mà.
Hum nọ mới được nghe rọng cụ Khói, cụ Phếch mí cả cụ Bỉm, giờ nhà em đương muốn... nghe lại đơi ợ!!! :D
Còn lại 1 buổi trưa hoặc chiều rưng sẽ vào Thứ 7 hoặc Chủ Nhật để ưu tiên cụ Chuồi mí cả cụ Tung-của ợ!!! :42:
ây àhh...nhà cháo ủng hộ nuôn với kụ Phú...mấy ngày nay nhà cháo ở nhà Rưỡng sức để chuẩn pị đón tất niên đới.Nần tới kụ SHD xin Quota Rài rài chút để Nàm cái vụ đoa đỏa nha

Linhlovely

Xe tăng

BMW_6688

Xe container
Ôi, cac Kụ làm E ngượng quá ạ, E chả dám tham ja, E sợ 0 quen Kụ nào ạ
E chuc cac Kụ cuối tuần vui nhé
2 kụ Nàm mợ xí hổ roài... Rưng mà mợ Nà thần tượng của nhà Fiat thì mợ phải đến cho nhà cháo chiêm ngưỡng tý chớ :-Bkụ Phú nhể

Frech

Xe điện
Hình như thế .... chán nhề ko có gì mới vì năm nào cũng thế .
Cụ nói thế nào ấy chứ, năm xửa năm xưa cụ ngồi HL đi ọp tất niên với ae Fiat còn năm nảy năm nay cụ cưỡi Venza (chẳng biết đánh bóng tận đẩu tận đâu).
Thế mà bảo năm nào cũng thế.
Đúng là chán! :D

Phú Ông

Xe container
2 kụ Nàm mợ xí hổ roài... Rưng mà mợ Nà thần tượng của nhà Fiat thì mợ phải đến cho nhà cháo chiêm ngưỡng tý chớ :-Bkụ Phú nhể
Nhà cháo nhứt trí cao ợ. Cụ ý mờ đến rao niu với anh em, nhứt định nhiều cụ... bựt ra thơ hay đấy, cháo là cá với cụ luôn cho lo vuông!!! :42:

BMW_6688

Xe container
Nhà cháo nhứt trí cao ợ. Cụ ý mờ đến rao niu với anh em, nhứt định nhiều cụ... bựt ra thơ hay đấy, cháo là cá với cụ luôn cho lo vuông!!! :42:
hị...hị...sau vụ Lày cóa khi nhà cháo cũng phải học Nàm thơ để thỉnh thoảng cóa lê tê phê 1 chút cũng xuất khẩu vài nhời cho Ló thành thơ về các mợ nhà ta kụ nhể:o)

laclongquan678

Xe tải
Kính cụ Chánh ợ...!!!

Đọc xong thông báo, e là đăng ký ngay 01 xuất, khi nào các cụ có lịch trình cụ thể thì anhô cho e...e sẽ tới hầu các cụ ợ...!:D

Phú Ông

Xe container
hị...hị...sau vụ Lày cóa khi nhà cháo cũng phải học Nàm thơ để thỉnh thoảng cóa lê tê phê 1 chút cũng xuất khẩu vài nhời cho Ló thành thơ về các mợ nhà ta kụ nhể:o)
Vưng...! Thì anh em vưỡn theo gương cụ Lờ xưa mà cụ.
Gì thì gì, cũng phải làm tý cho... ló "nhã" mờ!!! :D
Kiểu thấy bạn gái của bạn cụ ý hắt hơi, bắn hột cơm ra ngoài, bạn cụ ý bẩu là... bạn gái... "phun châu nhả ngọc!"
Cụ ý kể luôn là bà xã có bữa ăn bún, hắt hơi ra cả sợi bún, cụ ý bẩu là vợ cụ ý... "phụt rắn phun giun!" ý mờ!!! :))

Kính cụ Chánh ợ...!!!
Đọc xong thông báo, e là đăng ký ngay 01 xuất, khi nào các cụ có lịch trình cụ thể thì anhô cho e...e sẽ tới hầu các cụ ợ...!:D
Thế thì vui quá, còn gì bằng nữa nhể??? :D
Cụ PM cho cái số cắp nách để nhà cháo còn SMS cụ cho tiện nhá! :41:

Linhlovely

Xe tăng
Oài, thần tượng với thần đài j` đâu ạ, Kụ Fu' Kụ ý trêu E í mà!3:-O

Vâng ạ, bao h cac Kụ off, cac Kụ cho E gop vui với ạ![..]

SHD

Xe điện
Ôi, cac Kụ làm E ngượng quá ạ, E chả dám tham ja, E sợ 0 quen Kụ nào ạ
E chuc cac Kụ cuối tuần vui nhé
Ít nhất là mợ cũng quen nhà cháo dồi còn gì. Nếu mợ muốn mạnh bạo hơn thì để nhà cháo mời luôn cụ chủ tịt Phương Đông đến giao lưu phối kết hợp cho nó máu mợ nhá :)) :))

Phú Ông

Xe container
Ít nhất là mợ cũng quen nhà cháo dồi còn gì. Nếu mợ muốn mạnh bạo hơn thì để nhà cháo mời luôn cụ chủ tịt Phương Đông đến giao lưu phối kết hợp cho nó máu mợ nhá :)) :))
Nhà cháo có cụ đây rồi, lên chương trình ọp ành là cụ có trách nhiệm đưa cụ ý đến đới nhá, anh em Fi-ắc keng keng rồi ngắm nghía tý thôi mờ!!! :D

Phú Ông

Xe container
Cụ nói thế nào ấy chứ, năm xửa năm xưa cụ ngồi HL đi ọp tất niên với ae Fiat còn năm nảy năm nay cụ cưỡi Venza (chẳng biết đánh bóng tận đẩu tận đâu).
Thế mà bảo năm nào cũng thế.
Đúng là chán! :D
Ờhh thì khuyết điểm của cụ ấy ổn định lâu nay rồi mà cụ. :))
Cụ có định đưa vấn đề đấy ra kiểm điểm trước Trung ương thì cụ ấy cũng nhận ngay từ hôm qua rồi, bản kiểm điểm thì cũng in và ký sẵn 1 tập, chỉ cần điền ngày là nạp luôn ợ!!! :))

Trạng thái
Thớt đang đóng