[Lưu trữ ] Forte - Cerato: Vận hành - Bảo dưỡng - Sửa chữa - thắc mắc

Trạng thái
Thớt đang đóng

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Kiểm tra cả ...hộp đựng kính nữa ạ, tiếng động trên xe nhiều khi buồn cười lắm cụ Po ạ, rõ ràng là em nghe thấy tiếng động ở tai phải (gương), nhưng thực tế thì tai trái nó bị lung lay do 1 lần va chạm :(

PoBeo

Xe điện
Kiểm tra cả ...hộp đựng kính nữa ạ, tiếng động trên xe nhiều khi buồn cười lắm cụ Po ạ, rõ ràng là em nghe thấy tiếng động ở tai phải (gương), nhưng thực tế thì tai trái nó bị lung lay do 1 lần va chạm :(
Cũng đã có khả năng đó cụ à.....hôm đó em cũng đã kiểm hộp đựng kính 1 lần và sau khi bỏ kính ra thì hết kêu...nhưng lần này thì không phải hộp đựng kính rồi....căng quá

PoBeo

Xe điện
1 là Cụ xem trong cốp trước có gì lắc ko? E thì nghĩ khả năng lớn tiếng kêu là cái ghế phụ chứ ko phải cánh cửa
Cụ chủ tịt ơi, bình thường vá xe thì vá ở đâu yên tâm cụ nhể? Em vừa phát hiện 1 cái đinh to cắm vào bánh sau

chipbau

Xe máy
các bác cho em hỏi e cũng muốn mua 1 cái đầu dvd kovan tích hợp GPS cho em ford nhà e thì em mua ở đâu ạ?e định qua thanhbinh auto nhưng thấy các bác trên OF kêu quá nên hãi..các bác giúp e với!

JuneSun

Xe tăng
Topic đấy giờ cũ lắm rồi toàn chém chứ có thấy độ nữa đâu ;))

nannan

Xe máy
DVD cho CERATO !!!

Chào các Bác, em định thay đầu DVD cho xe em, nhưng em nghe các bác trên này nói thay DVD rồi thi âm thanh nghe không hay bằng CD theo xe hở các bác? các bác có cách nào thay DVD rồi mà âm thanh nghe hay hơn không? nhân tiện đây cho em hỏi giá đầu DVD loại chất lượng tốt luôn các bác ơi...nếu muốn mua thì mua ở đâu?giá bao nhiêu củ các cụ nhe!!!em xin cám ơn các cụ trước.

JuneSun

Xe tăng
Nếu xe cụ mà dính đinh thì bánh nó sẽ không cân, đi kiểu gì cũng bị lục cục đấy :)) Cụ xem thử cái tiếng đấy nó có theo chu kỳ không, nếu theo chu kỳ thì đúng là cho dính đinh đấy :D

JuneSun

Xe tăng
Chào các Bác, em định thay đầu DVD cho xe em, nhưng em nghe các bác trên này nói thay DVD rồi thi âm thanh nghe không hay bằng CD theo xe hở các bác? các bác có cách nào thay DVD rồi mà âm thanh nghe hay hơn không? nhân tiện đây cho em hỏi giá đầu DVD loại chất lượng tốt luôn các bác ơi...nếu muốn mua thì mua ở đâu?giá bao nhiêu củ các cụ nhe!!!em xin cám ơn các cụ trước.
Nếu thay đầu xịn thì cũng không kém đâu mà còn hơn nữa ấy chứ =))
Cụ cứ bỏ ra tầm 14 củ mua đầu Pioneer, Sony, Alpine hoặc thấp hơn là JVC xem :D

kenu97

Xe container
Cụ chủ tịt ơi, bình thường vá xe thì vá ở đâu yên tâm cụ nhể? Em vừa phát hiện 1 cái đinh to cắm vào bánh sau
Yên tâm nhất là ...sang Bển =))
ĐÙa chứ thường thì Hai bà trưng vẫn là chỗ mọi ng hay làm lâu rồi, Cầu giấy thì Đích Lốp.

JuneSun

Xe tăng
Hôm qua em bơm thử đều cả 4 lốp thì vẫn kêu ngay sau khi bơm - chỉ có điều tụt gương xuống thì ....không nghe thấy gì.....nhưng do bên ngoài quá ồn :)) :)) :))

Tuyệt vời! Ý kiến này quá chuẩn - nhưng trong túi chỉ có 200k thì tính sao......

Đích Lốp địa chỉ bao nhiêu vậy cụ?

P/S: Em đã vodka hết các cụ, cụ nào chưa có cứ lên tiếng ạ ;;)
Cụ không hiểu ý em rồi ;)) Nếu bị đinh cắm vào lốp mà mũ đinh nó vẫn còn ở ngoài thì lốp sẽ không tròn nữa, đi sẽ bị lục cục cụ ạ :D

nannan

Xe máy
Chào bác cuabien, em là gà mới, em rất hâm mộ bác ... mà em nghe nói bác đã đổi xe rồi phải không bác?hình như là sorento hả bác? ngày hôm qua có chiếc sorento đến Huế có logo otofun và kfc, em cứ tưởng là bác liền chạy đến làm quen thì hóa ra không phải, làm em quê quá trời luôn,hic hic...

nannan

Xe máy
các bác cho em hỏi , số là em muốn thay đầu DVD cho xe em, nhưng em nghe nói thay DVD vào thì nghe không hay bằng CD theo xe, vụ này có đúng không các bác??? Nhân tiện đây nhờ các bác tư vấn cho em nên thay loại DVD nào là chất lượng tốt, giá cá bao nhiêu? mua ở đâu? em xin cám ơn các bác...xe em cerato ...

nannan

Xe máy
em nghe nói thay DVD thì âm thanh nghe không hay bằng CD theo xe, vụ nay đúng không các bác???vậy có kiểu DVD nào khi thay vào xe thì chất lượng âm thanh nghe hay hơn CD theo xe không các cụ???giá cả thế nào???mua ở đâu???em xin cám ơn trước...xe em là cerato

killua

Xe buýt
E đang muốn đi bảo dưỡng con Forte của công ty e nhưng chưa biết bảo dưỡng ở đâu ạ .... vào hãng có nên ko hả các cụ .. và địa chỉ hãng chính xác thì ở chỗ nào các cụ nhỉ :( ?

cuongduongtri

Xe hơi
Tới đây, e cho nhà e đi bảo hành(e mua của Li bớ tì),tẩy xóa mông má mấy vết sẹo cho nhà e,cũng tương đối nhiều...các cụ cho em vào Kia Giải Phóng có ổn không ạ....một điều nữa là hôm qua em để xe ngoài hè ,không biết có thằng quái nào dỗi hơi di đầy kẹo cao su lên kính lái,tức hộc máu,nhờ các cụ chỉ cách cho em mua cái nước gì để tẩy nó đi ạ...Cám ơn các cụ trước nhá!

heroesdaubu

Xe điện
Tới đây, e cho nhà e đi bảo hành(e mua của Li bớ tì),tẩy xóa mông má mấy vết sẹo cho nhà e,cũng tương đối nhiều...các cụ cho em vào Kia Giải Phóng có ổn không ạ....một điều nữa là hôm qua em để xe ngoài hè ,không biết có thằng quái nào dỗi hơi di đầy kẹo cao su lên kính lái,tức hộc máu,nhờ các cụ chỉ cách cho em mua cái nước gì để tẩy nó đi ạ...Cám ơn các cụ trước nhá!
Em ké tí, hôm trước đôi dầy của em cũng bị dính kẹo cao su lên gót ở hót pub, ko biết thằng ôn nào nhổ ra đất, tức ko hộc máu ;) nhưng dùng cồn ko sạch, chưa thử xùng xăng.

Hangchuoi

Xe hơi
Em vừa đi đã bị quệt mấy vết ở đuôi rồi các cụ ạ.
Em cũng chủ quan chưa mua bảo hiểm.
Các cụ giúp em xem chỗ nào sơn lại tử tế một chút ạ, em ở gần mạn Lý Thường Kiệt.
Và giá là bao nhiu hả các cụ.
Iem xin cảm ơn các cụ ợ.

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
Bác phải cho cái hình lên thì mọi người mới bít nó nông sâu ra làm sao để còn tư vấn cho bác được chứ, nhẹ thì cứ để đó mà đi còn nặng thì có mấy chỗ trên diễn đàn cũng uy tín đó bác

Trạng thái
Thớt đang đóng