Chi hội [Lưu trữ] Độ xe #4

Trạng thái
Thớt đang đóng

Beck

Xe điện
Xe em off màn hình vẫn nghe nhạc bình thường
Hầu như đầu DVD nào cũng có chế độ này hết vì nó dùng cho oto nên các tính năng luôn ưu tiên an toàn khi lái xe. Đầu của em thì thoảng khi mới bật nó còn hiện dòng chữ nhắc nhở tài xế ko nên xem khi driving. :)

Catdontlove

Xe buýt
Hầu như đầu DVD nào cũng có chế độ này hết vì nó dùng cho oto nên các tính năng luôn ưu tiên an toàn khi lái xe. Đầu của em thì thoảng khi mới bật nó còn hiện dòng chữ nhắc nhở tài xế ko nên xem khi driving. :)
Thế mà còn cho nó off :-/

lainv

Xe buýt
Thần Beck, đầu DVD cũ của em đã off màn hình là nghỉ chơi luôn. Không nghe không làm ăn j được nữa. Cắt luôn cả Cam lùi nữa là khác

Beck

Xe điện
Thần Beck, đầu DVD cũ của em đã off màn hình là nghỉ chơi luôn. Không nghe không làm ăn j được nữa. Cắt luôn cả Cam lùi nữa là khác
Tắt màn hình nhưng DVD vẫn chơi bình thường mà cụ, chứ còn bấm of f luôn thì nói làm gì, trên màn hình có cái nút X đấy :-?

hoacvxd

Xe tăng
Em dùng Pioneer 4250, buổi tối có thể tắt màn hình cho đỡ chói (vẫn có tiếng) nhưng khi có tín hiệu cam là nó tự bật lên, không tắt được, nhiều lúc lùi trời tối muốn tắt nó đi để nhìn gương nhưng nó cứ chềnh ềnh. Đang định chế cái công tắc nguồn cho nó tịt hẳn.

Catdontlove

Xe buýt
Ém có ý tưởng này các cụ nghiên cứu độ nhé, chế quả của cuốn gắn vào, muồn sao cũng được :))

laodatma

Xe điện
Em dùng Pioneer 4250, buổi tối có thể tắt màn hình cho đỡ chói (vẫn có tiếng) nhưng khi có tín hiệu cam là nó tự bật lên, không tắt được, nhiều lúc lùi trời tối muốn tắt nó đi để nhìn gương nhưng nó cứ chềnh ềnh. Đang định chế cái công tắc nguồn cho nó tịt hẳn.
Chế cái dây Acc chạy qua cái nút no/nc e đã show với cụ thì đơn giản và ngon choét theo ý cụ ngay. Nhưng mà lùi nhìn cam tiện hơn chứ cụ, nếu tối thì thiếu j giải pháp tăng sáng chứ đục đẽo lắp cái nút kia rồi vài hôm cụ chán "cá hồi" cũng khó :P

@ all: Hện tại đang có một chương trình độ xe gián tiếp tiết kiệm nhiên liệu dành riêng cho ae KCC và em đã bc cụ chủ tich, cụ nào quan tâm liên thì hệ cụ Chánh ngay nhóe :D

Chỉnh sửa cuối:

HAICON

Xe điện
Chế cái dây Acc chạy qua cái nút no/nc e đã show với cụ thì đơn giản và ngon choét theo ý cụ ngay. Nhưng mà lùi nhìn cam tiện hơn chứ cụ, nếu tối thì thiếu j giải pháp tăng sáng chứ đục đẽo lắp cái nút kia rồi vài hôm cụ chán "cá hồi" cũng khó :P

@ all: Hện tại đang có một chương trình độ xe gián tiếp tiết kiệm nhiên liệu dành riêng cho ae KCC và em đã bc cụ chủ tich, cụ nào quan tâm liên thì hệ cụ Chánh ngay nhóe :D
Tiếc quá em lại học theo cụ Beck độ về nguyên bản mất rồi :D. Em hóng ạ.

hoacvxd

Xe tăng
Mệt cho mấy cụ ko dùng DVD mà cứ ra sáng kiến quá :-?
Đúng là độ đẽo mệt thật, được cái này lại đòi được cái kia, luôn luôn phát triển mà:D

Khổ nỗi, những hôm trời mưa bùn bắn, cam tịt hết hoặc rất mờ nên lại phải lấy tờ giấy che màn hình:D
Cụ hé lộ tý đi nào. Nếu độ tăng dung tích cho khoang hành lý bằng cách tháo 2 ghế sau cũng gián tiếp tiết kiệm nhiên liệu chứ nhỉ.

laodatma

Xe điện
Cụ hé lộ tý đi nào. Nếu độ tăng dung tích cho khoang hành lý bằng cách tháo 2 ghế sau cũng gián tiếp tiết kiệm nhiên liệu chứ nhỉ.
Vụ độ kia cụ biết roài còn gì! Còn vụ tháo ghế về lý thuyết bớt cân nặng thì cũng giảm tiêu thụ nhiên liệu nhưng còn mức độ ra sao thì ó thể tham khảo cụ Beck. Cụ ấy có thời tháo hết 2 ghế sau chạy suốt đấy ạ! :-bd

laodatma

Xe điện
Tiếc quá em lại học theo cụ Beck độ về nguyên bản mất rồi :D. Em hóng ạ.
Vụ này chỉ dành cho những người dũng cảm dám làm để cảm nhận thôi cụ ơi, chỉ hóng thì sẽ không biết cảm giác chân thực đâu! :)

Dave

Xe tải

HAICON

Xe điện

laodatma

Xe điện
Độ để máy nổ êm hơn, điều hoà mát hơn và tít kiệm xăng hơn ý mà
Chuẩn! Bây giờ độ mà không hội tụ được mấy yếu tố đó thì không gọi là độ được! =))

HoangTung76

Xe điện
Kính các cụ, e đã gọi cho cụ Sea yêu cầu xóa toàn bộ các com từ trang 51 đến nay, đề nghị các cụ một lần nữa ko bàn luận về chuyện này nữa, cụ nào ko đồng tình viêc xóa này gọi thẳng cho e tranh luận, lỗi ko phải của cụ Sea. Số của e 0978459687. Nếu cụ nào vẫn cố chấp e sẽ alo thẳng cho lãnh đạo bem nick lúc đó đừng nói e kô nói trước. Mong các cụ hiểu và thông cảm, kô gây thêm căng thẳng Biển đông.

otopro.net

Xe buýt
Em rất thích làm việc cùng hội KCC vì hầu hết các cụ trong hội đều ở tuổi đạt được độ chín về cách hành xử và suy nghĩ, qua những lần nói chuyện với các cụ em đã học hỏi được rất nhiều và có rất nhiều cải tiến để cửa hàng phục vụ chuyên nghiệp hơn. Có những cụ rất khó tính, góp ý thẳng thẳn nhưng em thấy đó là điều thực sự đáng quý vì chỉ có khách hàng như vậy thì mới cải thiện và phát triển tốt được.

Uy tín của LEDTECH đã được khẳng định từ lâu cả về sản phẩm và đặc biệt là khâu service sau bán hàng. Tất cả các hàng hoá bán ra trong thời gian bảo hành sản phẩm khách hàng đến sửa chữa không phải tốn một xu chi phí nào! Điều này sẽ được duy trì và phát huy mãi mãi, nó cũng không bị ảnh hưởng bởi những thông tin không có căn cứ vì LEDTECH làm việc có độ chuyên nghiệp cao nên khi có những thông tin sai lệch luôn có những phản hồi xác thực tới khách hàng.

Cảm ơn các cụ.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Trạng thái
Thớt đang đóng