Chi hội [Lưu trữ] Độ xe #4

Trạng thái
Thớt đang đóng

laodatma

Xe điện

tla

Xe điện
Thông báo cho các cụ trong hội nhà mình, hôm qua em có gọi cho bác Hùng màu thì được biết bên bác ấy có hơn trăm bộ tấm chống nóng nắp cabo cho Kem, giá thì 990k/bộ, tuy nhiên sau khi được bác Ma tư vấn thì loại làm sẵn cho Kem này không lắp cho KM nhà em được, cảm ơn các bác.

taydixewavehg

Xe buýt
xe em chưa có. cụ beck hoặc cụ nào biết địa chỉ lấy hộ e 1 bộ ạ.thanks các cụL-)

Beck

Xe điện
Báo cáo các cụ, thằng bạn em nó vừa bắt em đổi cho nó con DVD, nó lắp xe cho ông già nên chỉ cần lắp chức năng CAM lùi là chủ yếu nên nó lấy đầu của em còn em lấy đầu của nó. Chỉ việc tháo ra lắp vào vì giắc cùng SONY nên giống nhau. Nó là con XNV 660BT ạ:

Con này gần như đầy đủ rồi, em đỡ phải chế cháo :D: Stream nhạc qua BT, điện thoại BT đồng bộ danh bạ, USB, IPOD input luôn... Hức giờ mà muốn NOTNIT thì chỉ cần cho vào Iphone là có nhể :))

Thế là chuẩn bị vứt cái HU Morning dưới gầm ghế về nhà thoai, xe e sắp về nguyên nguyên bản roài :)

HAICON

Xe điện
Chắc cụ với bạn hò nhau luộc ông già bạn hử :)) (oạch, mình lên xe điện lúc mô vậy nhỉ?)

Beck

Xe điện
Chắc cụ với bạn hò nhau luộc ông già bạn hử :)) (oạch, mình lên xe điện lúc mô vậy nhỉ?)
Không luộc cụ ạ, con đấy là hãng bãi nên rẻ mà nó lại thiếu cái giắc có dây reverse in cho CAM nên chỉ còn cách đổi cái đầu của emqua mới có giắc đấy. Em thì kô cần CAM lùi mà thích thì chế đơn giản thôi. :D. Mà đổi lại thì đầy đủ các chức năng em cần :)

Quạt

Xe điện
Báo cáo các cụ, thằng bạn em nó vừa bắt em đổi cho nó con DVD, nó lắp xe cho ông già nên chỉ cần lắp chức năng CAM lùi là chủ yếu nên nó lấy đầu của em còn em lấy đầu của nó. Chỉ việc tháo ra lắp vào vì giắc cùng SONY nên giống nhau. Nó là con XNV 660BT ạ:

Con này gần như đầy đủ rồi, em đỡ phải chế cháo :D: Stream nhạc qua BT, điện thoại BT đồng bộ danh bạ, USB, IPOD input luôn... Hức giờ mà muốn NOTNIT thì chỉ cần cho vào Iphone là có nhể :))

Thế là chuẩn bị vứt cái HU Morning dưới gầm ghế về nhà thoai, xe e sắp về nguyên nguyên bản roài :)
Nót nít của iphone nó nại chả giống thằng nào. Nại phại đi con vớt thế thì ợ đây 10 ông thì 9 ông có iphone mà có ông nào nghe nót nit trên IPhone đâu. Hay Beck làm quả account itunes mua nhạc nót nít khao anh em đê :D

laodatma

Xe điện
Beck chẳng hiểu notnit là giề roài! Tống nhạc vào iphone thì chỉ là tương đương chất lượng mp3 128k thôi nhóe! =))

Chỉnh sửa cuối:

nothinghd

Xe điện
Beck chẳng hiểu notnit là giề roài! Tống nhạc vào iphone thì chỉ là tương đương chất lượng mp3 12k thôi nhóe! =))
thía cụ giải thích cho em nó là giề phát với ~X( em cũng đang hóng vụ này

Beck

Xe điện
Thôi, đến nỗi cóp nhạc vào UsB còn nhờ cụ Na nữa là phải down nót nít, tóm lại chơi đc Usb, vừa chơi Iphone vừa sạc đc là e thỏa mãn cái thằng người ròi :). Khổ, mấy năm giời cứ cắm đầu chế cháo để nghe đc Usb :D

huycm

Xe tăng
nót nít là nhạc đã được nén nhưng mà nót.... nít dữ liệu :)), trâu ơi hiểu chưa :))
Chắc chưa hiểu đâu cụ pd ạ. Cụ cứ cho em nó vài cái đĩa mà cụ được tặng kèm theo cái USB 16G cắm vào tai thì Na mới hiểu. Mà hiểu xong thì .....:-h

nothinghd

Xe điện
tại em đang cần phiu là cắm cáp vào mít IP4s để phát m4a chủn táo hay hơn hay là cắm Jack 3.5mm ở mít miniPC phát nót nít thì nghe hay hơn ựa; tại thấy mấy ông tai trâu chơi nhạc bẩu xuất âm hay phải dùng cóc xê a hoặc óp ti cô thì mới phê mà :(...

em ủng hộ việc cụ pê đê mang usb 16G cắm vào tai em đới :P đang thiếu, hí hí

ngocanhpdc

Xe tăng
tại em đang cần phiu là cắm cáp vào mít IP4s để phát m4a chủn táo hay hơn hay là cắm Jack 3.5mm ở mít miniPC phát nót nít thì nghe hay hơn ựa; tại thấy mấy ông tai trâu chơi nhạc bẩu xuất âm hay phải dùng cóc xê a hoặc óp ti cô thì mới phê mà :(...

em ủng hộ việc cụ pê đê mang usb 16G cắm vào tai em đới :P đang thiếu, hí hí
Mai cho 40 cái đĩa nót nít các loại nhá, chỉ việc cắm vào HU là nghe thôi :))

Quạt

Xe điện
Hụ hụ bình thường Iphone vẫn nghe được với HU zin của caren mà Beck :)) cứ gì phải có sô li mới nghe đc đâu :))

@ mụ Na: m4a thì chỉ như mp3 192 thôi, ALAC mới là chuẩn nót nít của táo

Beck

Xe điện
Hụ hụ bình thường Iphone vẫn nghe được với HU zin của caren mà Beck :)) cứ gì phải có sô li mới nghe đc đâu :))

@ mụ Na: m4a thì chỉ như mp3 192 thôi, ALAC mới là chuẩn nót nít của táo
Nếu HU zin thì nghe qua AUX, còn Sony thì cắm dây USB luôn. Em nghe thiên hạ đồn là nghe bằng chân Iphone thì hay hơn mờ :D, với lại điều chỉnh tất trên Sony luôn.

Chỉnh sửa cuối:

ngocanhpdc

Xe tăng
Nếu HU zin thì nghe qua AUX, còn Sony thì cắm dây USB luôn. Em nghe thiên hạ đồn là nghe bằng chân Iphone thì hay hơn mờ :D
HU Zin vưỡn nghe iphone qua USB được cụ beck nhớ, ở trong cái hộp tì tày đới!

Trạng thái
Thớt đang đóng