Chi hội [Lưu trữ] Chuyến thiện nguyện tại Điện Biên và dọn dẹp ngôi nhà...

Trạng thái
Thớt đang đóng

npn123

Xe tải
Lần đâu tiên cháu được biết diễn đàn ô tô , chỗ này cũng là chỗ lần đầu tiên cháu mò vào . Tình hình là nhà cháu có được đăng ký làm hội viên nhà mình không ạ?
Mong các cụ các mợ hồi âm lại ạ . Cháu xin lót dép ngồi chờ .
Mợ sang thớt này đăng ký thành viên nhé.
Fiat đi dễ khó về, mợ phải cửn thựn, kẻo xin vào thì dễ mà xin ra thì phải mất cả đống phong bì lo lót cũng ko xong :))
http://www.otofun.net/threads/249724-danh-sach-thanh-vien-chi-hoi-fiat-fifc-2011-nhan-sinh-nhat-of-lan-thu-nam

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
Cháu không hiểu cái phần đầu ra làm sao mà lại không dám chắc ạ? Có khó khăn gì sao? Cháu không hiểu!
Được sự phó thác của cụ Chủ Tịch, lão Phú Ông, nhà cháo xin nói rõ thế này: nhà Fiat vô cùng hân hạnh chào đón cụ gia nhập nhà chúng cháo! Cụ Phú bẩu là sẽ tổ chức bữa tiệc nho nhỏ, khoảng 200 mâm để chào đón cụ. Cơ mờ có điều là gia nhập thì miễn phí và dự tiệc với anh em, nhưng nếu sau này cụ mà muốn xin ra khỏi Hội thì phí phải nộp sẽ là 10 ngàn Ô-ba-ma, cụ nhé. :)

kiavuong

Xe điện
Lần đâu tiên cháu được biết diễn đàn ô tô , chỗ này cũng là chỗ lần đầu tiên cháu mò vào . Tình hình là nhà cháu có được đăng ký làm hội viên nhà mình không ạ?
Mong các cụ các mợ hồi âm lại ạ . Cháu xin lót dép ngồi chờ .
Trước tiên phải chúc mừng mợ đã lê dép tới Fiatclub nhà chúng cháu ạ . Nhà chúng cháu là 1 ngôi nhà rộng mở , luôn luôn mong muốn mọi người vào tham gia , càng đông , càng vui . Đại khái thế . Nhưng Mợ gửi cho nhà cháu bản khai chi tiết 4 đời của gia đình , tuyệt đối gia đình không địa chủ , cường hào ác bá , theo Tây . Mợ cứ gửi cho nhà cháu sau đó cháu chỉ dẫn tiếp ạ.

Lada1207

Xe tăng
@ Xấu gái: Mợ chớ có nghe lời mấy Cụ/Mợ trên đặc biệt KiaVuong. Mợ chỉ cần gửi thông tin cá nhân, ảnh, sơ lược về chiều cao cân nặng, sở thích vào hộp thư của E là được, giá vào Hội thì đã có quy định nhưng với E thì Mợ được giảm 17% khi vào Hội và 11,8% khi ra khỏi Hội.
đến với E Mợ yên tâm chửa

Taplai_07

Xe container
@ Xấu gái: Mợ chớ có nghe lời mấy Cụ/Mợ trên đặc biệt KiaVuong. Mợ chỉ cần gửi thông tin cá nhân, ảnh, sơ lược về chiều cao cân nặng, sở thích vào hộp thư của E là được, giá vào Hội thì đã có quy định nhưng với E thì Mợ được giảm 17% khi vào Hội và 11,8% khi ra khỏi Hội.
đến với E Mợ yên tâm chửa
Vãi quá, mà phí mới được ban hành à kụ? Biểu phí đâu em coi với. Giấu nhệm đi là sao?

2buy

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vui quá, không biết các cụ có sắp đi đâu ko cho em bám kan`g kua zoi nhi

npn123

Xe tải
hớ hớ, nhiều CÒ tóa...... :)) :))

Phú Ông

Xe container
Cụ ấy chạy mất tiêu òi,... cơm toi!!! :))
Thấy vứt lại 1 số thứ các cụ ợ!!! =))

Mọt sách

Xe hơi
Trùi ui!? Các cụ cứ gây cảm giác mạnh thì ai chịu cho thấu, nhồi máu cơ tim như chơi, không chạy mới là lạ???:))
Phải iểu điệu như con cá cảnh như iem thì mới hòng mồi chài người khác chứ???:P=:)

Phú Ông

Xe container
Trùi ui!? Các cụ cứ gây cảm giác mạnh thì ai chịu cho thấu, nhồi máu cơ tim như chơi, không chạy mới là lạ???:))
Phải iểu điệu như con cá cảnh như iem thì mới hòng mồi chài người khác chứ???:P=:)
He he...! Cảm ơn cụ, chiều hôm trước cử cụ Bóng đến ọp chui với anh em nhá...! :((

Mọt sách

Xe hơi
He he...! Cảm ơn cụ, chiều hôm trước cử cụ Bóng đến ọp chui với anh em nhá...! :((
Kính cụ, cụ phong lưu nho nhã cảm ơn suốt ngày mà nại thích thịt chóa iem thấy hơi đối lập đới ợ!:)):-o
Kụ Bóng vìa cứ khen chóa ngon và cụ hội trưởng chu đáo quá! Thanks cụ!@};-8-|

Phú Ông

Xe container
Kính cụ, cụ phong lưu nho nhã cảm ơn suốt ngày mà nại thích thịt chóa iem thấy hơi đối lập đới ợ!:)):-o
|
He he...! Món đấy, nhà cháo gọi là quốc hồn quốc túy đấy cụ ợ! :(
Có cụ còn làm bát mắm tôm to tướng rồi sì soạp... mới thích ý ợ!!! :))

Lai Au

Xe tăng
Cò đất, cò chứng ung mất nghề, đến luọt cò Chi hoạt động.
Nại còn luoật cứ chồng lên nhau thế này thì ra làm sao và vào làm sao đây.
Nhà cụ xí zai, lót dép chờ xong. chạy 1 chưn cóa, 1 chân ko (chấm phẩy) mất hút òi.......

npn123

Xe tải
Cò đất, cò chứng ung mất nghề, đến luọt cò Chi hoạt động.
Nại còn luoật cứ chồng lên nhau thế này thì ra làm sao và vào làm sao đây.
Nhà cụ xí zai, lót dép chờ xong. chạy 1 chưn cóa, 1 chân ko (chấm phẩy) mất hút òi.......
Nhà cháo đang chạy theo giả cụ ấy dép đơi :P

Lada1207

Xe tăng
@Mọt sách: kể từ ngày gần nhất gặp Mợ đến giơ cũng hơi lâu đấy ạ, hôm nào xin được lại tái diện kiến Mợ và cụ Bóng ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng