Chi hội [Lưu trữ] Chuyến thiện nguyện tại Điện Biên và dọn dẹp ngôi nhà...

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phú Ông

Xe container
Em đang chọn địa điểm cụ ạ, cơ mà em nghĩ nên chọn những điểm khó khăn vùng cao cụ ạ.
Cụ @Ớt mở thớt mới giúp nhà cháo cái đi nhá, các cụ cứ thoải mái bàn bạc, sì-pam cho vui,... nhà cháo sẽ dọn dẹp và hạn chế xóa bài của các cụ đới ợ!!! :((

SHD

Xe điện
Nhà Kiavuong có trí nhớ tốt thật! Tuổi trẻ cóa khác! Nhớ lâu nhưng chắc không...thù dai:))
Buổi cafe ở 2F thật ấn tượng khi tôi nhìn thấy 2 thanh niên lịch lãm, tự tin ngồi 1 bàn và tôi rụt rè ra làm quen...rồi thấy 2 cụ mỗi người 1 xe siena màu xanh thong thả đi song song như hai người nhàn nhã nhất thế gian...:-o
Kỷ niệm với Fiaters thì còn nhiều và hy vọng chúng ta sẽ có cơ hội tiếp tục những khoảng khắc đáng nhớ để thỉnh thoảng nghĩ lại thì tủm tỉm cười...\:D/@};-
Bây giờ mợ sẽ có nhiều kỷ niệm đẹp hơn, và không phải hai chàng thong dong 2 xe nữa mà có rất rất nhiều chàng khác cũng như thế..........

xe thủng lốp

Xe container
Cụ @Ớt mở thớt mới giúp nhà cháo cái đi nhá, các cụ cứ thoải mái bàn bạc, sì-pam cho vui,... nhà cháo sẽ dọn dẹp và hạn chế xóa bài của các cụ đới ợ!!! :((
Ơ cụ Phú lớn rồi còn khóc nhè này :P

SHD

Xe điện

Taplai_07

Xe container

Fiat_tempra

Xe buýt
Ảnh nóng Điện Biên đây ạ

GS Ket : Hun Miếng lào
KIA Vuuông: ứ ừ ...

Taplai_07

Xe container
Chỉnh sửa cuối:

hoachuoique

Xe điện
"Cây trên trần đơm hoa kết trái
Trai gái nào
(kể cả già hay trẻ nhá:)))đói quá cũng phải ăn"
Cả đoàn dừng chân ăn sáng ở Xuân Mai nhằm chuẩn bị một thể lực tốt nhất để trèo đèo lội suối.
Lãnh đạo rì mà mang tầm lịch sử thế .

Phú Ông

Xe container
Ngày kia nhà FIFC có ai lên ĐB không nhở, nhà cháu đợi trên này roài :D
Vụ này nhà cháo không tham gia được, cơ mờ các cụ ấy lên đó chắc chắn sẽ thông báo và các cụ ợ!!! :41:
Các cụ,các mợ dành chút tg quan tâm đồng bào vùng sâu Lào Cai với ạ.
Theo em cụ làm cái topic khác nhá, cụ đưa thông tin, ảnh ọt lên cho bà con nghía
Đúng đấy, nhất trí với ý kiến cụ Xe-địa-hình, cụ đưa thông tin hoặc yêu cầu để anh em biết và cùng bàn bạc cụ nhé! :42:
Lãnh đạo rì mà mang tầm lịch sử thế .
Nhà cháo... ứ hiểu cụ bẩu dư chế là dư lào ợ!!! :((

magicianfs

Xe tăng
Xì tin dư lày mà bẩu là tài già. Cháu hỉu là cụ này chưa đến tuổi thi lấy bằng, dùng tạm xe của bố đưa bạn gái đi chơi, vì bố bảo "ko đc đi đâu quá cái cột điện kia nhé" nên cụ ý chụp cái cột làm bằng chứng ngoại phạm đơi mừ.
Trong cùng một hoàn cảnh sẽ có những vấn đề ẩn chứa khác nhau. Vâng, em nói về hoàn cảnh này. Sẽ hoàn toàn bỏ qua lỗi vi phạm giao thông của người tài già có tâm hồn nghệ sỹ vì không thể kìm nén được những khoảnh khắc cảm xúc đến nghẹt thở nên "vô tình" đã vi phạm luật giao thông he.......Còn một đoạn đường nữa là đã đến Điện Biên.

HaVu92

Xe buýt
Nhà cháu có cái này gửi tặng các cụ. Nhà cháu mới tập, mong các cụ ném đá nhẹ tay cho nhà cháu còn đỡ. Đõ không được thì nhà cháu ... chạy.

http://www.youtube.com/watch?v=MGRT_7NPUGU&feature=youtube_gdata_player

[video=youtube;MGRT_7NPUGU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=MGRT_7NPUGU[/video]

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

SHD

Xe điện
Xì tin dư lày mà bẩu là tài già. Cháu hỉu là cụ này chưa đến tuổi thi lấy bằng, dùng tạm xe của bố đưa bạn gái đi chơi, vì bố bảo "ko đc đi đâu quá cái cột điện kia nhé" nên cụ ý chụp cái cột làm bằng chứng ngoại phạm đơi mừ.
Cụ này tuổi còn ít mà...................

Phú Ông

Xe container
Nhà cháu có cái này gửi tặng các cụ. Nhà cháu mới tập, mong các cụ ném đá nhẹ tay cho nhà cháu còn đỡ. Đõ không được thì nhà cháu ... chạy.

http://www.youtube.com/watch?v=MGRT_7NPUGU&feature=youtube_gdata_player

[video=youtube;MGRT_7NPUGU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=MGRT_7NPUGU[/video]
Nhà cháo cảm ơn cụ nhá, cụ mí cả cụ Ớt quay vất vả quá cơ...! :(

Trạng thái
Thớt đang đóng