Chi hội [Lưu trữ] Chuyến thiện nguyện tại Điện Biên và dọn dẹp ngôi nhà...

Trạng thái
Thớt đang đóng

npn123

Xe tải
Nhà cháu chưa hiểu vì lí do gì mà các cụ tới giờ vẫn chưa quăng gạch đá gì

Phú Ông

Xe container
123###

Nhà cháo xin phép dọn dẹp cho gọn thớt tý ợ,... kéo cái thớt này lên cho ló lóng!!! :))

Phú Ông

Xe container
Hé hé...! Sì-pam bài có mùi thơm thơm thì vài hôm nhà cháo sẽ chuyển sang "bên kia". Mùi... mắm tôm thì nhà cháo xóa luôn, kiếm tý xiền. :(
Vừa xóa được bài cụ Chuồi roài, mùi... kinh quớ!!! =))

Lada1207

Xe tăng
chào mợ Mọt quay lại diễn đàn, có Mợ thì lại vui nữa rồi

Phú Ông

Xe container
Một số cụ cán bộ lão thành đương muốn tham gia cùng chuyến này đấy cụ Ớt ợ. Sang tuần trước khi đi sẽ phải tổ chức họp Đoàn cái cụ nhá!!! :42:

Một số cụ cán bộ lão thành đương muốn tham gia cùng chuyến này đấy cụ Ớt ợ. Sang tuần trước khi đi sẽ phải tổ chức họp Đoàn cái cụ nhá!!! :42:
Cụ ơi, T7 em bay sg-bm-hn, T4 tuần sau mới bay ra ạ. Vì vậy em chỉ còn hnay-t6-1/2 ngày T7 nữa thôi ạ. Vì vậy em muốn gặp nhà mình trong mấy ngày này có đc ko ạ?@};-

hoachuoique

Xe điện

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
Chúc các Cụ thành công công nhá .
Nhà cháo cũng dự là cụ ứ coá tài thánh nào để mà xin VISA để đi được mí anh em! Nghe chừng cái xích nó hay khoá cụ vào chân giường có vẻ là càng ngày càng to và chắc hơn đới, cụ nhể? :(( =))=))=))=))

Mọt sách

Xe hơi
Khổ thân cụ Chuồi thời đại "Bốn bể là nhà" rồi mà vưỡn còn phải xin VISA!:))
Nhà cháo mới gặp cụ Chuồi và cụ Lada 1207 một lần ở Hoa viên nơi hội ta họp nhau thời Hoàng kim, nhưng ấn tượng mạnh về các cụ vẫn theo cháo đến tận bây giờ.:-o

Phú Ông

Xe container
Khổ thân cụ Chuồi thời đại "Bốn bể là nhà" rồi mà vưỡn còn phải xin VISA!:))
Nhà cháo mới gặp cụ Chuồi và cụ Lada 1207 một lần ở Hoa viên nơi hội ta họp nhau thời Hoàng kim, nhưng ấn tượng mạnh về các cụ vẫn theo cháo đến tận bây giờ.:-o
Chào cụ nhá, lâu cụ chưa cho anh em được họp mặt với cụ đấy??? :42:
Cụ Chuồi thì vưỡn khổ thế đấy cụ ạ, hoàn cảnh ghê lắm ý, đến... hắt cái xì hơi cũng phải xin phép chứ lị??? :((

Mọt sách

Xe hơi
Kính chào cụ Phú ông!!!
Tuy không đến họp nhưng nhà cháo vưỡn theo dõi từ xa các hoạt động của Hội đấy ợ8-| Để khi có chuyến đi chơi xa nào là cháo nhảy ra góp mặt liền!:))
Cháo nghe Tây nó đồn là cụ lại (bán) mất ngựa rùi ạ, không bít có giống câu chuyện Tái ông mất ngựa ngày xưa không???\:D/
Lúc nào họp đoàn trước chuyến đi Điện biên cháu quyết là không vắng mặt đâu ợ!:-w

GreatestTiger

Xe tăng
Chào cụ nhá, lâu cụ chưa cho anh em được họp mặt với cụ đấy??? :42:
Cụ Chuồi thì vưỡn khổ thế đấy cụ ạ, hoàn cảnh ghê lắm ý, đến... hắt cái xì hơi cũng phải xin phép chứ lị??? :((
Đúng là tâm lý cụ chuồi! Nhắc đến cái vụ VISA mí cả sợi xích, và cái chân giường là cụ ý đội mũ phớt để đi thả lờ luôn cụ nhể? =))=))

Thưa các Cụ, Mợ Fiat club.
Được sự thống nhất và quyết tâm cao của các Cụ Mợ nhà ta và đi đến thống nhất sẽ chốt ngày lên đương vào 20/07.
Tuy nhiên từ nay đến ngày đó còn rất nhiều công việc cần phải hoàn thành mà vì hoàn cảnh nhà cháu phải đi cục tác (bắt chước các Cụ:P) đến tận T4 (18/07) cháu mới vìa tới thủ đô. Vì vậy tất cả mọi công việc ở nhà để hoàn thiện cho chuyến đi nhà cháu nhờ các Cụ, Mợ ở nhà lo giúp cháu ạ. Cháu chuyển lại số tiền đã đc đóng góp ủng hộ cho cho các cháu nhỏ cho Mợ NpN123, nhờ Mợ ở nhà lo cho cháu phần hậu cần cháu đã trao đổi trước với Mợ...Và nhờ luôn Mợ chịu trách nhiệm toàn bộ công việc hậu cần của cả chuyến đi (VD: Tạm thu kinh phí để lo cho đoàn việc ăn ở trong chuyến đi...). Vì Mợ là người có "chuyên môn" về khoản này, chứ nhà cháu thì vụng về lắm hơn nữa nhà cháu lại phải lo thêm phần tổ chức và làm việc với cơ sở...Kính mong các CỤ, Mợ thông cảm và ủng hộ nhà cháu nhiêt liệt ạ. Cụ, Mợ nào nhất trí thì cho cháu tràng vỗ tay ạ:P.Tksssssss

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
thôi xong, em lâu ngày làm mất thẻ Fiat Club rồi nên chắc không được tham gia

GreatestTiger

Xe tăng
Thưa các Cụ, Mợ Fiat club.
Được sự thống nhất và quyết tâm cao của các Cụ Mợ nhà ta và đi đến thống nhất sẽ chốt ngày lên đương vào 20/07.
Tuy nhiên từ nay đến ngày đó còn rất nhiều công việc cần phải hoàn thành mà vì hoàn cảnh nhà cháu phải đi cục tác (bắt chước các Cụ:P) đến tận T4 (18/07) cháu mới vìa tới thủ đô. Vì vậy tất cả mọi công việc ở nhà để hoàn thiện cho chuyến đi nhà cháu nhờ các Cụ, Mợ ở nhà lo giúp cháu ạ. Cháu chuyển lại số tiền đã đc đóng góp ủng hộ cho cho các cháu nhỏ cho Mợ NpN123, nhờ Mợ ở nhà lo cho cháu phần hậu cần cháu đã trao đổi trước với Mợ...Và nhờ luôn Mợ chịu trách nhiệm toàn bộ công việc hậu cần của cả chuyến đi (VD: Tạm thu kinh phí để lo cho đoàn việc ăn ở trong chuyến đi...). Vì Mợ là người có "chuyên môn" về khoản này, chứ nhà cháu thì vụng về lắm hơn nữa nhà cháu lại phải lo thêm phần tổ chức và làm việc với cơ sở...Kính mong các CỤ, Mợ thông cảm và ủng hộ nhà cháu nhiêt liệt ạ. Cụ, Mợ nào nhất trí thì cho cháu tràng vỗ tay ạ:P.Tksssssss
Hoan hô cụ Ớt!
Cụ 2N ở gần nhà cháo, cóa dề thì cứ ới nhà cháo 1 tiếng nhớ. Cháo sẽ phụ cụ 1 tay chuẩn bị cho chuyến đi nhá nhá.

Mọt sách

Xe hơi
Kính các cụ mợ!
Các cụ mợ cho cháo hỏi khí không phải là cóa phải chuyến đi Điện biên này trưởng đoàn là cụ Phú ông và 2 phó đoàn là mợ Ớt và mợ Np123 không ợ???8-|
Hay dư lào thì các cụ mợ cho cháo bít ợ, cho tiện đề đạt "tối kiến" ợ!?8->
Và họp đoàn chắc là vào ngày 18 hay 19/7 phải không ợ???:-w

GreatestTiger

Xe tăng
Kính các cụ mợ!
Các cụ mợ cho cháo hỏi khí không phải là cóa phải chuyến đi Điện biên này trưởng đoàn là cụ Phú ông và 2 phó đoàn là mợ Ớt và mợ Np123 không ợ???8-|
Hay dư lào thì các cụ mợ cho cháo bít ợ, cho tiện đề đạt "tối kiến" ợ!?8->
Và họp đoàn chắc là vào ngày 18 hay 19/7 phải không ợ???:-w
Cụ nói hoàn toàn chính xác đới ợ. :)

Trạng thái
Thớt đang đóng