Chi hội [Lưu trữ] Chuyến thiện nguyện tại Điện Biên và dọn dẹp ngôi nhà...

Trạng thái
Thớt đang đóng

chino

Xe tải
Các cụ/mợ cần hỗ trợ gì tại Điện Biên hãy vào đây nhé. Chi hội Điện Biên luôn sẵn sàng

quangdzung

Xe điện
Nếu ko nhất thiết cứ phải Fiat thì em góp 1 xe nhé

npn123

Xe tải
Nhà cháu đặt gạch 1 lớn 1 nhỏ. Nhà cháu ko có xe, cụ/mợ nào thừa chỗ cho nhà cháu ké với ạ.

cuongcao113

Xe tăng
Em vote tinh thần các cụ.
Trên điện biên có cụ chino, daihongthuy. Giúp đỡ các cụ hoàn thành chuyến đi này và giao lưu gặp gỡ hướng dẫn viên ... Nhé.

Phú Ông

Xe container
Các cụ/mợ cần hỗ trợ gì tại Điện Biên hãy vào đây nhé. Chi hội Điện Biên luôn sẵn sàng
Ô kê và mong có dịp nhờ vả, giao lưu, gặp gỡ... anh em OfĐBP nhé, nhà em về nhiều lần mờ cũng ít có dịp đới ợ. Cụ cứ lu loa mí cả quýnh đường Link bên thớt này sang để anh em tiện hò hẹn nhé! :42:
Nếu ko nhất thiết cứ phải Fiat thì em góp 1 xe nhé
He he...! Hoan hô cụ quá, anh em chào mừng và mong có dịp được chiến cùng cụ đây. :41:
Cụ cho cái kê khai cụ tỷ người đi và xe giúp em với nhé, xe cụ xe gì, mấy chỗ... để anh em còn cân đối trong Đoàn cụ ợ! :41:
Nhà cháu đặt gạch 1 lớn 1 nhỏ. Nhà cháu ko có xe, cụ/mợ nào thừa chỗ cho nhà cháu ké với ạ.
Cụ cứ yên-sờ-tâm đi, để nhà cháo bẩu cụ Chuồi quýnh xe riêng đưa cụ đi, nếu cụ ý trốn thì... có cụ khác đăng ký ngay nhá. :))
Em vote tinh thần các cụ.
Trên điện biên có cụ chino, daihongthuy. Giúp đỡ các cụ hoàn thành chuyến đi này và giao lưu gặp gỡ hướng dẫn viên ... Nhé.
Cảm ơn và hẹn gặp các cụ ĐBP nhé! :41:

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
Nhà cháo vừa sửa sơ sơ mấy chỗ,...
- Cụ Ớt mí cả các cụ xem phân công việc chuẩn bị mấy cái ban-nờ xem dư lào cái nhá. Mẫu mã, chữ nghĩa,... chú ý vì nếu Đoàn định mời cả LĐ tỉnh thì cẩn thận chút đới ợ!!! :(
- Các cụ chưa đi ĐBP lần nào thì cố bố trí cả gia đình đi chuyến này, làm chuyến tham quan luôn thể, trẻ em (đừng nhỏ quá, vất vả các cụ... :(() có thể tham gia!!! :42:
Nhà cháo trộm nghĩ là chữ nghĩa thế lào nà phù cái con hợp thì phiền cụ cho nhà chúng cháo xin cái lội rung sớm đê để nhà cháo còn vận động nhà in tài cái trợ khoản lày ợ.

Phú Ông

Xe container
Nhà cháo trộm nghĩ là chữ nghĩa thế lào nà phù cái con hợp thì phiền cụ cho nhà chúng cháo xin cái lội rung sớm đê để nhà cháo còn vận động nhà in tài cái trợ khoản lày ợ.
Món này chắc phải họp bàn tý cụ nhể, mí cả xem còn nhà tài trợ nào nữa không, ý họ dư lào... mà cụ!!! :42:

quangdzung

Xe điện
Cảm ơn các cụ. Vậy thì em đặt cục gạch đầu tiên.
1- Quangdzung. Xe Captiva- 1 người. số chỗ trống 4.

GreatestTiger

Xe tăng
Món này chắc phải họp bàn tý cụ nhể, mí cả xem còn nhà tài trợ nào nữa không, ý họ dư lào... mà cụ!!! :42:
Họ chỉ yêu cái cầu là trên banner có logo cua công ty họ cùng mí logo và dòng chữ của nhà ta thôi cụ ợ.

Phú Ông

Xe container
Cảm ơn các cụ. Vậy thì em đặt cục gạch đầu tiên.
1- Quangdzung. Xe Captiva- 1 người. số chỗ trống 4.
Ô-kê cụ, em đã bổ sung mục "Danh sách đăng ký..." ngay bài đầu của cụ Ớt cho dễ tìm rồi ợ! :42:
Họ chỉ yêu cái cầu là trên banner có logo cua công ty họ cùng mí logo và dòng chữ của nhà ta thôi cụ ợ.
Thế thì cũng đơn giản cụ nhể, nhà cháo hơi lo vì nhiều nhà tài trợ thích lô-gô mí cả tên công ty, biểu tượng phải to... nọ kia, nếu mời các cụ LĐ đến tham gia cùng sẽ bất tiện chút mà! :42:

Ô-kê cụ, em đã bổ sung mục "Danh sách đăng ký..." ngay bài đầu của cụ Ớt cho dễ tìm rồi ợ! :42:

Thế thì cũng đơn giản cụ nhể, nhà cháo hơi lo vì nhiều nhà tài trợ thích lô-gô mí cả tên công ty, biểu tượng phải to... nọ kia, nếu mời các cụ LĐ đến tham gia cùng sẽ bất tiện chút mà! :42:
Ối zời ơi cụ ơi, nhà cháo tìm đỏ cả mắt mí tìm thấy ợ trên nỳ. Cái vụ baner nhà cháo nghĩ nên gặp nhau bàn cụ tỷ hơn cụ ợh, chả có nhẽ sáng mai cụ nhở, hay trưa mai ợh?

Lada1207

Xe tăng
cụ Chủ tịch khôn thía
@Phếch: E đang cố sap xep thoi gian để off được vớic các CỤ đây, tuyền chơi vào trưa với chiều thứ 6 nên E hơi khó

Phú Ông

Xe container
Ối zời ơi cụ ơi, nhà cháo tìm đỏ cả mắt mí tìm thấy ợ trên nỳ. Cái vụ baner nhà cháo nghĩ nên gặp nhau bàn cụ tỷ hơn cụ ợh, chả có nhẽ sáng mai cụ nhở, hay trưa mai ợh?
Cụ cứ cho ngoài giờ hành chính là ọp ngay được ợ!!! :42:

Phú Ông

Xe container
cụ Chủ tịch khôn thía
@Phếch: E đang cố sap xep thoi gian để off được vớic các CỤ đây, tuyền chơi vào trưa với chiều thứ 6 nên E hơi khó
Cụ cứ lói thế,... chết rân đới ợ. Chả có cụ mí cả cụ Lờ chỉ đạo, anh em giờ mất phương hướng quá, chửa biết đi đường mô cả...??? :((

Frech

Xe điện
Cụ mà lên tiếng 1 cái, không chỉ nhận được mấy cái đĩa,... có khi còn nhận được cả bát đũa.... của cụ ý tặng chứ lị!!!??? :))
Nếu cụ ý tặng thêm cái ai-pát hay cái lóp-tép thì... cứ lấy thêm cháo 1 cái nhá! :(
Cháu ghi rõ là CD hẳn hoi thế mà đã bị ném cả chậu bát đĩa òy! Hãi thật ;))

GreatestTiger

Xe tăng
Cụ cứ cho ngoài giờ hành chính là ọp ngay được ợ!!! :42:
Nhà cháo cũng nhiệt liệt ủng hộ việc ọp ngoài giờ làm việc, tuy nhiên, cháo lại e rằng ngoài giờ "hành là chính" thì lại hơi khó cho cụ Ớt, phải không cụ Ớt? :))

Nhà cháo cũng nhiệt liệt ủng hộ việc ọp ngoài giờ làm việc, tuy nhiên, cháo lại e rằng ngoài giờ "hành là chính" thì lại hơi khó cho cụ Ớt, phải không cụ Ớt? :))
Sao cụ dậy sớm thế?:P Cụ thỉ được cái nà hiệu nhà cháo thui:o)
Cháo mời các cụ, mợ trưa nay ta off cái nhể, bàn cụ tỷ cái vụ bán nơ xiêm thế lào:-B

GreatestTiger

Xe tăng
Sao cụ dậy sớm thế?:P Cụ thỉ được cái nà hiệu nhà cháo thui:o)
Cháo mời các cụ, mợ trưa nay ta off cái nhể, bàn cụ tỷ cái vụ bán nơ xiêm thế lào:-B
Vưng. họp hành chỗ lào, và ở mô, cụ cứ đánh dây thép cho cụ Phú rồi SMS cho nhà cháo nớ. Ở đâu cháo cũng đến ợ.
Chắc là bị cái dề đó cho lên từ vài năm nay, cứ tối nào mà nhậu vô rùi là đêm sẽ dậy rứt sớm cụ ợ. :)

Trạng thái
Thớt đang đóng