Chi hội [Lưu trữ] Chuyến thiện nguyện tại Điện Biên và dọn dẹp ngôi nhà...

Trạng thái
Thớt đang đóng

npn123

Xe tải
Mà mợ Ớt dự tính chương trình thế nào?

Lada1207

Xe tăng
chiều nay các Cụ họp chưa ạ, mưa gió thế này

Lada1207

Xe tăng
@ cụ Phếch: hôm nào cho cháu ít tài liệu cơ bản PS nhé, tiếng mẹ đẻ cho dễ hiểu Cụ nhá

npn123

Xe tải
Trưa nay mát mẻ họp đê mợ Ớt ơi. Không cụ nào họp thì em với mợ họp cũng được

Trưa nay mát mẻ họp đê mợ Ớt ơi. Không cụ nào họp thì em với mợ họp cũng được
Em xin lỗi Mợ, giờ em mới vào nhà được hôm nay rẻnh tý buổi trưa em tính gọi cho các cụ, các mợ ngồi tý. Cơ mờ em gọi mấy cụ chả cụ nào ngồi được, còn mợ thì em chưa có cái số dây thép ạh. Rùi chìu em phải làm việc đến tận bi giờ mới về đc đến nhà.huhu

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
Em xin lỗi Mợ, giờ em mới vào nhà được hôm nay rẻnh tý buổi trưa em tính gọi cho các cụ, các mợ ngồi tý. Cơ mờ em gọi mấy cụ chả cụ nào ngồi được, còn mợ thì em chưa có cái số dây thép ạh. Rùi chìu em phải làm việc đến tận bi giờ mới về đc đến nhà.huhu
Thấy sốt rột về cái vụ này, chiều nay nhà cháo đã a nô cho cụ Phú. Dạo này cụ bựn tóa, nhưng chắc là tối lay cụ ý sẽ sủi tăm để lói về cái vụ lày đới ợ. Còn cụ Lờ thì tối nay cụ ý mới đi công cán về. Chắc cụ ý cũng sẽ sủi tăm ý ợ.
Các cụ khác cũng làm ơn sủi tăm đê ợ.

Taplai_07

Xe container
@ cụ Phếch: hôm nào cho cháu ít tài liệu cơ bản PS nhé, tiếng mẹ đẻ cho dễ hiểu Cụ nhá
Kinh dạo lày đầu tư gớm mặt, chau rồi kiến thức một kách thần tốc lạ kì. Mụ DÀ có gì không khoe đê, hôm lào hội thảo chém tí đê.

Phú Ông

Xe container
Thấy sốt rột về cái vụ này, chiều nay nhà cháo đã a nô cho cụ Phú. Dạo này cụ bựn tóa, nhưng chắc là tối lay cụ ý sẽ sủi tăm để lói về cái vụ lày đới ợ. Còn cụ Lờ thì tối nay cụ ý mới đi công cán về. Chắc cụ ý cũng sẽ sủi tăm ý ợ.
Các cụ khác cũng làm ơn sủi tăm đê ợ.
Cảm ơn cụ nhiều nhiều ợ, cụ đã vì sự nghiệp của anh em nhà Fiat!!! :41:
Nhà cháo bận quá, lại đương phải lo kiếm tý cháo cho các cháu nên mấy hôm không dzô Hội được. :((
Cụ Ớt cứ mạnh dạn sâu chương trình (dự kiến) lên để anh em, bà con bàn bạc 1 tý nhá. Chương trình họp thì nhân Min/ Mod có kế hoạch, ta chiến cùng luôn, dự kiến Chiều Thứ 6 - Hiếu Péo (Lê Văn Lương) các cụ nhá. Mai nhà cháo sẽ SMS đến các cụ đới ợ!!! :42:

Lada1207

Xe tăng
Cụ Phú bận vụ đồi Ngô đây mà, chiều thứ 6 này thì ác cho E quá, đi Vĩnh Phúc ko biết có về kịp ko
@cụ Phú: nếu E ko về kịp Cụ gửi áo cho nhà Tập lấy hộ em nhá

Lada1207

Xe tăng
ha ha, E có thể sử dụng 6 thứ tiếng nhưng đối với PS thì E dùng tiếng mẹ đẻ thoai

GreatestTiger

Xe tăng
Kinh dạo lày đầu tư gớm mặt, chau rồi kiến thức một kách thần tốc lạ kì. Mụ DÀ có gì không khoe đê, hôm lào hội thảo chém tí đê.
Ở trời ta có nhiều cái từ xa, đào tạo từ xa, hôn môi xa, v.v... xa. Cụ Dà lày chém từ xa cũng chả phải là ngoại lệ cụ nhể?! =))=)) Cháo chỉ mới thấy cụ ý có mỗi một nần xong từ đoá tới nay cụ ý toàn sủi tăm ở xa không thôi cụ ợ! Ọp làm sao nổi mà hội mí chả thảo!?!!! =))=))

GreatestTiger

Xe tăng
Cụ Phú bận vụ đồi Ngô đây mà, chiều thứ 6 này thì ác cho E quá, đi Vĩnh Phúc ko biết có về kịp ko
@cụ Phú: nếu E ko về kịp Cụ gửi áo cho nhà Tập lấy hộ em nhá
Đới!!! nhà cháo lói coá oan cho cụ Dà đâu! Toàn là chém từ xa không àhh!!!! =))=))

Nhà cháo bận quá, lại đương phải lo kiếm tý cháo cho các cháu nên mấy hôm không dzô Hội được. :((
Cụ Ớt cứ mạnh dạn sâu chương trình (dự kiến) lên để anh em, bà con bàn bạc 1 tý nhá. Chương trình họp thì nhân Min/ Mod có kế hoạch, ta chiến cùng luôn, dự kiến Chiều Thứ 6 - Hiếu Péo (Lê Văn Lương) các cụ nhá. Mai nhà cháo sẽ SMS đến các cụ đới ợ!!! :42:
Cái vụ này được đới cụ ợ. Cháo hóng luôn từ bây giờ ợ (mặc dù ọp xong phải chạy về tới Lâm Gia Trang =)) ). Hiếu péo, nhà cháo nhậu từ tháng 4 lăm ngoái, ở Xã Đàn. Lay ló chuyển đi òy, nhớ!!!! :))

Lada1207

Xe tăng
oạch, Hổ có nhầm ko đới

SHD

Xe điện
Hơ hớ, chiều mai cụ báo cáo báo chồn vụ Đồi ngô bắc Giang à????

Taplai_07

Xe container
Hơ hớ, chiều mai cụ báo cáo báo chồn vụ Đồi ngô bắc Giang à????
Mai mới thẩm vụ dựng lại hiện trường thoai nhé, kụ Phú còn bận dài với vụ Đồi Khoai đới.

Trạng thái
Thớt đang đóng