Chi hội [Lưu trữ] Chương trình Về với Hà Giang yêu thương - Nơi tình yêu bắt đầu.

Trạng thái
Thớt đang đóng

ngocanhpdc

Xe tăng
Em lái kém nhưng bạn em lái giỏi. Chạy chỉ hết 1 tiếng thôi , đi xe 80NG-166.xx k sợ bị bắn ợ :D
He he, cụ đi xe đấy thì đi đường nhỏ mất thời gian hơn đường to là đúng rồi :))

taydixewavehg

Xe buýt

laodatma

Xe điện
Tình hình là sau khi lắp thêm ống nước vào việc đánh võng và ăn uống xăng cộ thế nào mà chẳng thấy review gì thế nhỉ :-?
E đi 1 mềnh thôi cụ ạ. Lên hà giang mới đón gấu. Cụ đi cùng e nhóe. E còn ít vc nhờ vả cụ đấy#-o

flame6868

Xe tăng
E đi 1 mềnh thôi cụ ạ. Lên hà giang mới đón gấu. Cụ đi cùng e nhóe. E còn ít vc nhờ vả cụ đấy#-o
Ok cụ, đi cùng cụ thì đỡ phải cầm lái rồi :D
Hôm qua nếu biết cụ về Tây Thiên thì mấy anh em ở lại làm tý cay cay.

Chỉnh sửa cuối:

HoangTung76

Xe điện
Tình hình là sau khi lắp thêm ống nước vào việc đánh võng và ăn uống xăng cộ thế nào mà chẳng thấy review gì thế nhỉ :-?
Em dự là lão này lắp cho nó đủ theo Hội thôi, chứ lão ấy ko để ý như cụ đâu ạ =))

hoacvxd

Xe tăng
Tối CN vừa rồi em đang ở Tuyên Quang lên bị 1 cặp xenon chiếu từ đằng sau, em càng cố chạy nhanh cho thoát thì càng bị truy đuổi ráo riết, sau khi dừng lại thì hóa ra cụ Tây nhà mình, được biết cái ống nước đã phát huy tác dụng khi đi đường vùng cao, 80km/h vẫn vào cua ko đỏ đuôi.

laodatma

Xe điện
Tối CN vừa rồi em đang ở Tuyên Quang lên bị 1 cặp xenon chiếu từ đằng sau, em càng cố chạy nhanh cho thoát thì càng bị truy đuổi ráo riết, sau khi dừng lại thì hóa ra cụ Tây nhà mình, được biết cái ống nước đã phát huy tác dụng khi đi đường vùng cao, 80km/h vẫn vào cua ko đỏ đuôi.
Hị hị! Iem đã bẩu vụ này thì cụ Tây lợi nhất sau đến cụ Quạt (hay đi và đang chuẩn bị xiên vịt) còn iem mới đúng là đú đởn lắp theo các cụ ấy cho đủ bộ tam thôi =)) Hôm nọ k kiếm được đèn cho cụ vì lâu r k nhập về, cụ thử họi 2con xem có khi cụ ấy vẫn còn vì trước đây cụ ấy ship cả mớ taobao về mà. :)

HoangTung76

Xe điện
Ố ố là là nhầm thớt rồi nha nha nha......
Na xinh xem cái logo dán 2 cánh cửa nó kiểu dư thế này nhá :

HoangTung76

Xe điện
Kính thưa các cụ, em chốt lại chương trình như sau :
1. Địa điểm hội quân tại công viên Hòa Bình ( các cụ kô có F1 và Gấu đi cùng đến sớm để tăm tia chỗ đỗ và xếp xe chó các xe đến sau ). Lão Linhthuy nghiên cứu xem có lên Hà Nội từ tối hôm trước để sáng hôm sau đi cho nó nhàn, em đang có kế hoạch ăn tối xong khoảng 8h tối em chạy Hà Nội luôn.
2. Cụ Ca_ce nghiên cứu về đường đi của đoàn. Các cụ cho ý kiến là quãng đường 123km lên TQ ta chạy một mạch khoảng 3h lên luôn hay dừng chân đoạn nào nghỉ ngơi 20 phút cho cả đoàn đi xả H20 ??? nếu nghỉ thì nghỉ ở đâu dọc đường???
3. Đoàn sẽ chạy thẳng lên Tuyên Quang ăn trưa- cụ ngocanhpdc lo đặt ăn uống cho cả đoàn bữa trưa, cụ Huycm phối hợp thực hiện.
4. Ngày 3 từ Mèo Vạc về ta sẽ lại dừng chân ở Yên Minh ăn trưa ( cụ Hoa và cụ Tây xem xét lo cho em hai bữa ăn trưa của đoàn ở đây). Như vậy cụ Hoa và cụ Tây giúp em về bữa ăn như sau : 2 bữa ăn sáng, 1 bữa tối, 1 bữa gala tối ở Hà Giang; 02 bữa trưa ở Yên Minh, 01 bữa tối ở Đồng Văn. các cụ giúp em cho một vài cái menu các bữa gửi giúp em vào địa chỉ mail : hmtung76@gmail.com nhé.
5. Các cụ cho ý kiến ngày về ( từ Hà Giang về Hà Nội) ta có rẽ vào thăm đâu không? chạy về ta chạy đường nào về?? ăn trưa ở đâu?
Một lần nữa em xin nhắc các cụ đã được phân công công việc khẩn trương hoàn thiện giúp em trước 15/04.
Các cụ cũng giúp em chuyển xèng cho cụ Huy để cụ Huy có nguồn đặt cọc trên Hà Giang về phòng ở và ăn uống. Em không muốn bất kỳ cụ nào phải bỏ tiền nhà ra làm cả. Mong các cụ thông cảm và thực hiện cho.
Không cụ nào cho em xin ý kiến 2 phần bôi đỏ à???

Cloudless

Xe tải
Cụ Tùng sang thớt độ xe ý, em thấy bên đó đông lém :D
Còn em ít đi nên chịu, xin lắng nghe chỉ đạo của cấp trên ạ.

HoangTung76

Xe điện
Cụ Ca_ce báo cáo hộ em phát là tình hình bộ đàm của nhà mình hiện nay đã thu gom được bao nhiêu cái rồi ạ:
Hiện nay em có 1 cái, cụ Linhthuynd có 1 cái. Các cụ nào đang giữ bộ đàm đề nghị lên tiếng cái ạ???

ca_ce

Xe tăng
Cụ Ca_ce báo cáo hộ em phát là tình hình bộ đàm của nhà mình hiện nay đã thu gom được bao nhiêu cái rồi ạ:
Hiện nay em có 1 cái, cụ Linhthuynd có 1 cái. Các cụ nào đang giữ bộ đàm đề nghị lên tiếng cái ạ???
các cụ đi hg có bộ đàm lên tiếng giùm với, em kg co danh sách các cụ mua bộ đàm, no thing giupd đỡ tý nhé

chip&moon

Xe tăng
ca_ce nói:
các cụ đi hg có bộ đàm lên tiếng giùm với, em kg co danh sách các cụ mua bộ đàm, no thing giupd đỡ tý nhé
Em đang giữ 3 bộ cụ nhá :)

lainv

Xe buýt
Hôm CN cụ chip cầm mấy bộ về chịu trách nhiệm sạc rồi :-?
Cụ Beck đăng ký đi thôi. Còn dập dòm làm j, ko lên cao nguyên đá đứng trên 1 đỉnh nào đấy cao cao tè bậy cái thì hơi phí cuộc đời

Chỉnh sửa cuối:

laodatma

Xe điện
Em đang cầm bộ của em là 7 ợ! =))

phamhungtc

Xe tăng
Cụ Quạt dùng bộ của em là 6.
Xin Cụ Chánh cho e hỏi chút.
Bộ đàm của KCC nhà mình dùng hãng nào? ( Seri, đời máy...) Nếu bg các thành viên muốn mua (như e chẳng hạn) có tự mua được k? E cũng muốn sắm một cái để đi theo đoàn ạ. Xin cảm ơn cụ!

Trạng thái
Thớt đang đóng