Hải Phòng [Lưu trữ] Bản tin ATGT Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thần Tài

Xe điện
Cụ được chào xong thì có được nhận phiếu không hay nói chuyện "tình cảm"? cơ mà đi ĐS sao lại phải đi vòng ra tận ấy???
Chào xong thì chào lại, em đi KA về cơ quan đường ấy cho nó thoáng.

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em vừa được chào vì cán vạch liền đường Nguyễn Lương Bằng (KA-ĐS). Các cụ lưu ý là XXX làm ở đường này lâu lắm rồi chưa bỏ vì vẫn kiếm tốt.
Chỗ ý còn bắn tốc độ 40km/h nữa đó hôm nọ em đi con Z125 đang vội về đánh Lốc ( Từ mấy năm nay món này thịnh lém , em bỏ món 100 cây roài ) mát ga em chạy lên 125km/h cũng thấy bóng xxx lao ra nhưng hơi nản không dám chặn cũng khỏi đuổi lun hehehe hôm đó chủ nhật tưởng xxx nghỉ lên mát ga . Ngày nào em cũng đi làm qua lối đó lên quán toan cho gần mà ,thấy hôm chủ nhật vẫn làm thì hơi lạ

xdthienha

Xe điện
Em vừa được chào vì cán vạch liền đường Nguyễn Lương Bằng (KA-ĐS). Các cụ lưu ý là XXX làm ở đường này lâu lắm rồi chưa bỏ vì vẫn kiếm tốt.
Em còn thấy bảo xxx bắn đè vạch liền ở Tôn Đức Thắng,đoạn từ trường Nguyễn Bá Ngọc đến sacombank cơ.Có cụ nào dính chưa ạ.

HoangTung76

Xe điện
Em còn thấy bảo xxx bắn đè vạch liền ở Tôn Đức Thắng,đoạn từ trường Nguyễn Bá Ngọc đến sacombank cơ.Có cụ nào dính chưa ạ.
Đoạn này cãi thaỏi mái, vạch 20cm như đã nói ở mấy bài trước rồi mà cụ.

xecodong

Đi bộ
yên tâm đi các bác. Bảo hiểm của em hết hạn ngày 30/07, ngày 31/07 em bị phạt vì quá 9km. hỏi tới bảo hiểm úi trời, hết hôm qua mà ko biết, cãi chưa kịp mua. Nó đưa em lên ngay Phan Chu Trinh để ngồi.

4953

Xe tăng
9h sáng ngày thứ 7 vừa rồi em đi giao lưu buổi sáng với ông bạn SG ra chạy về đường ngã 5 - sân bay, có tý tửu mát ga, đến gần Cát Bi Plaza thấy 2 chú xxx ra định chặn lại chào, em nháy bộ đàm cho các chú ấy là đang vội không tiếp được, em rẽ luôn đường hồ Tiên Nga về Cấm, các chú ấy không chào được đứng ngẩn ra nhìn. Buồn! he, he.

aq79

Xe container
9h sáng ngày thứ 7 vừa rồi em đi giao lưu buổi sáng với ông bạn SG ra chạy về đường ngã 5 - sân bay, có tý tửu mát ga, đến gần Cát Bi Plaza thấy 2 chú xxx ra định chặn lại chào, em nháy bộ đàm cho các chú ấy là đang vội không tiếp được, em rẽ luôn đường hồ Tiên Nga về Cấm, các chú ấy không chào được đứng ngẩn ra nhìn. Buồn! he, he.
đường này thi thoảng nó đổi điểm bắn xuống trước PS đấy, các cụ đi cẩn thận.

newstory

Xe máy
Ngã tư quán Bà Mau bắt lỗi không thắt dây an toàn từ khi nào vậy các bác nhỉ ? Sáng nay em đang vội đưa con đi học, dính ngay một phát. Đi cùng con nhỏ nên e ngoan ngoãn không cãi lại. Khi quay lại nộp phạt thì thấy các chú ấy chẳng có máy quay gì hết, biết thế mình thắt dây vào sau khi thổi và cãi (lúc trước em đã từng cãi thành công tại đường đi Đồ Sơn), định đưa 100k, nhưng các chú ấy còn đòi nhất khoát phải là 150k, và nói rằng phải nộp đủ theo quy định, các chú ấy đi nộp hộ là may lắm rồi (chẳng biết có nộp hộ mình không nữa ??????)

Cap dat ma an

Xe đạp
Các bác 2B chú ý: Hiện nay, ở ngã tư thành đội, xxx bắt rất mạnh các bác chở hàng cồng kềnh và dừng đèn đỏ không đúng làn đường. Em không biết các ngã tư khác có bắt ko vì em ngồi đây em thấy vậy thì em update thôi. Chúc các bác lái xe an toàn.

cu_3333

Xe buýt
Các bác 2B chú ý: Hiện nay, ở ngã tư thành đội, xxx bắt rất mạnh các bác chở hàng cồng kềnh và dừng đèn đỏ không đúng làn đường. Em không biết các ngã tư khác có bắt ko vì em ngồi đây em thấy vậy thì em update thôi. Chúc các bác lái xe an toàn.
xe em ko chở hàng cồng kềnh mà gây mất trật tự có bị bắt ko cụ?hị hị hị

aq79

Xe container
cái này thì e hoan nghênh, ko riêng xe e bị xe máy chở hàng phang vào gương, cào vào xe mà ngay cả các xe máy khác đã bị nhưng xe chở hàng quá kích thước này bem vào, còn dừng làn ko đúng thì ở thớt này đã nói nhiều rồi, ra đường nên hiểu luật để thi hành, thớt này chỉ nói cái sai của xxx còn cai đúng thì nên ủng hộ.

xdthienha

Xe điện
Ngã tư quán Bà Mau bắt lỗi không thắt dây an toàn từ khi nào vậy các bác nhỉ ? Sáng nay em đang vội đưa con đi học, dính ngay một phát. Đi cùng con nhỏ nên e ngoan ngoãn không cãi lại. Khi quay lại nộp phạt thì thấy các chú ấy chẳng có máy quay gì hết, biết thế mình thắt dây vào sau khi thổi và cãi (lúc trước em đã từng cãi thành công tại đường đi Đồ Sơn), định đưa 100k, nhưng các chú ấy còn đòi nhất khoát phải là 150k, và nói rằng phải nộp đủ theo quy định, các chú ấy đi nộp hộ là may lắm rồi (chẳng biết có nộp hộ mình không nữa ??????)
Bỏ mợ,em cứ tưởng xxx HP nó ko bắt dây an toàn chứ.Dạo này đói quá cũng vồ ah.Em toàn ko thắt dây an toàn khi đi trong phố vì nó vướng.Ah,bên Kiến An chỗ phà Kiến An cũ cũng bắt lỗi ko thắt dây các cụ nhé.Bạn em bị dính bên đấy.

aq79

Xe container
có cái này hay hay e đưa về đây cho nhà mềnh xem ạ, nói chung trong mọi vấn đề mà mình bình tĩnh nắm chắc thì chả có chuyện gì, hihi
[video=youtube;SauxEr0j_BI]http://www.youtube.com/watch?v=SauxEr0j_BI&feature=share[/video]

4953

Xe tăng
Ối cụ ơi! nếu chở thế này mà không bắt thì còn đường nào cho cụ đi? Có phải không cả nhà nhỉ?

aq79

Xe container

goldsunhn

Xe buýt
Chỗ này em cảnh báo với các cụ 1 lần rồi nhưng chắc OF nhà mềnh ít đi KA nên không quan tâm. Ở đây bắn gần như 6/7 ngày, có hôm bắn cả sáng lẫn chiều, bắt 2 lỗi : tốc độ 40km/h( đoạn này chỉ dài 200m) và đè vạch có hình ảnh đoàng hoàng. Em ngày nào cũng đi làm qua đây, biển 29,30 bị bắt nhiều vô kể!

xdthienha

Xe điện
Chỗ này em cảnh báo với các cụ 1 lần rồi nhưng chắc OF nhà mềnh ít đi KA nên không quan tâm. Ở đây bắn gần như 6/7 ngày, có hôm bắn cả sáng lẫn chiều, bắt 2 lỗi : tốc độ 40km/h( đoạn này chỉ dài 200m) và đè vạch có hình ảnh đoàng hoàng. Em ngày nào cũng đi làm qua đây, biển 29,30 bị bắt nhiều vô kể!
Phố này ở đoạn nào vậy cụ.Có phải đoạn đi ra đường 10 ko ạ.

Haiphongoi

Xe buýt
có cái này hay hay e đưa về đây cho nhà mềnh xem ạ, nói chung trong mọi vấn đề mà mình bình tĩnh nắm chắc thì chả có chuyện gì, hihi
[video=youtube;SauxEr0j_BI]http://www.youtube.com/watch?v=SauxEr0j_BI&feature=share[/video]
Cái này của cụ USS trong OF, lão này có mấy cái cờ líp chuyên cãi nhau với xxx, khâm phục lão ấy thật

aq79

Xe container
Cái này của cụ USS trong OF, lão này có mấy cái cờ líp chuyên cãi nhau với xxx, khâm phục lão ấy thật
chuẩn, có cái logo OF sau xe đấy ạ. Mà cụ dạo này lười làm thơ nhỉ?

Trạng thái
Thớt đang đóng